JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Maandamano ya CHADEMA Arusha: Mabomu yarindima, raia wauawa na viongozi wakamatwa

    Report Post
    Page 1 of 81 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 1618
    1. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Maandamano ya CHADEMA Arusha: Mabomu yarindima, raia wauawa na viongozi wakamatwa

      Leo Chadema wameanzisha maandamano ya amani Arusha kupinga uchaguzi wa meya wa Arusha ambao haukufuata taratibu sahihi. Maandamano haya ni baada ya kupewa kibali na kamanda wa polisi wa Mkoa wa Arusha, Kamanda Andengenye.

      Hata hivyo jana jioni IGP Mwema alifuta kibali hicho cha kuandamana kutokana na kile alichokiita taarifa za ki-intelijensia kwamba kutakuwepo na uvunjifu wa amani katika maandamano hayo. Pamoja na amri hiyo ya mkuu wa jeshi la Polisi, wananchi wengi wlijitokeze kuandamana hapo Arusha kitendo kilichopelekea polisi kurusha mabomu pamoja na risasi za moto hata uwanjani Unga Limited Habari za kuaminika zinasema kuwa Viongozi wa juu wa Chadema wamekamatwa na wako chini ya ulinzi wa polisi. Aliyekamatwa ni Mwenyekiti wa chadema Mh. Mbowe, Mbunge wa Arusha Mh. Lema na Mbunge wa Rombo Mh. Selasini.



      My take...
      Tutaandamana mpaka kieleweke!!!
      Last edited by Mtego wa Noti; 5th January 2011 at 08:47. Reason: due to the updates....
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!


    2. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 9,296
      Rep Power : 2486
      Likes Received
      1894
      Likes Given
      2194

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      We are cowards that's why we cannot even fight for our true rights, wanasema eti tuishie kwenye mazungumzo, YAPI na YANINI?
      The Minute We Stop Talking is The Minute We Start Fighting

    3. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      Quote By genekai View Post
      We are cowards that's why we cannot even fight for our true rights, wanasema eti tuishie kwenye mazungumzo, YAPI na YANINI?
      mi hasira zishanipanda maana huu upuuzi umezidi...hao chadema mbona hawatupi modality?????????????????
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    4. matshs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th June 2007
      Posts : 41
      Rep Power : 664
      Likes Received
      3
      Likes Given
      6

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      ukiona hivyo ujue mgaya bado wanamchakachua na kibali cha kuruhusu maandamano

    5. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      na hii itaifanya hiyo tume ya jk itutengenezee katiba kwa maamuzi yao wenyewe...
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    6. JF SMS Swahili

    7. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      huyo mgaya ni kiboko, hao chadema nao vipi? mbona wametuambia wanaandaa maandamano ya nchi nzima...inakuwaje!!!
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    8. #7
      Kbd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2009
      Posts : 951
      Rep Power : 726
      Likes Received
      295
      Likes Given
      136

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      Hata mimi nayasubiri kwa hamu. Tutanyamazia upuuzi hadi lini???

    9. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1941
      Likes Received
      1183
      Likes Given
      603

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      Hivi kweli... hii issue imekaaje na nilisikia na wafanyakazi nao watakuwa na maandamano ya kupinga umeme..... kweli kuna sababu ya kushirikiana kwenye hii issue na kuonyesha kutokuridhika kwetu.....
      Even a Genius Asks Questions....

    10. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 6,900
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      1162

      Default UMEME:Kesho Ndo maandamano TUCTA na CDM?

      Chadema yaandaa maandamano kupinga bei mpya ya umeme

      Hussein Issa na Eveline Kijumbe

      CHAMA Cha Demokrasia (Chadema), kimeandaa maandamano makubwa nchi nzima kupinga bei mpya ya umeme iliyotangazwa Desemba 20 mwaka huu na Mamlaka ya Udhibiti wa Nishati na Maji (Ewura).

      "Tutawaunganisha wanachama wetu wote wa mikoani tujumuike pamoja katika maandamano hayo ili kudai haki zetu za msingi, "alisema Mkurugenzi wa Oganization na Mafunzo wa Chadema, Singo Kigaira.


      Kigaira aliwataka wafuasi wa chama hicho, wanachama na wananchi kuacha woga akieleza kuwa kila kitu kinahitaji mipango na katika maandamano hayo, kiongozi wa mipango hiyo ni Chadema.


      Awali akizungumza katika mkutano huo, Mkurugenzi wa Habari wa Chadema, Erasto Tumbo, aliwaambia waandishi wa habari kuwa chama hicho kimeamua kuandaa maandamano hayo baada ya kutambua kuwa bei hiyo mpya ya umeme inamwumiza mwananchi wa kawaida.


      "Maandamano hayo tutayafanya mwezi Januari na tutaomba wananchi watuunge mkono kwa sababu hii ni haki ya msingi. Hakuna sababu ya kuonewa hapa. Junuari tutatangaza siku maalumu ya maandamano hayo,"alisema Tumbo.


      Aliendelea "Katika hali ya kawaida kabisa, mtu anakuwa na matumizi ya Sh1000 kwa siku, leo hii unampandishia umeme kwa asilimia 18.5, unadhani maisha yatakuwa rahisi kweli?”


      Kwa mujibu Tumbo, Serikali ingeweza kutumia njia nyingine mbadala kuboresha upatikanaji wa umeme nchini bila kuwapandishia wananchi bei ambao kimsingi ni mzigo kwao



      Tucta kuandamana siku yoyote kuanzia kesho

    11. Wikiliki's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th December 2010
      Posts : 256
      Rep Power : 525
      Likes Received
      35
      Likes Given
      2

      Default Breaking news: Chadema kufanya maandamano ya amani arusha kesho.

      Chama cha CHADEMA kitafanya maandamano kesho Arusha(yameruhusiwa na polisi) yataongozwa na Dr. Slaa,pia wabunge wote wa CDM watakuwepo pamoja na madiwani wote wa Arusha mjini watakuwepo. Yataanza saa tano asubuhi eneo la Philips na kuishia uwanja wa NMC.

    12. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1941
      Likes Received
      1183
      Likes Given
      603

      Default Re: Breaking news: Chadema kufanya maandamano ya amani arusha kesho.

      Good je na maandamano ya kupinga kupanda kwa umeme yanafanyika lini?
      Even a Genius Asks Questions....

    13. M-mbabe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : here n' there
      Posts : 1,371
      Rep Power : 807
      Likes Received
      358
      Likes Given
      373

      Default Re: Breaking news: Chadema kufanya maandamano ya amani arusha kesho.

      Dr Slaa

      Kama alivyosema rafiki yetu Waberoya kwenye thread nyingine, kwenye speech yako kuhusu Dowans endelea kupiga kichwa (JK) na si mkia (RA/EL).

      Tuko nyuma yako....iwe mvua liwe jua!!
      If you're not ready to die for it, put the word 'freedom' out of your vocabulary (Malcolm X)

    14. kev's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 502
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      tuko pamoja meya feki kesho atafute pa kwenda kesho arusha meya wa wananchi.pipoooooo pawa

    15. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,848
      Rep Power : 25892
      Likes Received
      482
      Likes Given
      268

      Default Re: Breaking news: Chadema kufanya maandamano ya amani arusha kesho.

      Lengo litakuwa ni nini? Basi kila raheli Chadema
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    16. BRUCE LEE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 923
      Rep Power : 719
      Likes Received
      56
      Likes Given
      7

      Default Re: Breaking news: Chadema kufanya maandamano ya amani arusha kesho.

      kila la heri wanaharakati wote waliopo arusha, na pia msiache kututaarifu kwa kutu update mambo yatakavyokwenda. Asanteni sana.

    17. Wikiliki's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th December 2010
      Posts : 256
      Rep Power : 525
      Likes Received
      35
      Likes Given
      2

      Default Maajabu ya maandamano ya chadema yaanza kutokea.

      Wana jf baada ya RPC wa Arusha kuruhusu CHADEMA Kufanya maandamano ya amani na mkutano wa hadhara kesho IGP Mwema ameitisha mkutano na waandishi wa habari na kukataa maandamano. Source taarifa ya habari chanel ten saa moja ucku.

    18. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      Quote By VoiceOfReason View Post
      Hivi kweli... hii issue imekaaje na nilisikia na wafanyakazi nao watakuwa na maandamano ya kupinga umeme..... kweli kuna sababu ya kushirikiana kwenye hii issue na kuonyesha kutokuridhika kwetu.....
      ni muhmu kuunganana kundamana kwa nguvu zote...lakini polisi wamekataa hata hayamaandalizi mabaya ya arusha...
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    19. Susuviri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2007
      Posts : 2,324
      Rep Power : 1107
      Likes Received
      66
      Likes Given
      69

      Default Re: Maajabu ya maandamano ya chadema yaanza kutokea.

      Sasa anakataa nini IGP? Ilichobaki ni Chadema kuingia tu barabarani. Huu niupuuzi mtupu! Mwaka huu lazima watahaha sana CCM na serikali yao... ila wajue hawana wapenzi siku hizi ni watu wenye vested interests na they will abandon the ship very soon...
      Polisi hawana nguvu ya kisheria kutoa kibali chochote cha maandamano.. wao wanatoa tu ulinzi.. wakishindwa wakae pembeni...
      "It is said that power corrupts, but actually it's more true that power attracts the corruptible." - David Brin

    20. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      ndio maana tunashindwa kupata haki zetu maana kila maandamano eti lazima turuhusiwe na polis,katiba ibadilishwe tuwe tunaadamana tu bila hata hicho kibali labda taarifa tu!!!
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    21. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 900
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Maandamano yanaanzia wapi na yanaishia wapi?

      Quote By Kbd View Post
      Hata mimi nayasubiri kwa hamu. Tutanyamazia upuuzi hadi lini???
      utahimili virungu vya hawa jamaa? maana wanatwanga hasa...
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 81 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 24
      Last Post: 22nd September 2011, 16:05
    2. Mabomu ya machozi yarindima Dodoma
      By LWAKAPISI in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 7th April 2011, 10:46
    3. Mabomu yarindima arusha
      By Lutala in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 12
      Last Post: 23rd February 2011, 04:01
    4. Mabomu ya machozi yarindima Mbeya
      By Whisper in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 2
      Last Post: 2nd November 2010, 09:20
    5. Mabomu ya machozi yarindima Kigoma
      By Kaizer in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 14
      Last Post: 1st November 2010, 08:22

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...