JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Maandamano ya CHADEMA Mwanza

    Report Post
    Page 1 of 7 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 138
    1. sitakuwafisadi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 62
      Rep Power : 501
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default PICHA: Maandamano ya CHADEMA Mwanza












    2. sitakuwafisadi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 62
      Rep Power : 501
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !! ujumbe katika mabango










    3. #3
      nsimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2010
      Posts : 767
      Rep Power : 657
      Likes Received
      46
      Likes Given
      0

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Inafurahisha sana, people's .............................. watanzania wakiwa hivi,mabadiliko yenye kuleta mageuzi ya kweli ya maendeleo yamefika-na ni sasa. PONGEZI POLISI KWA KULINDA USALAMA WA RAIA BADALA YA KUUA KAMA ARUSHA.
      Last edited by nsimba; 25th February 2011 at 10:01.

    4. #4
      Mumwi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 579
      Rep Power : 606
      Likes Received
      112
      Likes Given
      0

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Kweli hongera kwa RPC wa Mwanza kwa Amani aliyoionyesha Mwanza sisi wa Arusha tunampongeza sana kwa hapa Arusha wakuu wote wa POLISI wanahofu hatujui ni kwa nini ndo maana kila wakati mabomu ya machozi kwa wingi wakati hakuna hata watu wanaleta uvunjifu wa Amani.

    5. Kimilidzo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Posts : 1,081
      Rep Power : 18513718
      Likes Received
      357
      Likes Given
      47

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Ng'anza leo imefunika kila kitu... Wana mwanza wamesema wanaka kuingia mtaani kama Libya

    6. Clean9

    7. Mallaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2008
      Location : Jerusalem
      Posts : 2,563
      Rep Power : 1156
      Likes Received
      26
      Likes Given
      28

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Quote By Kimilidzo View Post
      Ng'anza leo imefunika kila kitu... Wana mwanza wamesema wanaka kuingia mtaani kama Libya
      really?
      Ee Bwana uyasikilize maneno yangu, ukaangalie kutafakari kwangu.

    8. Mallaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2008
      Location : Jerusalem
      Posts : 2,563
      Rep Power : 1156
      Likes Received
      26
      Likes Given
      28

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Now I need to go back home
      people are ready for changes
      people are ready for democratic revolution
      Ee Bwana uyasikilize maneno yangu, ukaangalie kutafakari kwangu.

    9. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,184
      Rep Power : 16106689
      Likes Received
      8075
      Likes Given
      3583

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Mungu ibariki Tanzania
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    10. #9
      Didia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 421
      Rep Power : 583
      Likes Received
      86
      Likes Given
      69

      Default

      Nadhani kamanda Siro anajitegemea sana kimaamuzi. Anashirikiana na watu vzr pia ndio maana juhudi zake ktk kupambana na ujambazi zinafanikiwa. Big up Siro

    11. Marunde's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th June 2008
      Posts : 59
      Rep Power : 637
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 1

      Thnx mdau inapendeza sana
      mwenye kisu kikali ndio anakula nyama

    12. Hofstede's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2007
      Posts : 3,603
      Rep Power : 21408
      Likes Received
      1005
      Likes Given
      988

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Hakika kwa mtawala makini akiona mabango haya na aina ya watu walioyabeba hatapata usingizi kama anataka chama chake kitawale milele kama wanavyojidanganya. Hii inaashiria kuwa kuna kimbunga cha vijana kinakuja kufuta uchafu wa ufisadi, watu wamechoka na hii si dalili nzuri kwa wate yaani viongozi, middle class na walalahoi. Ni wakati wa kuacha kufanya biashara binafsi sasa na kufanya biashara ya umma. Vinginevyo 2015 ni mbali sana ninavyoona, kama yanayoendelea sasa hayatapatiwa ufumbuzi.

      Ni jambo la kusikitisha pale kiongozi wa nchi anapokuja kutamka waziwazi kuwa kupanda kwa umeme ni maamuzi ya kibiashara siyo ya kisiasa, ina maana mtumiaji leo hii hana mtetezi kwa kuwa hachangii mamilioni ya kampeni za CCM?. Freedom is coming tomorrow, na kuanzia sasa kuzuia maandamano ya wananchi ni kama vile kuzuia mvua isinyeshe wakati ni masika. Watawala wasome alama za nyakati. Ningekuwa ni mimi ningeanzia na kumtaka spika wa bunge aruhusu mijadala bungeni vinginevyo atakuwa amewapatia CDM kibali cha kupeleka bunge kwa wananchi kwa njia ya maandamano.

    13. Mallaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2008
      Location : Jerusalem
      Posts : 2,563
      Rep Power : 1156
      Likes Received
      26
      Likes Given
      28

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Quote By Hofstede View Post
      Hakika kwa mtawala makini akiona mabango haya na aina ya watu walioyabeba hatapata usingizi kama anataka chama chake kitawale milele kama wanavyojidanganya. Hii inaashiria kuwa kuna kimbunga cha vijana kinakuja kufuta uchafu wa ufisadi, watu wamechoka na hii si dalili nzuri kwa wate yaani viongozi, middle class na walalahoi. Ni wakati wa kuacha kufanya biashara binafsi sasa na kufanya biashara ya umma. Vinginevyo 2015 ni mbali sana ninavyoona, kama yanayoendelea sasa hayatapatiwa ufumbuzi.

      Ni jambo la kusikitisha pale kiongozi wa nchi anapokuja kutamka waziwazi kuwa kupanda kwa umeme ni maamuzi ya kibiashara siyo ya kisiasa, ina maana mtumiaji leo hii hana mtetezi kwa kuwa hachangii mamilioni ya kampeni za CCM?. Freedom is coming tomorrow, na kuanzia sasa kuzuia maandamano ya wananchi ni kama vile kuzuia mvua isinyeshe wakati ni masika. Watawala wasome alama za nyakati. Ningekuwa ni mimi ningeanzia na kumtaka spika wa bunge aruhusu mijadala bungeni vinginevyo atakuwa amewapatia CDM kibali cha kupeleka bunge kwa wananchi kwa njia ya maandamano.
      Mkuu uyasemayo ni ya kweli kabisa
      tatizo hao CCM ni sikio la kufa
      wamejaa sana kiburi ,sijui hawayaoni yanayotokea huko kusini?
      Ee Bwana uyasikilize maneno yangu, ukaangalie kutafakari kwangu.

    14. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,485
      Rep Power : 84703
      Likes Received
      2755
      Likes Given
      2023

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 1

      Umefanya jambo la maana sana Mchonga kuweka picha za tukio la leo.

    15. LoyalTzCitizen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : Lashkar Gah, Helmand
      Posts : 1,620
      Rep Power : 846
      Likes Received
      177
      Likes Given
      172

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 1

      Seen! the true march of the life! Tupo pamoja wanaharakati wetu! Someone has got to start from somewhere and Arusha did it so as Mwanza! na bado! Mungu ibariki Tz for the sake of Tanzanians!! AMEN na Shukran zote kwenu!
      "A government that robs Peter to pay Paul can always depend on the support of Paul.." (GB Shaw)


    16. Msengapavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2008
      Posts : 934
      Rep Power : 792
      Likes Received
      137
      Likes Given
      15

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 1

      Mchonga, hii imetulia na kupendeza sana. Freedom is surely just arround the corner!

      Big up CDM!

    17. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,401
      Rep Power : 3338
      Likes Received
      3677
      Likes Given
      5229

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 2

      Kudos mkuu!

    18. #17
      anney's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2010
      Posts : 156
      Rep Power : 548
      Likes Received
      42
      Likes Given
      31

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 1

      Thank you vey much kwa picha zenu wana JF

    19. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37070
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      dah i wish ningekuwa ngw'anza leo
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    20. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,644
      Rep Power : 1034
      Likes Received
      157
      Likes Given
      646

      Default Re: Maandamano yaChadema Mwanza ktk Mapicha Part 1

      I'm very much thrilled by these pictures! This serves as the evidence of the true will of the people!

    21. LordJustice1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 2,266
      Rep Power : 2407
      Likes Received
      506
      Likes Given
      43

      Default Re: chademamwanza leo NIZAIDI YA ukombozi !!

      Thanks Mallaba for informing us!


    Page 1 of 7 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Maandamano ya CHADEMA Jijini Mwanza
      By Regia Mtema in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 575
      Last Post: 9th March 2011, 16:14
    2. [PICHA] Maandamano ya CHADEMA Chato na Katoro
      By Regia Mtema in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 70
      Last Post: 7th March 2011, 08:51
    3. [PICHA] Maandamano ya CHADEMA Mkoa wa Mara
      By Regia Mtema in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 183
      Last Post: 27th February 2011, 19:44

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...