JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

    Report Post
    Page 10 of 15 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast
    Results 181 to 200 of 291
    1. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,495
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5901
      Likes Given
      9057

      Default Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Naamini watu mtaweza kukipakua na kutoa maoni yenu...

      Kumbuka: Nyaraka hizi ni za SIRI KUBWA
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]



    2. Waberoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2008
      Location : Busia-Uganda
      Posts : 6,552
      Rep Power : 3102341
      Likes Received
      1895
      Likes Given
      3552

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Quote By Mbopo View Post
      Lowassa ni kama sewarage system. Hata uisafisheje!
      looser!
      You are not supposed to be so blind with patrotism that you cant face reality. Wrong is wrong no matter who says it. Malcom X

    3. Hekima Ufunuo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 220
      Rep Power : 619
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Invisible, is this an evidence that Lowassa is Fisadi? Nikienda Brela nitapata majina yenu wote mnaomiliki JF, does it make you Fisadi kwa kumiliki JF. Jibu ni hapana.

      Ningefarijika sana kama tungeenda kwenye sheria za nchi na kujiuliza Barare wanalipa kodi? je wameajiri watanzania wangapi? mtaji wa kuanzisha kampuni ulitoka wapi? Kisha tuweke ushahidi unaoonyesha kuwa mtaji ulipatikana kwa wizi, udanganyifu au njia isiyo halali.

      Hivi nikiwa na hela zangu siruhusiwi kuziwekeza? mbona Ndesamburo anamiliki Hotel Uingereza, amefisadi wapi? We should be objective my dear brothers. Hizi fikira za kuona mtu mwenye pesa ni fisadi ni fikira mufilisi kabisa.

      Tukio
      Miezi miwili iliyopita, maeneo ya kawe bwana mmoja akiwa kwenye Land Cruiser 105 anaelekea mjini, daldala likampiga pasi, liliposimama akashuka kwenda kumuuliza dereva kwanini kafanya hivyo. Kwa kuwa Dereva ni jeuri akaanza kumtukana na kumwambia fisadi, katikati ya malumbano abiria wakapokea fisadi, fisadi maraumati ukaanza kujaa bila hata kuuliza kuna nini wote wakaanza kuimba fisadi. Yule bwana kuona hali inakuwa tofauti akarudi kwenye gari yake akaondoka. kila mwenye kitu tofauti anaitwa fisadi hata kama ni mkopo kutoka benki hakuna anayeona zaidi ya kujenga chuki ya ufisadi.

      My Take
      450Ml ni pesa ambazo leo hii ukienda saccos unaweza kukopeshwa, siyo lazima uwe umeiba ndiyo uwe na 450ml.
      Speculator likes this.

    4. Nkamu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Posts : 192
      Rep Power : 689
      Likes Received
      63
      Likes Given
      97

      Default

      Quote By Hekima Ufunuo View Post
      Invisible, is this an evidence that Lowassa is Fisadi? Nikienda Brela nitapata majina yenu wote mnaomiliki JF, does it make you Fisadi kwa kumiliki JF. Jibu ni hapana.

      Ningefarijika sana kama tungeenda kwenye sheria za nchi na kujiuliza Barare wanalipa kodi? je wameajiri watanzania wangapi? mtaji wa kuanzisha kampuni ulitoka wapi? Kisha tuweke ushahidi unaoonyesha kuwa mtaji ulipatikana kwa wizi, udanganyifu au njia isiyo halali......
      Sijui ni aina gani ya ufunuo na hekima ulizonazo kama umeshindwa kutambua hata hili lililo wazi kabisa. Nyaraka za Brela zimewekwa hapa kama kielelezo cha kuthibitisha kwamba EL ni mmiliki wa kampuni ya Barare na kwamba uhamishaji wa fedha umefanywa na familia ya EL. Sasa je, ni biashara gani anayofanya inayoweza kumpa turnover ya 8 bilion
      Kwa mwezi kama si biashara haramu na mavuno ya matumizi yake ya madaraka?

      Pata ufunuo huu ukusaidie!

    5. Nyunyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2009
      Location : Death Valley
      Posts : 3,810
      Rep Power : 2204
      Likes Received
      618
      Likes Given
      3390

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      This country is full of mazingaombwe!!!
      Zogolo Dangu Dawika Miye! - Safari_ni_Safari wa JF

      e-mail: [email protected]

    6. Nyunyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2009
      Location : Death Valley
      Posts : 3,810
      Rep Power : 2204
      Likes Received
      618
      Likes Given
      3390

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Quote By Nkamu View Post
      Sijui ni aina gani ya ufunuo na hekima ulizonazo kama umeshindwa kutambua hata hili lililo wazi kabisa. Nyaraka za Brela zimewekwa hapa kama kielelezo cha kuthibitisha kwamba EL ni mmiliki wa kampuni ya Barare na kwamba uhamishaji wa fedha umefanywa na familia ya EL. Sasa je, ni biashara gani anayofanya inayoweza kumpa turnover ya 8 bilion
      Kwa mwezi kama si biashara haramu na mavuno ya matumizi yake ya madaraka?

      Pata ufunuo huu ukusaidie!
      Unajuaje labda huyu ni mzee wa Hekima na Ufunuo kutoka katika yale makanisa anayotumia kujisafisha!!

      Uwezi jua bana!!
      Zogolo Dangu Dawika Miye! - Safari_ni_Safari wa JF

      e-mail: [email protected]

    7. Clean9

    8. haki na usawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 309
      Rep Power : 493
      Likes Received
      61
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Ni vizuri Watanzania wakaacha kuhukumu bila kuwa na ushahidi

    9. Nteko Vano's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 436
      Rep Power : 518
      Likes Received
      109
      Likes Given
      27

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Wana JF hivi ili suala limeishia wapi?

    10. mageuzi1992's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 2,520
      Rep Power : 134286
      Likes Received
      213
      Likes Given
      141

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Jamani Jamani tumwogope Mungu Hata Ukiwa Waziri kwa Miaka 5 Huwezi kuwa na mtaji wa 8Billions. lazima ziwe zimetoka mikono ovu!

    11. Karikenye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 558
      Rep Power : 589
      Likes Received
      264
      Likes Given
      231

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Hekima Ufunuo Pound Sterling 475,000.00 ni sawa na Tsh 450Million? hebu kapitie upya exchange rate ya P0UND STERLING against Tanzanian shilling! Huyo aliyeitwa Fisadi ni reflection ya GAP kubwa kati ya walionacho na wasio nacho!!
      Invisible and mama D like this.

    12. MtuKwao's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2006
      Posts : 189
      Rep Power : 750
      Likes Received
      9
      Likes Given
      24

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Hili suala la Gap kati ya walionacho na wasionacho is mis-leading na inatumiwa na wanasiasa zaidi kwa sababu obvious wafanyabiashara lazima weweze ku-control fedha nyingi. Pamoja na kwamba hizo fedha wanazimiliki wao, ni vizuri kujua kwamba hizo fedha ni kwa ajili ya biashara zao!

      Tabia iliyojengeka kwa wa-TZ kuona matajiri kama watu wasiotakiwa itakula kwetu kwa sababu tunaishia kuchukia wajasiriamali na hivyo kutokuwa-probusiness katika mitazamo yetu mingi; ki-sera na vinginevyo.

      tunahitaji kubadilika! Tunahitaji kujua kwamba wengine ni lazima wawe na fedha nyingi ili kwa sababu wana mawazo ya kuzipata hizo fedha nyingi, mawazo ambayo pia yanaeweza kutusaidia wengine wakapata ujira wao, kazi n.k. Na hapo utofauti wetu pia huonekana. Hao wanaita wenzao mafisadi bila hata kujua kama kweli ndivyo hivyo, wengi wao wana tatizo la kutokujua au wanaamini yanayosemwa na vyombo vya habari na maneno ya mitaani.

      Ufisadi nao pia upo, ni kweli. Lakini pia ufisadi unaweza kuwa na faida kama matokeo yake yakawa ni kuongezeka kwa ujasiriamali, siyo kupeleka fedha kuweka benki huko ughaibuni n.k. ...

      .....

    13. mabhuimerafulu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2012
      Posts : 89
      Rep Power : 435
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Hata CCM wajifarague namna gani sijamuona mchapakazi kama Lowassa. Tena walikuwa na bahati wakaichezea. Kwa vile Rais wao alikuwa dhaifu, kuwepo kwa Lowassa kungeziba pengo hilo na ombwe la uongozi lililopo lisingeonekana sana. Kosa la pili, lilikuwa kumteua Pinda Waziri Mkuu ambaye alikuwa chini ya Lowassa. Kibinadamu kila Pinda anapotaka ajitahidi huona kivuli cha Lowasa kiutendaji. Yaani Pinda anamuona Lowassa kama boss wake, milele na huo ndo ukweli.
      Hebu hao mabingwa wa kupambana na ufisadi watwambie, hivi serikali ilipata hasara gani katika suala la Richmond? Si ni Lowassa huyuhuyu ndiye alipambana na Citywater hadi wakang'oka na hata kesi waliyofungua tukashinda.
      Iweje iweje, ipo siku umma utakubali kuwa CCM waliteleza na hadi sasa hakuna mchapa kazi na anaekubalika kama Lowassa ndani ya CCM, nani? Mtaje. Lakini kosa la CCM wamempaka matope sana kiasi cha kwamba amechafuliwa mno, huenda inaweza kuwa vigumu kumsafisha na kumtengeneza kama Rais mtarajiwa tukizingatia nguvu za upinzani.
      Ukweli CCM mliteleza, na mtajuta!

    14. Jodeny's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Posts : 164
      Rep Power : 460
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Angry Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Tehe tehe tehe, yetu macho bana. Jambo la msingi nchi hii kwa sasa haina msafi hata mwanafunzi akitoka chuo na kupata kazi anawaza kupiga dili na kuingiza fedha fasta, iwapo atakwama atatafuta pori jingine la kuvuna. Ila kasi ya vigogo kwenda kisutu inatupa somo.

    15. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,099
      Rep Power : 115136755
      Likes Received
      6389
      Likes Given
      4274

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Quote By Jodeny View Post
      Tehe tehe tehe, yetu macho bana. Jambo la msingi nchi hii kwa sasa haina msafi hata mwanafunzi akitoka chuo na kupata kazi anawaza kupiga dili na kuingiza fedha fasta, iwapo atakwama atatafuta pori jingine la kuvuna. Ila kasi ya vigogo kwenda kisutu inatupa somo.
      Dili anaaza kupiga akiwa mwana-chuo angalia watu wanavyo jaza fomu za mikopo....serikali inamlipia na wazazi wake wana mlipia.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    16. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,405
      Rep Power : 5525174
      Likes Received
      1221
      Likes Given
      1655

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Huyu hafai na wala asiogopwe wala kutegemea kwani kambi aliyoipanga imsaidie imeshavurugwa (Halmashauri Kuu, Wakuu wa wilaya na Mikoa hawapo) ndio wangempigia kura za uteuzi

    17. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,645
      Rep Power : 1061363
      Likes Received
      20088
      Likes Given
      10097

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Kwa wale ambao watakuwa wamepitwa na haya madudu...
      Invisible likes this.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    18. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 3,826
      Rep Power : 1540638
      Likes Received
      1358
      Likes Given
      469

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Quote By mapambano View Post
      You don't need Hosea's boys to prove this dude is guilty of corruption...I think things have gone too far, Lowassa should join Mramba and others in court...

      Good job invisible!
      ni nani atakaye mfunga paka kengele? Lowassa ana nguvu, na ameiweka serikali yote mfukoni mwake.
      Juzijuzi huyo mwanawe alimgonga kwa makusudi trafiki, na mtoto huyo akaondoka Oysterbay polisi huku akipigiwa salute
      A diplomat is a man who always remembers a woman's birthday but never remembers her age.

      La Dolce Vita

    19. Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,828
      Rep Power : 863
      Likes Received
      473
      Likes Given
      272

      Default

      Hata mimi hii subjectivity ya watz inanipa hofu sana. Matajiri wenye makampuni makubwa tu na wamewekeza hadi nje ya nchi, tunaambiwa WAFANYABIASHARA. Wengine wakifanya hivyo wanaitwa MAFISADI. Tuache ushabiki na uvivu wa kufikiri

    20. rmashauri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Location : Ng'wanza Sukuma
      Posts : 2,962
      Rep Power : 1287
      Likes Received
      386
      Likes Given
      811

      Default Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Quote By Polisi View Post
      Hata mimi hii subjectivity ya watz inanipa hofu sana. Matajiri wenye makampuni makubwa tu na wamewekeza hadi nje ya nchi, tunaambiwa WAFANYABIASHARA. Wengine wakifanya hivyo wanaitwa MAFISADI. Tuache ushabiki na uvivu wa kufikiri
      Lowasa ni fisadi na mwizi full stop. Ana pesa zetu nyingi sana huko Uswisi. Urafiki wake na RA ulikuwa ni wa kuiibia tu hii nchi. Huyu mzee wa majenereta ni balaa, hafai hata kidogo.
      Haki huinua taifa bali dhambi ni aibu ya watu wote (Mithali 14:34)

    21. KIGOMA KWETU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Posts : 97
      Rep Power : 443
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Talking Re: Lowassa ni msafi... Lakini kuna kitu hiki...!

      Quote By Invisible View Post
      Naamini watu mtaweza kukipakua na kutoa maoni yenu...

      Kumbuka: Nyaraka hizi ni za SIRI KUBWA


      ...NYARAKA ZA SIRI ZINGEWEKWA HAPA

    22. Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,828
      Rep Power : 863
      Likes Received
      473
      Likes Given
      272

      Default

      Quote By rmashauri View Post
      Lowasa ni fisadi na mwizi full stop. Ana pesa zetu nyingi sana huko Uswisi. Urafiki wake na RA ulikuwa ni wa kuiibia tu hii nchi. Huyu mzee wa majenereta ni balaa, hafai hata kidogo.
      Haya majibu mepesi mno kwa hoja nzito kama hii


    Page 10 of 15 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mmejua Kitu Hiki Kuhusu Lowassa ?
      By KadaMpinzani in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 25
      Last Post: 15th November 2012, 21:41
    2. Kama Lowassa ni Msafi; Nani Mchafu CCM?
      By mfianchi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 1st December 2011, 15:42
    3. Kuna kiwango cha kuvumilia uchakachuaji lakini siyo hiki cha mwaka huu
      By Gosbertgoodluck in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 0
      Last Post: 3rd November 2010, 16:23
    4. Kikwete: Lowassa ni msafi, alisingiziwa!
      By Halisi in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 113
      Last Post: 24th September 2010, 15:53

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...