JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

    Report Post
    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 125
    1. Dr.Mbura's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 123
      Rep Power : 606
      Likes Received
      47
      Likes Given
      0

      Default Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Ni mara chache sana mimi kuchangia hapa JF ila nimesoma post zote za milipuko lakini sajaona post za kitu nilichokiona kabla ya milipuko.

      MIMI naishi maeneo ya Segerea ni karibu sana na GOMS nilichokiona ambacho nakiita shambulizi ni kitu kama kimondo kutoka juu sana na kudondoka maeneo ya Goms baada ya hapo ndipo milipuko ilianza!

    2. WB-1

    3. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,977
      Rep Power : 4360
      Likes Received
      3420
      Likes Given
      6576

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Mara nyingi hata baada ya forensic investigation, after facts zinabaki kuwa siri kwa nchi yetu kwenye tukio kama la Jpili.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    4. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,977
      Rep Power : 4360
      Likes Received
      3420
      Likes Given
      6576

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      And we have to learn the hard way to think outside the box!!! labda kuna ukweli, who knows!!!
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    5. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      265
      Likes Given
      275

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Invisible View Post
      Japo mnamvamia mwanzisha hoja nadhani ni kwakuwa kasema 'Ni mara chache yeye kuchangia JF' ila nikiri kuwa huyu si raia wa kwanza kutoa kauli hii...

      Ni mtu wa nne nasikia anatoa kauli hii, wa kwanza si member wa JF na nadhani hata haijui JF, alinifahamisha kuwa aliona kitu kama kimondo kikionekana kuelekea maeneo ya Tabata (yeye yupo Ubungo) na baadae kikafuatiwa na mshindo mzito, dakika kama 10 baadae ndo akasikia kuwa kuna milipuko ya mabomu. Mwingine yupo Njia Panda ya Segerea, raia mwenye kuuza genge maeneo hayo alisema almost kitu kilekile.

      Hii kitu si ya kupuuza, vyombo vyetu vya usalama vijaribu kuangalia kama kulikuwa na shambulizi toka nje, inawezekana sana japo wengi mnapinga...

      Bull, acha kueneza udini kwenye sensitive issues kama hizi mkuu
      Sidhani kama ni shambulizi mkuu...it can be a pure case of a meteorite fall. Hili ni tukio la kawaida kisayansi. Sidhani kama kuna nchi yeyote yenye muda wa ku-attack Tanzania.
      Change begins with YOU

    6. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      265
      Likes Given
      275

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      This is a video of such a phenomenal:



      Again...link hii inaonyesha statistic za hili tukio. Kwa statistic zao, Tanzania imeshakua hit 8 times.
      http://en.wikipedia.org/wiki/Meteorite_fall_statistics
      Change begins with YOU

    7. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 7,898
      Rep Power : 675444
      Likes Received
      1697
      Likes Given
      776

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Chapakazi View Post
      Sidhani kama kuna nchi yeyote yenye muda wa ku-attack Tanzania.
      kikulacho ki nguoni mwako
      CCM HAIKUBALIKI ...TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA...

      REST IN PEACE, DR.D.D. HAULE...Wema hawana Maisha

    8. Azam

    9. Shaycas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2009
      Location : Arusha
      Posts : 730
      Rep Power : 748
      Likes Received
      37
      Likes Given
      7

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      haya bwana tuendelee ku-speculate,huenda tukapata majibu ya nini chanzo,sababu na ninani wa kulaumiwa.
      Kabla ya kuendelea sana,hivi ni kipi kinasafiri haraka zaidi kati ya mwanga na sauti?
      Je makombora/mabomu yaliyokuwa GOMS yanapolipuka huwa yanatoa mwanga au hayatoi?

    10. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 7,898
      Rep Power : 675444
      Likes Received
      1697
      Likes Given
      776

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Invisible View Post
      Japo mnamvamia mwanzisha hoja nadhani ni kwakuwa kasema 'Ni mara chache yeye kuchangia JF' ila nikiri kuwa huyu si raia wa kwanza kutoa kauli hii...

      Ni mtu wa nne nasikia anatoa kauli hii, wa kwanza si member wa JF na nadhani hata haijui JF, alinifahamisha kuwa aliona kitu kama kimondo kikionekana kuelekea maeneo ya Tabata (yeye yupo Ubungo) na baadae kikafuatiwa na mshindo mzito, dakika kama 10 baadae ndo akasikia kuwa kuna milipuko ya mabomu. Mwingine yupo Njia Panda ya Segerea, raia mwenye kuuza genge maeneo hayo alisema almost kitu kilekile.

      Hii kitu si ya kupuuza, vyombo vyetu vya usalama vijaribu kuangalia kama kulikuwa na shambulizi toka nje, inawezekana sana japo wengi mnapinga...

      Bull, acha kueneza udini kwenye sensitive issues kama hizi mkuu

      watanzania watu wa amani na utulivu bwana.

      kwanza mkuu wao (anayefikiria kwa niaba yao) kawaambia wasisikilize redio mbao.
      CCM HAIKUBALIKI ...TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA...

      REST IN PEACE, DR.D.D. HAULE...Wema hawana Maisha

    11. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      265
      Likes Given
      275

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Ng'wanangwa View Post
      kikulacho ki nguoni mwako
      Kwa nini wa-attack sehemu moja alafu wakae kimya? Au tukae mkao wa kusubiri attack nyingine. There is a simple and plausible explanation nimeweka hapo. Ghala limeangukiwa na meteorite. Especially kutoka kwa post ya Invisible...watu kadhaa wamedhibitisha kuona mwangaza angani kabla ya huo mlipuko. Angalia hiyo video uone hali kama haiendani na huo uthibitisho.
      Change begins with YOU

    12. #29
      LAT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 4,525
      Rep Power : 1577
      Likes Received
      1210
      Likes Given
      1659

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Invisible View Post
      Japo mnamvamia mwanzisha hoja nadhani ni kwakuwa kasema 'Ni mara chache yeye kuchangia JF' ila nikiri kuwa huyu si raia wa kwanza kutoa kauli hii...

      Ni mtu wa nne nasikia anatoa kauli hii, wa kwanza si member wa JF na nadhani hata haijui JF, alinifahamisha kuwa aliona kitu kama kimondo kikionekana kuelekea maeneo ya Tabata (yeye yupo Ubungo) na baadae kikafuatiwa na mshindo mzito, dakika kama 10 baadae ndo akasikia kuwa kuna milipuko ya mabomu. Mwingine yupo Njia Panda ya Segerea, raia mwenye kuuza genge maeneo hayo alisema almost kitu kilekile.

      Hii kitu si ya kupuuza, vyombo vyetu vya usalama vijaribu kuangalia kama kulikuwa na shambulizi toka nje, inawezekana sana japo wengi mnapinga...

      Bull, acha kueneza udini kwenye sensitive issues kama hizi mkuu
      mkuu .... hiyo speculation ya kitu kama kimondo is very simple ... rocket propelled bomb ndiyo inawezekana ilifyatuka ya kwanza baada ya mabomu madogo kulipuka .... kwani hii military arsenal ilikuwa na bombs and various ammunitions ..... nadhani tungeanza kutafuta ukweli kwa kuangalia internal causes...

      swali langu ni kwamba ...kama kuna shambulio kutoka nje ..kwanini anayeshambulia asilipue makazi ya watu direct na badala yake akalipue maghala ya mabomu...? ... je lengo lake ni kuharibu mabomu au kuharibu kambi ya jeshi na makazi ya raia ....?
      "Esprit de Corps"

    13. #30
      Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 2,049
      Rep Power : 918
      Likes Received
      667
      Likes Given
      34

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      acheni mambo yenu, kombora litoke nje kwa nani, tz tuna mtu gani wa kupigana naye? hivi unawaju watz wewe, tulivyo na kiburi cha kupigana, ikitokea vita na nch ingne tz hapa wanajeshi watafurahi sana mbona wanapenda sana kupigana wanajeshi wetu, adui gani tuliye naye wa kutufanyia hivyo, huu ni uzushi wa kupoteza muda kuchangia..

    14. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      265
      Likes Given
      275

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Change begins with YOU

    15. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,532
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      6224
      Likes Given
      9586

      Default

      Quote By Chapakazi View Post
      Sidhani kama ni shambulizi mkuu...it can be a pure case of a meteorite fall. Hili ni tukio la kawaida kisayansi. Sidhani kama kuna nchi yeyote yenye muda wa ku-attack Tanzania.
      Mkuu,

      Dhamira yangu ni kuwafanya watu wafikirie kwa mapana, well, twaweza dhania 'hatuwezi shambuliwa' lakini nalo baadae likaja jirudia kwa Lugalo kupigwa na the same 'kimondo style' na tukapuuza kuwa tunaendelea kuunda tume etc...

      Kuna hilo la 'meteorite fall' nakubaliana nawe mkuu, JWTZ hawatakiwi kupuuza maoni ya wananchi walioona vitu vyenye mwelekeo huu, badala ya kuandikwa habari za kupikwa vikipatikana vifaa vya ku-detect incidence ilitokeaje basi wakijua kuwa wananchi waliona na hili linaweza kutupa conclusion moja nzuri sana, aidha ni pigo la kulengwa, manake tunawalipizia maadui ama ni pigo toka kwa Mungu ili tubadilishe silaha zetu!

      Ni hayo tu mkuu

    16. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      265
      Likes Given
      275

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Invisible View Post
      Mkuu,

      Dhamira yangu ni kuwafanya watu wafikirie kwa mapana, well, twaweza dhania 'hatuwezi shambuliwa' lakini nalo baadae likaja jirudia kwa Lugalo kupigwa na the same 'kimondo style' na tukapuuza kuwa tunaendelea kuunda tume etc...

      Kuna hilo la 'meteorite fall' nakubaliana nawe mkuu, JWTZ hawatakiwi kupuuza maoni ya wananchi walioona vitu vyenye mwelekeo huu, badala ya kuandikwa habari za kupikwa vikipatikana vifaa vya ku-detect incidence ilitokeaje basi wakijua kuwa wananchi waliona na hili linaweza kutupa conclusion moja nzuri sana, aidha ni pigo la kulengwa, manake tunawalipizia maadui ama ni pigo toka kwa Mungu ili tubadilishe silaha zetu!

      Ni hayo tu mkuu
      True. Lakini itakuwa kitu cha kubahatisha kweli kama ni meteorite. I think it's fascinating kama ni hivyo. Sasa sijui kama bado watu watalia kuwa Mwinyi na wengine wa-resign ikija kujulikana kuwa na 'Act of God' au hata ya adui.
      Change begins with YOU

    17. zaratustra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 709
      Rep Power : 723
      Likes Received
      108
      Likes Given
      151

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Ndahani View Post
      Mara nyingi hata baada ya forensic investigation, after facts zinabaki kuwa siri kwa nchi yetu kwenye tukio kama la Jpili.
      Mkuu Jpili kuna tukio gani tena lililotokea na lilitokea wapi?? Mbona sielewi elewi! Inatisha eeeee!!

    18. #35
      LAT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 4,525
      Rep Power : 1577
      Likes Received
      1210
      Likes Given
      1659

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Chapakazi View Post
      True. Lakini itakuwa kitu cha kubahatisha kweli kama ni meteorite. I think it's fascinating kama ni hivyo. Sasa sijui kama bado watu watalia kuwa Mwinyi na wengine wa-resign ikija kujulikana kuwa na 'Act of God' au hata ya adui.
      mkuu ...if this is the case , it is more than a coincidence and it will not be unfold or revealed unless again the Acts of God prevail
      "Esprit de Corps"

    19. #36
      dotto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Posts : 1,601
      Rep Power : 837
      Likes Received
      208
      Likes Given
      95

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By masssaiboi View Post
      Ni kweli kabisa, sie tupo Ubungo Msewe na tulikiona hicho kitu ila kilikuwa na mkia tofauti na pia kiasi fulani ulikuwa siyo wa kawaida. Baada ya hapo tukaanza kusikia milio tukajua ni Radi, kama dkk 5 bdae ndio tukajua kuna mabomu yanalipuka.
      Ila labda lilikuwa ni bomu la mwanzo mwanzo kulipuka, nahisi hivyo,cjui

      Walikosea target?? mAbomu na kimondo wapi na wapi!! Usituzuge. MAbomu yalikwisha muda wake yakakasirika yakafanya yalichofanya!!

    20. #37
      dotto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Posts : 1,601
      Rep Power : 837
      Likes Received
      208
      Likes Given
      95

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Chapakazi View Post
      True. Lakini itakuwa kitu cha kubahatisha kweli kama ni meteorite. I think it's fascinating kama ni hivyo. Sasa sijui kama bado watu watalia kuwa Mwinyi na wengine wa-resign ikija kujulikana kuwa na 'Act of God' au hata ya adui.

      eheee kuresign lazima maana inaonekana kuwa hatuna ulinzi na ilihali wanalipwa salaries na accom.za bure.

    21. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 7,898
      Rep Power : 675444
      Likes Received
      1697
      Likes Given
      776

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By Chapakazi View Post
      Kwa nini wa-attack sehemu moja alafu wakae kimya? Au tukae mkao wa kusubiri attack nyingine. There is a simple and plausible explanation nimeweka hapo. Ghala limeangukiwa na meteorite. Especially kutoka kwa post ya Invisible...watu kadhaa wamedhibitisha kuona mwangaza angani kabla ya huo mlipuko. Angalia hiyo video uone hali kama haiendani na huo uthibitisho.
      kimondo huwa siyo fragile. tena huwa ni jiwe lisilobondeka na kitu chochote cha dunia hii. kwa hiyo turuhusu 'tume huru' ifanye utafiti wake pengine tutaoneshwa hicho kimondo kilichopiga ghala ya jeshi letu.
      CCM HAIKUBALIKI ...TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA...

      REST IN PEACE, DR.D.D. HAULE...Wema hawana Maisha

    22. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,532
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      6224
      Likes Given
      9586

      Default

      Quote By Chapakazi View Post
      True. Lakini itakuwa kitu cha kubahatisha kweli kama ni meteorite. I think it's fascinating kama ni hivyo. Sasa sijui kama bado watu watalia kuwa Mwinyi na wengine wa-resign ikija kujulikana kuwa na 'Act of God' au hata ya adui.
      Sasa mkuu nikuulize...

      Ni ipi kazi ya Waziri wa Ulinzi? Ni ipi kazi ya CDF? Ni ipi kazi ya TISS?

      Ikiwa ni "act of God" hata mimi na wewe hatuwezi kuwalaumu, lakini endapo ikagundulika tumeanza kushambuliwa basi serikali nzima haina budi kuliachia taifa, JK mwenyewe kwa kinywa chake alidai "hakuna tishio la amani toka nje wala ndani ya nchi".

    23. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      265
      Likes Given
      275

      Default Re: Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

      Quote By LAT View Post
      mkuu ...if this is the case , it is more than a coincidence and it will not be unfold or revealed unless again the Acts of God prevail
      itabidi waende kukagua hilo eneo kwa makini. Hii kitu inaanguka kwa spidi kubwa mno kiasi kama umefuatilia incidents zake, mara nyingi ripoti zinaonyesha inaingia ardhini kabisa. Na kwa moto wake na spidi inayoanguka, it is obvious kuwa itakuwa na uwezo wa kulipua bomu.
      Pili, kama ulisikiliza maelezo ya jeshi, pia nayo yanaendana na ripoti mbalimbali za hii incident. Maana walinzi wa hizo ghala nao walisikia mlipuko mkubwa kwanza. Walipoenda kutoa ripoti, ndo shughuli ilianza. Ukisoma hizi ripoti za cases za meteorite hits, watu wanasema kunakuwa na mlipuko mkubwa.
      I find this amazingly fascinating. Odds za hii kitu kuwa kweli ni ndogo sana, but it seems to be the case. Kama ni ovyo basi ------ ana bahati mbaya kweli...
      Change begins with YOU

    24. Movie-Date

    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mlipuko wa bomu New Delhi!
      By Askari Kanzu in forum International Forum
      Replies: 2
      Last Post: 7th September 2011, 19:18
    2. Mlipuko wa bomu waua Minsk!
      By Askari Kanzu in forum International Forum
      Replies: 4
      Last Post: 13th April 2011, 13:24
    3. Replies: 1
      Last Post: 18th February 2011, 21:18

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...