JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kikao cha Bunge jana jioni

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. mshikachuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      486
      Likes Given
      2297

      Default Kikao cha Bunge jana jioni

      Wakati akihailisha kikao cha bunge jana jioni' Naibu spika alitoa tangazo la
      kwamba wabunge wote wa CCM na CUF kutoka Zanzibar wanaitwa kwenye
      kikao fulani. Ndipo mh. zito kabwe akauliza kwa kuhoji, hata CDM wanawa
      bunge kutoka Zanzibar mbona hamuwaiti kwenye hicho kikao? Naibu spika
      alijibu kwa kupotezea......

      Swali langu ni - Hivi kitu kama hicho wanamaanisha nini? Hapo kweli kuna
      upinzani? - Nawasilisha


    2. TzPride's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Downhole
      Posts : 1,818
      Rep Power : 1053
      Likes Received
      216
      Likes Given
      104

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Mtu na mchumba wake, acha waende faragha.
      " Counting down on CCM downfall.

    3. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,672
      Rep Power : 1758
      Likes Received
      395
      Likes Given
      723

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      CUF walishazoea kushika hatamu upinzani bungeni na kusema kweli walifanya vizuri. Sasa kwa kuwa uongozi una marupurupu kibao na CUF hawakudhani wanaweza kuachia mtu mwingine wakiona ugumu wa wapinzani wa Bara kuibuka na kiwango kikubwa kama alivyopata CDM hawatko tayari kuona hilo linatokea kama ambavyo CCM wanasema piga, garagaza, ua lazima dola washike wao milele unaweza kuona utau wa madaraka kila mtu anaujua. Huyo kiongozi wao aliyejizolea sifa sana bunge lililopita ghafla kageuka pilipili maana hana chake na huenda alitarajia mwaka huu ashike kotekote.
      "Uwe na Bidii kama vile utaishi milele, uwe mwaminifu kama vile utakufa kesho" (Indira Gandhi)

    4. mshikachuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      486
      Likes Given
      2297

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Quote By TzPride View Post
      Mtu na mchumba wake, acha waende faragha.
      mmmh.... maana huku uraiani watu wanabishana kuhusu lile tukio la jana jioni na bado
      jibu hatujalipata. kwanza walio wengi wanakataa kuwa CDM wana wabunge Zanzibar na
      wanahoji wabunge hao waliwapateje na kwa sheria hipi? Na kama wapo'basi kwanini
      na wao wasiitwe kwenye kikao ile jana?

    5. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 2,801
      Rep Power : 1107
      Likes Received
      563
      Likes Given
      277

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Nafikiri ni wabunge wa viti maalumu

    6. JF SMS Swahili

    7. Click_and_go's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 450
      Rep Power : 568
      Likes Received
      5
      Likes Given
      7

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Quote By mshikachuma View Post

      Swali langu ni - Hivi kitu kama hicho wanamaanisha nini? Hapo kweli kuna
      upinzani? - Nawasilisha
      ...weka swali wazi ujibiwe,,,,cjakuelewa! "hicho wanamaanisha nini?" CJAKUELEWA!

    8. #7
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,262
      Rep Power : 127921
      Likes Received
      2023
      Likes Given
      644

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      hivi jamani kuna kosa mtu akimwita mkewe ndani wakae falagha ....
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    9. Mallaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2008
      Location : Jerusalem
      Posts : 2,563
      Rep Power : 1137
      Likes Received
      25
      Likes Given
      28

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      tuanzishe kampeni ya kuidai nchi yetu ya Tanganyika.
      maana mapaka sasa Zanzibari ni kama walishajitenga kabisa sasa kilichobaki ni sisi
      Quote By mshikachuma View Post
      Wakati akihailisha kikao cha bunge jana jioni' Naibu spika alitoa tangazo la
      kwamba wabunge wote wa CCM na CUF kutoka Zanzibar wanaitwa kwenye
      kikao fulani. Ndipo mh. zito kabwe akauliza kwa kuhoji, hata CDM wanawa
      bunge kutoka Zanzibar mbona hamuwaiti kwenye hicho kikao? Naibu spika
      alijibu kwa kupotezea......

      Swali langu ni - Hivi kitu kama hicho wanamaanisha nini? Hapo kweli kuna
      upinzani? - Nawasilisha
      Ee Bwana uyasikilize maneno yangu, ukaangalie kutafakari kwangu.

    10. LordJustice1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 2,266
      Rep Power : 2388
      Likes Received
      487
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Mallaba View Post
      tuanzishe kampeni ya kuidai nchi yetu ya Tanganyika.
      maana mapaka sasa Zanzibari ni kama walishajitenga kabisa sasa kilichobaki ni sisi
      Tanganyika mbona ipo kiaina kwa mwavuli wa Tanzania? Au unataka tupoteze muda kilijadili hilo?

    11. mshikachuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      486
      Likes Given
      2297

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Quote By Click_and_go View Post
      ...weka swali wazi ujibiwe,,,,cjakuelewa! "hicho wanamaanisha nini?" CJAKUELEWA!
      Nilikuwa na maana ya - kwanini wanaitana ccm na cuf tu? kwanini wasiwaite na cdm?
      maana wote wanatokea zanzibar.

    12. #11
      IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 5,983
      Rep Power : 3485
      Likes Received
      1637
      Likes Given
      1544

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Quote By tzpride View Post
      mtu na mchumba wake, acha waende faragha.
      ni kweli kabisa
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    13. Ringo Edmund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Location : MDAWI
      Posts : 4,757
      Rep Power : 1625
      Likes Received
      1018
      Likes Given
      642

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Wapi kweleakwelea? Umeadimika sana mkuu
      ​kusema ni fedha na kusikilizwa ni zahabu.

    14. Kibuja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2009
      Posts : 313
      Rep Power : 607
      Likes Received
      53
      Likes Given
      111

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      mhhhh mambo mazito hayo. Ina maana hao wabunge wa CHADEMA toka Zanzibar si wa Zanzibari au hao wa CUF na CCM walikuwa wanaitwa kwa agenda gani hasa? mwaka huu tutaona na kuyasikia mengi

    15. AMARIDONG's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2010
      Posts : 2,509
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      65
      Likes Given
      55

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Mtu na mumewe wameenda kula halua nyie kinawauma nini? Waacheni jamani mapenzi yako mwanzoni lazima yawe moto moto
      ONLY WISE MAN CAN PLAY THE MELODY OF LIFE

    16. JOYCE PAUL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2010
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 989
      Rep Power : 725
      Likes Received
      71
      Likes Given
      19

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      Napita jamani hamjambo huko dododma?

    17. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 3,724
      Rep Power : 1244
      Likes Received
      887
      Likes Given
      1338

      Default Re: Kikao cha Bunge jana jioni

      wanaitana watawala tu
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    18. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2930
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default

      Nilisema jana,kuwa hawa wawakilish wetu wanafanya komedi mjengoni pale!
      Quote By Kibuja View Post
      mhhhh mambo mazito hayo. Ina maana hao wabunge wa CHADEMA toka Zanzibar si wa Zanzibari au hao wa CUF na CCM walikuwa wanaitwa kwa agenda gani hasa? mwaka huu tutaona na kuyasikia mengi

    19. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Replies: 4
      Last Post: 21st July 2011, 18:32
    2. Yaliontokea jana....jioni!
      By Maalim Jumar in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 47
      Last Post: 21st April 2011, 21:30
    3. Replies: 1
      Last Post: 19th January 2011, 19:34
    4. Kigoma jana jioni
      By Mzito Kabwela in forum Jamii Photos
      Replies: 3
      Last Post: 22nd December 2010, 14:27
    5. Naibu spika aahirisha kikao cha Bunge saa 11 leo jioni.
      By Giroy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 10th February 2009, 08:25

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...