JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
    Results 61 to 80 of 111
    1. mtemiwao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Posts : 385
      Rep Power : 620
      Likes Received
      46
      Likes Given
      2

      Default Chadema ndani ya mji mdogo wa Katoro/Buseresere

      Wadau wapenda maendeleo nipo ktk mji mdogo wa katoro mpakani mwanza na kagera hali ni ya mashamsham utafikiri anakuja cjui nani maana hata rais huwa cio hivi,muda mfupi ujao kutakuwa na maandamano na mkutano wa hadhara,hii ni wakeup cal kwa cheyo,wasira, nk wanaowatia hofu wtz,kwa hali ilivyo naomba serkali ifate ushauri wa kuwakamata ili iwe rahisi kuiondoa madarakani.pipooos pr ni noma


    2. Ntemi Kazwile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2010
      Location : Bongo salidalam
      Posts : 2,118
      Rep Power : 982
      Likes Received
      245
      Likes Given
      1059

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Regia Mtema View Post
      Inaonesha Mkutano utakuwa mzuri sana kwani maandalizi mazuri yamefanyika.Baadhi ya Wabunge tuko hapa Twiga Lodge tunasubiri muda ufike.Jana nako Chato mambo yalikuwa mazuri sana.
      Mheshimiwa tunaomba picha tafadhali. Tuko nyuma yenu na msiyumbishwe na propaganda mfu za kina Kikwete na jeshi lake. Wana siraha lakini tutawashinda kwa sababu Mungu yuko upande wetu (sauti ya wengi ni sauti ya Mungu)
      Disagree, yes, but come together to do what’s best for your country and your people

    3. Rwabugiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1313
      Likes Received
      162
      Likes Given
      126

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Vincent Augustino View Post
      [SIZE=4]CCM wapeleke hoja Bungeni ya kufuta ruzuku ya vyama vya siasa hata kama na wao wataathirika. Inaelekea CDM hawafanyi kosa na ruzuku yao; ruzuku inatumika kuibomoa CCM kisawasawa. Dawa ya kukomesha haya maandamano na mikutano ya CDM isiyosha ni kuwaondolea uwezo wa mapato. CCM wao si wana vyanzo vingine vya mapato kama viwanja vya mipira na majengo!!!![/SIZE]
      Ndiyo, wanavyo viwanja vyetu na majengo walivyo vipora mikononi mwa wananchi, kwani kwa hakika vilikuwa vyetu sote, si haki eti vilibaki mikononi mwa wana CCM peke yao, Na tukisha ikomboa nchi yetu, hilo litakuwa kati ya mambo ya msingi ya kurudisha mali zetu zote zilizoporwa!

      GO CHADEMA...


    4. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 4,482
      Rep Power : 73230638
      Likes Received
      1238
      Likes Given
      2042

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      ilianza operesheni sangara enzi hizo.. hii ya sasa ni funika bovu ndio maana wasira mpaka haja inambana

      cdm aluta continua endeleeni kuwafungua macho watanzania tupo pamoja japo kwa sala
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    5. Negrodemus's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 30th December 2010
      Location : Ipogoro
      Posts : 1,968
      Rep Power : 994
      Likes Received
      313
      Likes Given
      464

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By mtemiwao View Post
      Wadau wapenda maendeleo nipo ktk mji mdogo wa katoro mpakani mwanza na kagera hali ni ya mashamsham utafikiri anakuja cjui nani maana hata rais huwa cio hivi,muda mfupi ujao kutakuwa na maandamano na mkutano wa hadhara,hii ni wakeup cal kwa cheyo,wasira, nk wanaowatia hofu wtz,kwa hali ilivyo naomba serkali ifate ushauri wa kuwakamata ili iwe rahisi kuiondoa madarakani.pipooos pr ni noma
      i love it iwe mkoa kwa mkoa.... mpk kieleweke watu wote waamke

    6. mtemiwao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Posts : 385
      Rep Power : 620
      Likes Received
      46
      Likes Given
      2

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Hm hafifu,utajiharishia sana tu na bado na udini wenu watu wamewashtukia tayari


    7. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 8,379
      Rep Power : 675562
      Likes Received
      1859
      Likes Given
      1057

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Vincent Augustino View Post
      Watakao changa Cash, TRA watawapelekea assessment ya kodi kubwa ili kuwapunguzia huo uwezo wa kuchangia CDM
      TRA wenyewe Chadema. Sema hawasemi tu kulinda 'vitumbua' vyao.
      CCM HAIKUBALIKI TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA

      PIGA KURA YA "HAPANA" KWA KATIBA INAYOPENDEKEZWAA
      NA
      MA-CCM

    8. Mzizi wa Mbuyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 4,436
      Rep Power : 1618
      Likes Received
      889
      Likes Given
      745

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      CDM endeleeni kukomaa, tuko watu wengi sana nyuma yenu msituangushe.....
      Yalisemwa mengi,mmepangua ...endeleeni kuyapangua ili siku moja Mungu atusaidie tuje tuongozwe na watu wenye akili timamu kama DR Slaa!
      CCM imekufa.......
      Ukweli ni maji ya chumvi unayotakiwa kuyaoga, ukiona mahali panawasha usiyachukie hayo maji....jua hapo pana jeraha pafanyie kazi.

    9. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 6,111
      Rep Power : 102467519
      Likes Received
      2010
      Likes Given
      953

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Regia Mtema View Post
      Inaonesha Mkutano utakuwa mzuri sana kwani maandalizi mazuri yamefanyika.Baadhi ya Wabunge tuko hapa Twiga Lodge tunasubiri muda ufike.Jana nako Chato mambo yalikuwa mazuri sana.
      Dada Regia inabid tukio kama hilo lije lipigwe hapa Dar,
      Hilo litasaidia kuwaamsha usingizin CCM na makuwadi wao kina Cheyo, Mrema Wastaafu wa JWTZ nk wajue kuwa TZ ya leo ni tofauti na wanaoijua wao...
      Hii pia itasaidia kumfanya Mkwere ajue kuwa Wa Tanzania tunaunga mkono Maandamano hayo

    10. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,655
      Rep Power : 3530
      Likes Received
      1280
      Likes Given
      850

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Kashaijabutege View Post
      Acha utoto. Ubunge ni kazi kama zilivyo nyingine. Wana wake, waume, ndugu, jamaa, wapiga kura wao, n.k. sasa wasipolipwa wataishije?
      si kazi ni wito
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    11. Nicksixyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : KWA WAKURDI
      Posts : 897
      Rep Power : 703
      Likes Received
      225
      Likes Given
      91

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Mama .

      Nyie wabunge mkiwa Bungeni mnalipwa posha kila siku. Je huko anawalipa nani Posho? na vipi hao wnaowahamasisha wanalipwa na nani? au ndio kuwadanganya watu wakati nyie mpo kazini?
      Hii kauli ya POSHO inatoka kwa mtu mwenye harufu ya uCCM...how ---- are you...Unafikiria kila kitu kutanguliza tumbo mbele kama chama cha mafisadi.ONDOA NJAA ZAKO HAPA ZIRUDISHE CCM.

    12. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,536
      Rep Power : 1488
      Likes Received
      852
      Likes Given
      666

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By mbogo31 View Post
      Mbona Sabodo hawajampelekea, hatuogopi kwa kuwa hatufanyi biashara haramu.
      Sabodo anapeleka CDM kidogo na CCM nyingi za kutosha
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    13. mageuzi1992's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 2,520
      Rep Power : 134320
      Likes Received
      216
      Likes Given
      141

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      We Hafif hujui unachoonge wewe FISADI!

    14. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,536
      Rep Power : 1488
      Likes Received
      852
      Likes Given
      666

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By kweleakwelea View Post
      poleni sana wana CCM! Chadema haiendeshwi na ruzuku...inaendeshwa na nguvu za wananchi...CCM igeni mfe!
      Msafara wote ulio kanda ya ziwa unalipiwa na wananchi? Kilo ya sukari inatushinda sembuse bei ya chumba hotelini na ticket za ndege? Mimi nakataa hiyo ni kazi ya RUZUKU
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    15. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,536
      Rep Power : 1488
      Likes Received
      852
      Likes Given
      666

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By Kaduguda View Post
      Hapo kwenye RED, Hivyo viwanja vya mipira vilijengwa kwa nguvu za wananchi wala si vya CCM, Subiri utaona siku tunaichukua nchi vitawatokea puani!!! Kibanga ampiga mkoloni naikumbuka sana hii stori!! Sisi tutawapiga kwa sanduku la kura!!
      Nani alijenga hiyo si hoja. Muhimu ni kuwa mapato yanakijenga CCM
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    16. STEIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Location : Arusha
      Posts : 1,756
      Rep Power : 899
      Likes Received
      533
      Likes Given
      563

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Mama .

      Nyie wabunge mkiwa Bungeni mnalipwa posha kila siku. Je huko anawalipa nani Posho? na vipi hao wnaowahamasisha wanalipwa na nani? au ndio kuwadanganya watu wakati nyie mpo kazini?
      wewe humu unalipwa na nani?
      “Problems cannot be solved by the same level of thinking that created them.”“Insanity: doing the same thing over and over again and expecting different results.”" by Albert Einstein"

    17. Mindi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2008
      Posts : 471
      Rep Power : 763
      Likes Received
      158
      Likes Given
      455

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Una uhakika na unacho kinena?

      Muulize Padri Slaa atakuonyesha sponsor wote wanaomdhamini
      Unajua haya maandamano yametusaidia kuweka sawa mambo mengi sana:

      1. Baada ya CCM & Co. Ltd (yaani muungano waa CCM-A, B &C, Spika, etc.) kuiadhibu CHADEMA bungeni kwa njia mbalimbali, huku wakifurahia super-majority yao, CHADEMA ime-demonstrate power yake katika supreme authority wa nchi hii: Wananchi. penda usipende, piga ua garagaza, wananchi wanaipenda CHADEMA.

      2. CHADEMA wame-demonstrate kwamba shutuma wanazorushiwa kwamba wana udini na ukabila, hazina ukweli wowote. katika maandamano yao kuna watu wa dini mbalimbali: waislamu kwa wakristo na pia dini ya asili. kwa nini? kwa sababu CHADEMA hawahubiri dini majukwaani, bali wanaongea maslahi ya wananchi walio wengi. Hawaongei maslahi ya kabila fulani, bali maslahi ya taifa. mikutano yao na maandamano yana sura za kitaifa.

      3. CHADEMA wamesaidia kutuonesha wapinzani wa kweli, hata ndani ya CHADEMA yenyewe, na katika vyama vya upinzani. na kwa maoni kama haya unayotoa, inaonekana wewe una matatizo na CHADEMA kwa vile tu Dr. Slaa ni padri. kama angebadili dini leo na kutwa Dr. Abdul Slaa, ungekuwa huna tatizo naye, hata kama angeendelea kufanya hayo afanyayo. ungekuwa tayari kutamka, hata kama si kweli, kwamba pesa wanazotumia zinatoka Oman. CHADEMA wametusaidia kukuelewa zaidi. cha kufanya fungua macho, achana na upofu huo. hapo hauhitajiki muujiza!

    18. Gosbertgoodluck's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 2,868
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      351
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Vincent Augustino View Post
      Watakao changa Cash, TRA watawapelekea assessment ya kodi kubwa ili kuwapunguzia huo uwezo wa kuchangia CDM
      Some truthness.

    19. kibunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Posts : 399
      Rep Power : 614
      Likes Received
      51
      Likes Given
      173

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Hii ndiyo mixed feelings.

    20. Kishili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 277
      Rep Power : 588
      Likes Received
      39
      Likes Given
      21

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Tusiwe waongo. Chadema wanapata ruzuku zaidi toka rome
      CCM wanapata wapi ruzuku Libya?

    21. Sakoyo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd August 2010
      Posts : 133
      Rep Power : 570
      Likes Received
      6
      Likes Given
      14

      Default Re: Chadema ndani ya mji mdogo wa katoro/buseresere

      Quote By HM Hafif View Post
      Tusiwe waongo. Chadema wanapata ruzuku zaidi toka rome
      Hujiwezi wewe, kichwani madudu tupu!!


    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

    Similar Topics

    1. Chadema walivyowachanganya CCM uchaguzi mdogo Igunga
      By nngu007 in forum Chaguzi Ndogo
      Replies: 2
      Last Post: 8th October 2011, 16:16
    2. CUF na CHADEMA kuisindikiza CCM uchaguzi mdogo Igunga?
      By President Elect in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 14
      Last Post: 21st August 2011, 12:36
    3. [PICHA] Maandamano ya CHADEMA Chato na Katoro
      By Regia Mtema in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 70
      Last Post: 7th March 2011, 07:51
    4. Uchaguzi mdogo, CCM 3, CUF 3, Chadema 1
      By kapotolo in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 33
      Last Post: 16th November 2010, 10:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...