JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chadema ndani ya mji mdogo wa Katoro/Buseresere

    Report Post
    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
    Results 81 to 100 of 111
    1. mtemiwao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Posts : 385
      Rep Power : 593
      Likes Received
      46
      Likes Given
      2

      Default Chadema ndani ya mji mdogo wa Katoro/Buseresere

      Wadau wapenda maendeleo nipo ktk mji mdogo wa katoro mpakani mwanza na kagera hali ni ya mashamsham utafikiri anakuja cjui nani maana hata rais huwa cio hivi,muda mfupi ujao kutakuwa na maandamano na mkutano wa hadhara,hii ni wakeup cal kwa cheyo,wasira, nk wanaowatia hofu wtz,kwa hali ilivyo naomba serkali ifate ushauri wa kuwakamata ili iwe rahisi kuiondoa madarakani.pipooos pr ni noma


    2. Bams's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 1,590
      Rep Power : 7232017
      Likes Received
      675
      Likes Given
      11

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Una uhakika na unacho kinena?

      Muulize Padri Slaa atakuonyesha sponsor wote wanaomdhamini
      Waumini huchanga pesa kwa njia ya zaka na sadaka kupeleka Roma siyo Roma kutoa pesa kupeleka kwa waumini, labda kuwe na maafa hapo pesa huweza kutolewa kusaidia walioathirika kwa kupitia shirika lake la misaada la Caritas. Ukiwa na mawazo ya kupewa badala ya kutoa utakufa maskini wa kutupwa.

    3. Ngandema Bwila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2010
      Posts : 922
      Rep Power : 699
      Likes Received
      190
      Likes Given
      4

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Mama .

      Nyie wabunge mkiwa Bungeni mnalipwa posha kila siku. Je huko anawalipa nani Posho? na vipi hao wnaowahamasisha wanalipwa na nani? au ndio kuwadanganya watu wakati nyie mpo kazini?
      Kweli hafifu kichwani kwako. Fundisho kwa wengine majina yanaumba. Jamaa kajita hafifu na kweli si mnaona hazitoshi.

    4. Dr wa ukweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 880
      Rep Power : 667
      Likes Received
      176
      Likes Given
      66

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      msisahau kigoma kuweka mambo sawa kwa mheshimiwa Zito na Kafulila tunataka mkoa mzima uwe kamabi ya cdm
      Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba

    5. DAUDI GEMBE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th January 2011
      Posts : 38
      Rep Power : 504
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Kila la kheri cdm nimesikia arusha tarehe o7/o2/2o100 kuna ukweli wa kauli hii?

    6. DAUDI GEMBE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th January 2011
      Posts : 38
      Rep Power : 504
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Kila la kheri cdm kuna ukweli kuwa watakua na maandamano tena 07/02/2011

    7. AMARIDONG's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2010
      Posts : 2,509
      Rep Power : 1027
      Likes Received
      67
      Likes Given
      55

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By regia mtema View Post
      inaonesha mkutano utakuwa mzuri sana kwani maandalizi mazuri yamefanyika.baadhi ya wabunge tuko hapa twiga lodge tunasubiri muda ufike.jana nako chato mambo yalikuwa mazuri sana.
      hongera napend sana unavyotupa habari
      ONLY WISE MAN CAN PLAY THE MELODY OF LIFE

    8. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37077
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5758

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Una uhakika na unacho kinena?

      Muulize Padri Slaa atakuonyesha sponsor wote wanaomdhamini
      We pimbi acha matusi,mtoto sio riski kabisa wewe
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    9. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37077
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5758

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By son of peasant View Post
      hongera napend sana unavyotupa habari
      Hahahaha,mbona umebadilisha signature yako mkuu ni kwa hiari au umeshikiwa bunduki?
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    10. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37077
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5758

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Bams View Post
      Waumini huchanga pesa kwa njia ya zaka na sadaka kupeleka Roma siyo Roma kutoa pesa kupeleka kwa waumini, labda kuwe na maafa hapo pesa huweza kutolewa kusaidia walioathirika kwa kupitia shirika lake la misaada la Caritas. Ukiwa na mawazo ya kupewa badala ya kutoa utakufa maskini wa kutupwa.
      Huyo kalishwa cocaine na al-qaeda hawezi kukuelewa hata umueleweshe vipi
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    11. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 996
      Rep Power : 801
      Likes Received
      162
      Likes Given
      1

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Vincent Augustino View Post
      CCM wapeleke hoja Bungeni ya kufuta ruzuku ya vyama vya siasa hata kama na wao wataathirika. Inaelekea CDM hawafanyi kosa na ruzuku yao; ruzuku inatumika kuibomoa CCM kisawasawa. Dawa ya kukomesha haya maandamano na mikutano ya CDM isiyosha ni kuwaondolea uwezo wa mapato. CCM wao si wana vyanzo vingine vya mapato kama viwanja vya mipira na majengo!!!!
      mkuu usifikirie CCM na Chadema tu!!!!tanzania tuna vyma vilivyosajiliwa,18 na vi 5 kati ya hivyo vinafaidika na ruzuku. Sidhani km hii ni ruzuku...ebu jiulize wakati wa operation Sangara ruzuku ya CHADEMA ilikua kiasi gani?


    12. ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,294
      Rep Power : 9778098
      Likes Received
      590
      Likes Given
      114

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By mtemiwao View Post
      Wadau wapenda maendeleo nipo ktk mji mdogo wa katoro mpakani mwanza na kagera hali ni ya mashamsham utafikiri anakuja cjui nani maana hata rais huwa cio hivi,muda mfupi ujao kutakuwa na maandamano na mkutano wa hadhara,hii ni wakeup cal kwa cheyo,wasira, nk wanaowatia hofu wtz,kwa hali ilivyo naomba serkali ifate ushauri wa kuwakamata ili iwe rahisi kuiondoa madarakani.pipooos pr ni noma
      sisi tulijua wametufungia mikotano yetu, duh safi sana wadau tupo pamoja.

    13. ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,294
      Rep Power : 9778098
      Likes Received
      590
      Likes Given
      114

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By mchekechoni View Post
      hivi mh.regia, kuna uwezekano wowote mkapishana njiani na msafara wa PM, Pinda? Cpati picha jinsi wananchi walivyowakubali halafu itokee mpishane nae, maana kaamriwa na jk awafuate huko huko ili awadhibiti msiendelee kutia mchanga kitumbua chake. Sijui ataficha wapi uso wake, maskini mtoto wa mkulima!
      Mtoto wa mkulima hana jeuri ya kufuta walichofanya CHADEMA kanda ya ziwa sana sana anaenda kuwajaza watu chuki zaidi. watu wana njaa wewe unapeleka ahadi za misosi hewa, hatari sana.

    14. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,501
      Rep Power : 37086097
      Likes Received
      2054
      Likes Given
      3345

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Chadema Silaha yao kubwa katika mikutano yao ni Uongo, uzushi na kufarakanisha watu na Serikali yao kwa nia ya kuleta machafuko makubwa nchini..

      Hatuko pamoja nanyi
      we unawatukana watz,ina maana hawana maamuzi yao wenyewe??wanaona hali ngumu ndo maana wanahudhuria mikutano

    15. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,361
      Rep Power : 1426
      Likes Received
      787
      Likes Given
      606

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By DAUDI GEMBE View Post
      Kila la kheri cdm nimesikia arusha tarehe o7/o2/2o100 kuna ukweli wa kauli hii?
      Hujapata chandarua cha bure?
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    16. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,361
      Rep Power : 1426
      Likes Received
      787
      Likes Given
      606

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Rugas View Post
      mkuu usifikirie CCM na Chadema tu!!!!tanzania tuna vyma vilivyosajiliwa,18 na vi 5 kati ya hivyo vinafaidika na ruzuku. Sidhani km hii ni ruzuku...ebu jiulize wakati wa operation Sangara ruzuku ya CHADEMA ilikua kiasi gani?
      Kwa hiyo ni pesa ya mihadarati au?
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    17. sawabho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Kiribo
      Posts : 2,429
      Rep Power : 976
      Likes Received
      669
      Likes Given
      313

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Vincent Augustino View Post
      Watakao changa Cash, TRA watawapelekea assessment ya kodi kubwa ili kuwapunguzia huo uwezo wa kuchangia CDM
      Watawezaje kuwafahamu, mbona hiyo assessment hawaiwaipeleki kwa Saboko, naomba nikumbushwe jina la yule kada wa ccm aliyechangi CDM 200 m

    18. Mfwatiliaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 1,334
      Rep Power : 942
      Likes Received
      59
      Likes Given
      68

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By zumbemkuu View Post
      tunawatakia kila la kheri, Mungu awabariki sana. msisahau kwenda na kule Tanga pia, hasa Lushoto maeneo ya Mlalo, natarajia kuwa mbunge wa jimbo la Mlalo Lushoto 2015 kupitia CDM
      Mkuu ujumbe wako tumeupata..kutangaza nia mapema ni muhimu kama alivyofanya Rev Masanilo hapo siku za nyuma.
      Tunaahidi kukusaida kwa hali na mali..
      Ila usipotee..

    19. Ngongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2008
      Location : Mlima Meru
      Posts : 7,029
      Rep Power : 104757310
      Likes Received
      4268
      Likes Given
      5458

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By marytina View Post
      vipi ule mpango wa mahakama ya kadhi umeishia wapi?Shehe mkuu amewasaliti?Mimi nataka ije Shariah kabisa ila iwe ya waislam tu ili nijionee ni wanani watabadili dini fasta.
      Heshima kwako Marytina,

      Lakini igharamiwe na waislamu si kodi zetu,

    20. Mfwatiliaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 1,334
      Rep Power : 942
      Likes Received
      59
      Likes Given
      68

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By KipimaPembe View Post
      Wakati wa kampeni ya Uchaguzi, CCM ilitumia muda mwingi sana kuviita vyama vya upinzani kuwa vyama vya msimu au vyama vya uchaguzi. Sasa vyama hivyo vimeanza kufanya kazi full time! CCM inalalama nini tena? Hizo wanazofanya Chadema ndo siasa zenyewe na kwa hali inavyoonesha vurugu hazina nafasi hadi hapo serikali inapoamua kutumia polisi kuanzisha vurugu.

      Sasa Chadema wanafanya siasa, basi na CCM wafanye siasa, si kulalamika kuwa eti Chadema inaikosanisha na wananchi. CCM inatarajia Chadema wafanye siasa gani kama si kuisema yale inayoshindwa kutelekeleza? Ukishindwa kutekeleza yale uliyoahidi ndo mtaji wa wapinzani wako na majukwaa ndo mahali pa wapinzani kupatumia.

      CCM nayo, badala ya kutumia viongozi wa serikali, isimame kama CCM na waitetee serikali yake; hzo ndo siasa za kistaarabu. Kuendelea kulalamika kwa CCM kunaonesha kuwa hawako tayari kuona vyama walivyokuwa wakiviita vya msimu au vya uchaguzi vikiwa vya kudumu! Siasa ndo hizo, majukwaani. Kote wananchi wanatoka wanacheka na kuiona CCM chama cha wapuuzi. Badala ya CCM kutaka kutumia nguvu ya dola kuleta vurugu, waumize vichwa, na watafute majibu ya hoja za Chadema waende kwa wananchi wawaambie.

      CCM wana midomo mingi sana! Lakini wakisimama wenyewe kama CCM wanajua kuwa hawana mvuto ndo maana wanalalamika. Lakini ulalamishi wao hauna uhalali wa kimkakati kwani wao ndo wamekuwa wakiongoza kwa kukejeli vyama vya upinzani kuwa vya msimu au vya uchaguzi. Sasa hizo ndo siasa za kudumu na Chadema haitakiwi walale! Waendeleze harakati hizo hadi 2015, CCM ikiendelea kulalamika tu, itavuna mabua. Wakitumia nguvu za dola ndo wamekwisha kabisa kwani watasakamwa na dunia nzima. Njia pekee ni wao kutumia majukwaa kama Chadema kueleza ya kwao; swali ni je yanaelezeka? Wanaweza kusimama mbele ya watanzania na kuwaambia kuwa Dowans ni halali? Au kuwa EPA haukuwa wizi?

      Hapo ndo pagumu, ila inatakiwa wazoee kuwa siasa za upinzani za kudumu walizokuwa wanaziomba ndo zimeshaanza hizo! Fungate walilokuwa nalo toka 1992 mfumo wa vyama vingi ulipoanzishwa ndo limeisha rasmi! CCM wake up, or sleep for ever!
      Ujumbe ni mzito..hao akina wasira na wote waliotumwa na ------ wanaonekana wako out of touch kama boss wao.
      Kamwe wao na kizazi chao hawawezi kuamka tena..time is out

    21. MkuuMtarajiwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2010
      Posts : 57
      Rep Power : 526
      Likes Received
      10
      Likes Given
      22

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Chadema Silaha yao kubwa katika mikutano yao ni Uongo, uzushi na kufarakanisha watu na Serikali yao kwa nia ya kuleta machafuko makubwa nchini..

      Hatuko pamoja nanyi
      Wakishaleta Machafuko Makubwa ni nani atafaidika? Fikiri kabla ya kuandika mtanzania mwenzangu!!!!


    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast

    Similar Topics

    1. Chadema walivyowachanganya CCM uchaguzi mdogo Igunga
      By nngu007 in forum Chaguzi Ndogo
      Replies: 2
      Last Post: 8th October 2011, 17:16
    2. CUF na CHADEMA kuisindikiza CCM uchaguzi mdogo Igunga?
      By President Elect in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 14
      Last Post: 21st August 2011, 13:36
    3. [PICHA] Maandamano ya CHADEMA Chato na Katoro
      By Regia Mtema in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 70
      Last Post: 7th March 2011, 08:51
    4. Uchaguzi mdogo, CCM 3, CUF 3, Chadema 1
      By kapotolo in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 33
      Last Post: 16th November 2010, 11:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...