JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuna sheria tofauti katika kuhukumu kesi ya uchochezi

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 21 of 21
    1. ochu hulker's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th April 2013
      Posts : 18
      Rep Power : 357
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Kuna sheria tofauti katika kuhukumu kesi ya uchochezi

      Ninachoshangaa mimi ni kwanini Lema apewe dhamana kwa kesi ya
      uchochezi na kwanini Ponda anyimwe dhamana kwa kesi hiyohiyo ya uchochezi je hii ni haki katika nchi hii inayoitwa ya utawala bora najua nitatukanwa kutoka upande wa CCM,CHADEMA na WlAKRISTO


    2. Lyamber's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Location : La Familia
      Posts : 1,345
      Rep Power : 661
      Likes Received
      390
      Likes Given
      114

      Default Re: Kuna sheria tofauti katika kuhukumu kesi ya uchochezi

      Quote By ochu hulker View Post
      Ninachoshangaa mimi ni kwanini Lema apewe dhamana kwa kesi ya
      uchochezi na kwanini Ponda anyimwe dhamana kwa kesi hiyohiyo ya uchochezi je hii ni haki katika nchi hii inayoitwa ya utawala bora najua nitatukanwa kutoka upande wa CCM,CHADEMA na WlAKRISTO
      Ndugu mahakamani unaletwa unasomewa mashitaka yako etc hakuna kusema mim oohh sijui mbona yule mumemuachia na blah blah blah kibao cha msingi ni polisi wanaandaa charge sheet kama haina legal basis basi mtu anaachiwa yani haina vigezo kisheria kumfanya mtu awe hatiani or whatever sasa...haya mambo ya kuleta itikadi za vyama en etc watz inabidi tuache...

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...