JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. Dumelambegu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 729
      Likes Received
      233
      Likes Given
      0

      Default Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Kwa wale wasikilizaji wa mara kwa mara wa Idhaa ya Kiswahili ya Radio ya Ujerumani (DW) mnaonaje hakuna harufu ya udini pale? Sina haja ya kutaja udini wenye umeegemea wapi.

    2. Movie-Date

    3. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : EAST LONDON
      Posts : 5,623
      Rep Power : 31866
      Likes Received
      1651
      Likes Given
      340

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Fafanua!mimi huwa sisikilizi.
      NYEUSI CLASSIC likes this.

    4. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,703
      Rep Power : 5525246
      Likes Received
      1326
      Likes Given
      1795

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Du hakuna UDINI Radio ya Ujerumani yaoDW, mimi naangalia mpaka TV noana ni mambo ya Misri wanawake kwa watoto hawamtaki Muba
      Mambo ya Udini tuache tufuatilie Dowans tu

      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	t1mainposter.boy.gi.jpg 
Views:	13 
Size:	58.5 KB 
ID:	21801  

    5. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,404
      Rep Power : 2900630
      Likes Received
      6277
      Likes Given
      12913

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Quote By Dumelambegu View Post
      Kwa wale wasikilizaji wa mara kwa mara wa Idhaa ya Kiswahili ya Radio ya Ujerumani (DW) mnaonaje hakuna harufu ya udini pale? Sina haja ya kutaja udini wenye umeegemea wapi.
      mimi huwa naisikiliza kila siku na hakuna harufu ya udini hata moja ...wanaendesh mijadala yao kuanzia kina othman miraji na wengineo..sasa wewe kama una dukuduku litoe sio unatuletea fumbo hapa
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    6. Kashaijabutege's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Kabuteigi
      Posts : 2,495
      Rep Power : 1018
      Likes Received
      580
      Likes Given
      283

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Mtu huona anachotaka kuona na husikia anachotaka kusikia. Chombo chochote cha habari kinachokukwaza usikisikilize, na kama ni gazeti usilisome.
      NAKUSHUKURU MUNGU KWA KUIADHIBU CCM MCHANA KWEUPE, BABA NINAKUOMBA UZIDI KUWAUMBUA, KWA KUYAWEKA WAZI MCHANA WANAYOYAFANYA USIKU. OMBI KWA MUNGU: MUNGU WEWE NI MWEZA WA YOTE, NA SIKU ZOTE UNAYASIKILIZA MAOMBI YA WAKUCHAO, NAKUOMBA UKAFUNGE NGUVU ZA GIZA ZINAZOINYEMELEA M4C; NA UVUNJE MIPANGO YOTE YA MASHETANI WALIOPO NDANI YA CHADEMA. AMINA

    7. Azam

    8. #6
      Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2008
      Posts : 14,529
      Rep Power : 97493143
      Likes Received
      11854
      Likes Given
      52349

      Default

      Quote By Dumelambegu View Post
      Kwa wale wasikilizaji wa mara kwa mara wa Idhaa ya Kiswahili ya Radio ya Ujerumani (DW) mnaonaje hakuna harufu ya udini pale? Sina haja ya kutaja udini wenye umeegemea wapi.
      Dumelambegu, kama ulivyouliza huku huna haja ya kuutaja udini wenyewe, haya si ndio majungu yenyewe?!.

      Huwezi kuleta unfounded allegetion ukitegemea support ya makuwadi wa inferiority complex ya udini!.

      Mode: Tuliwahi kushauri thread za uzushi zitendewe ipasavyo!?

    9. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,817
      Rep Power : 4143
      Likes Received
      1655
      Likes Given
      758

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Kwani inaendeshwa kwa kodi yako?? huyo aliyewalisha ujinga amewapatia kweli.
      ..."Dogo kom endi slota dis Boko Haram" ...

    10. Mu-sir's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 1,946
      Rep Power : 10146
      Likes Received
      572
      Likes Given
      529

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Hivi hili pepo la UDINI litaisha lini? Kila kitu udini tuuu...... Hatufiki tuendako kwa hisia kama hizi.

    11. Bukanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2010
      Location : Mmahare!
      Posts : 1,318
      Rep Power : 770
      Likes Received
      382
      Likes Given
      728

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Hata mimi, ila huyu Dumelambegu hakueleweka. Zaidi ya hapo udini ni DHANA, so wanaopenda mambo hayo ndo huishia ku-practice huo ----- ila sisi wengine shwaaaari, tuakula kitimoto pamoja hata valuuu na viroba vinatuparia wote wakristo, waislamu na hata ndugu zetu wapagani. Ukiachilia mbali mambo mengine mengi ya msingi tunayoshirikiana katika maisha yani hamna chokochoko zingine kama zinazoandikwa katika yale 'majarida' fulani hivi ati 'kina fulani wanjiandaa kwenda dai mgao wao bungeni waliodhulumiwa toka1961' Nimengundua kumbe waligawana na historia inapotosha kuwa kulikuwa na NATIONALIZATION OF PROPERTIES, AU?

    12. Mpevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : Anonymous
      Posts : 1,818
      Rep Power : 842
      Likes Received
      146
      Likes Given
      142

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Hebu tumpe nafasi muanzishaji mada, labda anayo yaliyojiri ktk idhaa hiyo nguli ya habari ambapo kaona atujuze..
      I'LL BE WEARING A SMILE ON MY FACE.... but firm on issues,, JK's 1st address to the national assembly in Dodoma-2006.

    13. Mkeshaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : This is Anfield
      Posts : 4,279
      Rep Power : 1580
      Likes Received
      1372
      Likes Given
      356

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Post 33
      Thanked 2 times in 2 posts
      CRAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAP

    14. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,716
      Rep Power : 401579903
      Likes Received
      3890
      Likes Given
      1417

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Quote By Dumelambegu View Post
      Kwa wale wasikilizaji wa mara kwa mara wa Idhaa ya Kiswahili ya Radio ya Ujerumani (DW) mnaonaje hakuna harufu ya udini pale? Sina haja ya kutaja udini wenye umeegemea wapi.
      ----!!

    15. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,901
      Rep Power : 131827982
      Likes Received
      12691
      Likes Given
      8345

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Quote By mpevu View Post
      Hebu tumpe nafasi muanzishaji mada, labda anayo yaliyojiri ktk idhaa hiyo nguli ya habari ambapo kaona atujuze..

      Mkuu mpuuzi kama huyu umpe muda gani? zaidi ya kwamba anatupotezea muda wetu? this thread is RUBBISH.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    16. Gosbertgoodluck's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 2,868
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      349
      Likes Given
      4

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Ninachowaomba ndugu zangu muendelee kusikiliza idhaa hiyo ya Kiswahili then tuta-revive hii discussion tuone watu watakuwa na maoni gani. Mwezi mmoja unatosha kubaini ninachoongea. Inawezekana ni kweli kwamba I am too much sensitive on religious issues lakini palipo na hali hiyo ni uhuru wangu kuongea. Watu wanaoweza kutusaidia sana katika suala hili ni watangazaji waliopitia DW lakini baadaye walihamia BBC. Kama wamo huku JF naomba watupatie data japo kwa ufupi. These include among others Charles Hilary, Flora Nducha, etc. Halafu angalia correspondents wao katika nchi zote za Afrika Mashariki na Kati uone kinachoendelea. Muhimu kujua ni kuwa kamwe Dumelambegu hawezi ku-post thread isiyo na data. Nilichotaka kujua ni kwamba je, na wenzangu wanaiona hali hiyo?

    17. Bukanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2010
      Location : Mmahare!
      Posts : 1,318
      Rep Power : 770
      Likes Received
      382
      Likes Given
      728

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      sawa............

    18. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,901
      Rep Power : 131827982
      Likes Received
      12691
      Likes Given
      8345

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Quote By Gosbertgoodluck View Post
      Ninachowaomba ndugu zangu muendelee kusikiliza idhaa hiyo ya Kiswahili then tuta-revive hii discussion tuone watu watakuwa na maoni gani. Mwezi mmoja unatosha kubaini ninachoongea. Inawezekana ni kweli kwamba I am too much sensitive on religious issues lakini palipo na hali hiyo ni uhuru wangu kuongea. Watu wanaoweza kutusaidia sana katika suala hili ni watangazaji waliopitia DW lakini baadaye walihamia BBC. Kama wamo huku JF naomba watupatie data japo kwa ufupi. These include among others Charles Hilary, Flora Nducha, etc. Halafu angalia correspondents wao katika nchi zote za Afrika Mashariki na Kati uone kinachoendelea. Muhimu kujua ni kuwa kamwe Dumelambegu hawezi ku-post thread isiyo na data. Nilichotaka kujua ni kwamba je, na wenzangu wanaiona hali hiyo?

      Pls go straight to the point, hivi ni mpuuzi gani atumie mwezi mmoja kufuatilia udaku? you must be joking. tuelezeni waziwazi tatizo la DW ni ABCD......... OTHERWISE NENDENI MKANYWE KAHAWA.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    19. Mpevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : Anonymous
      Posts : 1,818
      Rep Power : 842
      Likes Received
      146
      Likes Given
      142

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Quote By Gosbertgoodluck View Post
      Ninachowaomba ndugu zangu muendelee kusikiliza idhaa hiyo ya Kiswahili then tuta-revive hii discussion tuone watu watakuwa na maoni gani. Mwezi mmoja unatosha kubaini ninachoongea. Inawezekana ni kweli kwamba I am too much sensitive on religious issues lakini palipo na hali hiyo ni uhuru wangu kuongea. Watu wanaoweza kutusaidia sana katika suala hili ni watangazaji waliopitia DW lakini baadaye walihamia BBC. Kama wamo huku JF naomba watupatie data japo kwa ufupi. These include among others Charles Hilary, Flora Nducha, etc. Halafu angalia correspondents wao katika nchi zote za Afrika Mashariki na Kati uone kinachoendelea. Muhimu kujua ni kuwa kamwe Dumelambegu hawezi ku-post thread isiyo na data. Nilichotaka kujua ni kwamba je, na wenzangu wanaiona hali hiyo?
      Hivi Abubakar Liongo yuko wapi vile?
      Kama ina-base kidini...ni dini gani sasa inayoegemewa na DW? Maana nakumbuka katika miaka ya 2001 ofisi za hawa jamaa kwa Dar zilikuwa pale jimbo kuu la DSM yaani nyuma tu ya st. Joseph na nilipata kufika na kuwaona, UDINI UPI HUO WALIONAO?
      I'LL BE WEARING A SMILE ON MY FACE.... but firm on issues,, JK's 1st address to the national assembly in Dodoma-2006.

    20. atina's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th June 2009
      Location : Mtambaswala - Nanyumbu
      Posts : 60
      Rep Power : 595
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Mi nadhani kuna mambo kibao ya kujadili, tukiendekeza mambo ya udini, au hata ukabila hatutafika popote,,,,

    21. Dumelambegu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 729
      Likes Received
      233
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Gosbertgoodluck View Post
      Ninachowaomba ndugu zangu muendelee kusikiliza idhaa hiyo ya Kiswahili then tuta-revive hii discussion tuone watu watakuwa na maoni gani. Mwezi mmoja unatosha kubaini ninachoongea. Inawezekana ni kweli kwamba I am too much sensitive on religious issues lakini palipo na hali hiyo ni uhuru wangu kuongea. Watu wanaoweza kutusaidia sana katika suala hili ni watangazaji waliopitia DW lakini baadaye walihamia BBC. Kama wamo huku JF naomba watupatie data japo kwa ufupi. These include among others Charles Hilary, Flora Nducha, etc. Halafu angalia correspondents wao katika nchi zote za Afrika Mashariki na Kati uone kinachoendelea. Muhimu kujua ni kuwa kamwe Dumelambegu hawezi ku-post thread isiyo na data. Nilichotaka kujua ni kwamba je, na wenzangu wanaiona hali hiyo?
      Asante Bw. Gosbert kwa kuliuona hilo.

    22. Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2008
      Posts : 14,529
      Rep Power : 97493143
      Likes Received
      11854
      Likes Given
      52349

      Default Re: Radio Ujerumani (Deutsch Velle - DW) Idhaa ya Kiswahili Udini Mtupu

      Quote By mpevu View Post
      Hivi Abubakar Liongo yuko wapi vile?
      Kama ina-base kidini...ni dini gani sasa inayoegemewa na DW? Maana nakumbuka katika miaka ya 2001 ofisi za hawa jamaa kwa Dar zilikuwa pale jimbo kuu la DSM yaani nyuma tu ya st. Joseph na nilipata kufika na kuwaona, UDINI UPI HUO WALIONAO?
      Abubakar Liongo yuko hapo, pamoja na Sudi Nnete, Flora Nducha na Charles Hilary pia walitokea hapo kabla ya kujiunga na BBC. Pia wakongwe, Othman Miraji, Mohamed Dahmam na Sekioni Kitojo wako pale. Wengine waliopitia hapo ni Erasto Mbwana, Nasoro Nsekeli, Flarian Kaiza, Jacob Tesha na Ummie Kheri, etc, etc, sasa sijui udini gani aliotaka kuuzungumza mleta mada!.

    23. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 15
      Last Post: 7th December 2011, 21:44
    2. Idhaa za kimataifa za kiswahili
      By mdau wetu in forum Matangazo madogo
      Replies: 8
      Last Post: 16th August 2011, 16:33
    3. Idhaa ya Kiswahili ya Iran ndani ya Facebook
      By mdau wetu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 1st July 2011, 11:43
    4. BBC Idhaa ya Kiswahili Wamechoka!
      By Ibrah in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 19
      Last Post: 9th September 2009, 16:19
    5. Mahojiano na Mkuu wa Idhaa ya Kiswahili - Voice of America
      By Radio Butiama in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 12th March 2007, 00:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...