JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

    Report Post
    Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 157
    1. superfisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2009
      Posts : 552
      Rep Power : 685
      Likes Received
      43
      Likes Given
      1

      Default CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      cdm imempeleka mbunge wa viti maalum anna maulida komu kwenye halmashauri ya jiji la arusha
      Mama huyo mkongwe na mkomavu kisiasa aliripoti ijumaa kwa mkurugenzi wa halmashauri hiyo.

      Soc. tanzania daima

      My take sasa cdm wanakuwa na uhakika wa ushindi endapo uchaguzi wa meya utarudiwa


    2. MkamaP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2007
      Posts : 5,237
      Rep Power : 1746
      Likes Received
      571
      Likes Given
      158

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By Miss Judith View Post
      nafikiri chadema walikuwa na madai mengine zaidi ya hilo la kuhamisha mbunge chatanda
      Walikuwa na madai gani? si walisema aliyesababisha fujo ni chatanda? ama

    3. Maishamapya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Location : Dar, Tanzania
      Posts : 1,240
      Rep Power : 747
      Likes Received
      349
      Likes Given
      330

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By Rev Masanilo View Post
      Udhaifu wa katiba huu!
      You are very right.

    4. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,090
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2430

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By MkamaP View Post
      Walikuwa na madai gani? si walisema aliyesababisha fujo ni chatanda? ama
      Umefikiria kweli mkulu hapa? CHADEMA wame-capitalize udhaifu wa katiba yetu.

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    5. superfisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2009
      Posts : 552
      Rep Power : 685
      Likes Received
      43
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Miss Judith View Post
      sasa kama kuna wengine ambao hawajaripoti halmashauri nyingine na taratibu zinaruhusu kuwaforward arusha, basi wapeleke zaidi kwani huyo mmoja nadhani hatatosha

      hii nafikiri inashusha hadhi ya hawa wabunge wa viti maalum. inprove udhaifu mkubwa sana wa katiba
      Katiba inamapungufu inasema mbunge wa viti maalum atafanya kazi eneo atakalopangiwa na chama chake ila km eneo analoishi wako wabunge zaidi ya watatu anaweza kuhamishiwa halmashauri ya jirani kulingana na maelekezo ya chama , katiba inawanyima haki wanawake waliowachagua ambao waliahidiwa kuwakilishwa wakatoa kura mabadiliko ya katiba hayakwepeki

    6. MkamaP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2007
      Posts : 5,237
      Rep Power : 1746
      Likes Received
      571
      Likes Given
      158

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By Rev Masanilo View Post
      Umefikiria kweli mkulu hapa? CHADEMA wame-capitalize udhaifu wa katiba yetu.
      Teh teh teh, mkuu twende taratibu.
      Kwanini isiwe kuwa ccm ndo wali capitalize hiyo katiba kwa chitanda? Na nini chazo hadi chadema kujitoa ktk kikao cha mwanzo ambacho kilipelekea ccm kuchagua diwani? namomba tuelezane tu taratibu mkuu.

    7. Clean9

    8. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,090
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2430

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By MkamaP View Post
      Teh teh teh, mkuu twende taratibu.
      Kwanini isiwe kuwa ccm ndo wali capitalize hiyo katiba kwa chitanda? Na nini chazo hadi chadema kujitoa ktk kikao cha mwanzo ambacho kilipelekea ccm kuchagua diwani? namomba tuelezane tu taratibu mkuu.
      CHADEMA are good in squaring the differences! In that case its our constitution to be sodomized.....!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    9. ChiefmTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2008
      Posts : 1,861
      Rep Power : 1004
      Likes Received
      194
      Likes Given
      95

      Default

      Quote By MpendaTz View Post
      Sasa rafu iliyochezwa uliitegemea wewe? Kikao kuangalia wenzao wako nje wanashauriana halafu ipigwe kura ghafla na kutangazwa Meya?? Ahh tafadhali ChiefmTZ!
      Ilikuwa ni tko ya siasa za majitaka. Ndo maana na wao wamejifunza namna ya kuzicheza. Hoja yangu ni kuwa they ought to know how to play and the rules thereto.

    10. kilimasera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 3,067
      Rep Power : 1169
      Likes Received
      208
      Likes Given
      260

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By Inkoskaz View Post
      jino kwa jino
      nimekubali

    11. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,202
      Rep Power : 1535
      Likes Received
      862
      Likes Given
      1476

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      mnh..............

    12. Gsana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Location : Africa
      Posts : 3,057
      Rep Power : 1119
      Likes Received
      511
      Likes Given
      548

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Ukizijua sheria kunanoga. Baada ya makamba kuleta utetezi uchwara kuwa chatanda kaenda arusha coz hajaripoti alimashauri yoyote,Tundu Lissu na Marando wakacheka sana,wakasemezana,"mbona na cdm tunao ambao wako free"wakamwambia Maulda afike Arusha. ------ amechukia sana,akahaidi akitoka safari atafika anateua wabunge 5,waungane na akina Zakia Meghji watimie8 kati ya 10 ambao katiba inamruhusu kuteua ,na ameamua kuwapeleka Arusha wote. Hapa mchezo utakuwa mgumu zaidi. Kama riwaya vile?

    13. jino kwa jino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 776
      Rep Power : 654
      Likes Received
      124
      Likes Given
      144

      Default

      Quote By Inkoskaz View Post
      jino kwa jino
      nimefanyaje?

    14. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,644
      Rep Power : 1032
      Likes Received
      157
      Likes Given
      646

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      utoto huu sasa! Two wrongs..!

    15. Ms Judith's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 2,558
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      871
      Likes Given
      594

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Quote By Gsana View Post
      Ukizijua sheria kunanoga. Baada ya makamba kuleta utetezi uchwara kuwa chatanda kaenda arusha coz hajaripoti alimashauri yoyote,Tundu Lissu na Marando wakacheka sana,wakasemezana,"mbona na cdm tunao ambao wako free"wakamwambia Maulda afike Arusha. ------ amechukia sana,akahaidi akitoka safari atafika anateua wabunge 5,waungane na akina Zakia Meghji watimie8 kati ya 10 ambao katiba inamruhusu kuteua ,na ameamua kuwapeleka Arusha wote. Hapa mchezo utakuwa mgumu zaidi. Kama riwaya vile?
      duh, kama mambo yatakuwa hivyo basi nadhani TZ ndo tutakuwa tumekomaa zaidi kidemokrasia kushinda wote duniani. hahah, yangu macho!
      Mtu awaye yote asiyempenda BWANA, na awe amelaaniwa. MARAN ATHA!!!
      (1 Wakorintho 16:22)

    16. MkamaP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2007
      Posts : 5,237
      Rep Power : 1746
      Likes Received
      571
      Likes Given
      158

      Default Re: chadema waongeza mbunge arusha mjini

      Quote By Rev Masanilo View Post
      CHADEMA are good in squaring the differences! In that case its our constitution to be sodomized.....!
      amhhh,am afraid.
      Don't u know that Ivory Coast has katiba, but guess what?

    17. MpendaTz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 1,232
      Rep Power : 822
      Likes Received
      219
      Likes Given
      765

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Quote By ChiefmTz View Post
      Ilikuwa ni tko ya siasa za majitaka. Ndo maana na wao wamejifunza namna ya kuzicheza. Hoja yangu ni kuwa they ought to know how to play and the rules thereto.
      Nakubali kisiasa ndivyo lakini Mkuu kwa mwendo huo tutajikuta walipo Ivory Coast sasa hivi. Mungu aepushe lakini "Katiba mpya Lazima!"
      Nchi yoyote ikishaacha Wanasiasa kuwa na mishahara minono kulko Wataalamu haiwezi kupiga hatua kimaendeleo.

    18. Kisima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 1,549
      Rep Power : 85901426
      Likes Received
      399
      Likes Given
      68

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Hivi vyote ni viini macho mbele ya uharisia wa representative democracy!
      Namna ghaniiii
      shime Watanzania tudai katiba mpya tudstroy michezo ya kirafi kama hii.

    19. Consultant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2008
      Location : N/A
      Posts : 1,496
      Rep Power : 922
      Likes Received
      159
      Likes Given
      195

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Quote By superfisadi View Post
      cdm imempeleka mbunge wa viti maalum anna maulida komu kwenye halmashauri ya jiji la arusha

      My take sasa cdm wanakuwa na uhakika wa ushindi endapo uchaguzi wa meya utarudiwa
      Hakuna uchaguzi tena. Hii ni kuthibitisha kwamba Mary Chatanda alikuwa mjumbe ''halali'' na hivyo hakuna haja ya uchaguzi tena.

      Hii move ya Chadema ni sawa kweli?
      It's true that money cannot buy happiness, but I would rather cry in Mercedez than on a Motorcycle

    20. Alfu Lela Ulela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 1,255
      Rep Power : 755
      Likes Received
      70
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Miss Judith View Post
      he, wabunge wanahamishwa siku hizi? hahaha. huko tuendako, sipati picha mie
      Sio kuhamishwa Judith. Huyo ni mbunge wa viti maalum ambaye kikanuni anapaswa kusimama ktk halmashauri km mjumbe. CDM wamemsimamisha mama Komu kuwa mjumbe halmashauri ya Arusha.

    21. Mpasuajipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2010
      Posts : 838
      Rep Power : 668
      Likes Received
      24
      Likes Given
      4

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Chatanda=Kitanda cha kulalia
      "The trouble ain't that there many fools, but the lightning ain't distributed right" Mark Twain

    22. MkamaP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2007
      Posts : 5,237
      Rep Power : 1746
      Likes Received
      571
      Likes Given
      158

      Default Re: CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

      Quote By MUZEEZAIDI View Post
      Sio kuhamishwa Judith. Huyo ni mbunge wa viti maalum ambaye kikanuni anapaswa kusimama ktk halmashauri km mjumbe. CDM wamemsimamisha mama Komu kuwa mjumbe halmashauri ya Arusha.
      Je Chitanda alikuwa mjumbe halali?


    Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema apelekwa mahabusu
      By Henry Kilewo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 448
      Last Post: 26th June 2014, 10:37
    2. Kesi ya mbunge wa Arusha mjini yaahirishwa
      By Ndallo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 50
      Last Post: 17th October 2011, 18:03
    3. Mbunge Lema wa Arusha Mjini kapigwa na Polisi?
      By YanguHaki in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 8
      Last Post: 18th December 2010, 17:59
    4. Tetesi: Mbunge wa arusha mjini hakualikwa kwenye vikao vya eac
      By Jethro in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 4th December 2010, 11:17

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...