JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,076
      Rep Power : 53451
      Likes Received
      1663
      Likes Given
      1880

      Default Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Kisutu, tafadhali tujuzeni kuhusu hukumu yake ambayo ni leo.

      NB: Namtakia kifungo chema
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela


    2. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,140
      Rep Power : 2197
      Likes Received
      2050
      Likes Given
      622

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Bubu Msemaovyo View Post
      Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Kisutu, tafadhali tujuzeni kuhusu hukumu yake ambayo ni leo.

      NB: Namtakia kifungo chema

      A m e n !
      Bubu Msemaovyo likes this.
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    3. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,611
      Rep Power : 33445
      Likes Received
      2077
      Likes Given
      1601

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Bubu Msemaovyo View Post
      Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Kisutu, tafadhali tujuzeni kuhusu hukumu yake ambayo ni leo.

      NB: Namtakia kifungo chema
      Ashugulikiwe mapema, kabla hajafikia level ya Boko Haram, Alshabab na makundi mengineyo mengi ya Kiislam yanaifanya Dunia isiwe na amani alafu wanajifanya wanapigania haki fulani, I dont think kwamba wanamuabudu Mungu huyu tunayemuabudu nahisi wanamuabudu shetani maana tunaamini apendaye damu kumwagika ni Shetani
      Bubu Msemaovyo likes this.
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    4. Babu Kijana's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 188
      Rep Power : 401
      Likes Received
      32
      Likes Given
      39

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      HUKUMU YA PONDA YAINGIA DOSARI



      Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislam Sheikhe Ponda Issa Ponda akihutubia baadhi ya wafuasi wake.
      HUKUMU ya Kesi inayomkabili Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu, Sheikh Ponda Issa Ponda, aliyekuwa akikabiliwa na kesi ya maandamano haramu imeahirishwa mpaka tarehe 9 mei mwaka huu.


      Kesi hiyo imeharishwa baada ya Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Victoria Nongwa ,kutokuwepo Mahakamani hapo.


      Awali hakimu huyo alitarajiwa kuketi katika kiti cha enzi na kutoa hukumu ya kesi hiyo Na.245/2012 inayomkabili Ponda na wenzake.


      Aprili 3 mwaka huu:Mawakili wa upande wa Jamhuri ,Tumaini Kweka na Jessy Peter na mawakili wa utetezi Juma Nassor na Njama waliwasilisha majumuisho yao mahakamani hapo kwa njia ya maandishi ambapo mawakili wa upande wa jamhuri waliiomba mahakama iwaone washitakiwa wote wana hatia na wapewe adhabu kwa mujibu wa sheria.

      Wakati mawakili wa utetezi waliiomba mahakama iwaone washitakiwa hawana hatia na iwaachilie huru kwa sababu hawakutenda makosa yanayowakabili na kwamba upande wa jamhuri umeshindwa kuthibitisha kesi yao.Chanzo habarimpya.com - Tanzania
      My Take: Huu ni uonevu tu hii hukumu inataka kupikwa, hii inadhihirisha hana hatia sasa wanaanza dana dana tu ili aendelee kukaa mahabusu.

    5. Mr.Mak's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Posts : 1,370
      Rep Power : 743
      Likes Received
      193
      Likes Given
      98

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Bubu Msemaovyo View Post
      Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Kisutu, tafadhali tujuzeni kuhusu hukumu yake ambayo ni leo.

      NB: Namtakia kifungo chema
      Kwanini unamuombea dua hiyo? nini alikukwaza?

    6. JF SMS Swahili

    7. Mtz.mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2012
      Posts : 360
      Rep Power : 463
      Likes Received
      48
      Likes Given
      3

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Hivi yale maandamano yote ya cdm yalikuwa na kibali cha polisi?

    8. zinj's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 154
      Rep Power : 398
      Likes Received
      47
      Likes Given
      0

      Default

      Tukubali tukatae ukweli utabaki kuwa ukweli, MALI ZA WAISLAMU ZINAHUJUMIWA.

      Leo hii kama Mwl. Nyerere na Tewa Said Tewa wangekuwa hai nafikiri wangesikitika sana, na wao ndio wangekuwa mashahidi wa kwanza kwenye hii kesi, kiwanja hiki cha chang'ombe ni wao ndio walio kitoa kwa waislamu ili kijengwe Chuo cha waislamu.

      Cha ajabu Leo hii viongozi wa bakwata wana amua kukata vipande vipande na kuuza, na pesa hazijulikani zilipo, sijui kwa manufaa ya nani?.

      VIONGOZI WA DINI TUMUOGOPE MWENYEZI MUNGU NA TUJIEPUSHE NA TAMAA hebu tizameni watu wanahukumiwa bure, kisa ni TAMAA ZENU ziwaponza waumini wenu.

      ANGALIZO
      Hapa tusiilaumu Mahakama, wanaopaswa kulaumiwa ni uongozi wa BAKWATA (kwa sababu ya kutokuwa na uadilifu) na SERIKALI (kwa sababu BAKWATA ni trusteeship haina mamlaka ya kumega,kugawa nk. mali yeyote iliyo chini ya udhamini wake-Rejea taarifa ya tume iliyo iunda kuchunguza mgogoro huu).

      Ole wenu mnaojifanya viongozi wa dini kwa maslahi yenu!!!!!.
      Last edited by zinj; 18th April 2013 at 05:51.

    9. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 4,164
      Rep Power : 77732
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      2120

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By zinj View Post
      Tukubali tukatae ukweli utabaki kuwa ukweli, MALI ZA WAISLAMU ZINAHUJUMIWA.

      Leo hii kama Mwl. Nyerere na Tewa Said Tewa wangekuwa hai nafikiri wangesikitika sana, na wao ndio wangekuwa mashahidi wa kwanza kwenye hii kesi, kiwanja hiki cha chang'ombe ni wao ndio walio kitoa kwa waislamu ili kijengwe Chuo cha waislamu.

      Cha ajabu Leo hii viongozi wa bakwata wana amua kukata vipande vipande na kuuza, na pesa hazijulikani zilipo, sijui kwa manufaa ya nani?.

      VIONGOZI WA DINI TUMUOGOPE MWENYEZI MUNGU NA TUJIEPUSHE NA TAMAA hebu tizameni watu wanahukumiwa bure, kisa ni TAMAA ZENU ziwaponza waumini wenu. OLE WENU!!!!!.
      Sasa kw mujibu wa maelezo yako wanaohujumu mali ya waislamu ni kina nani? kesi iliyopo mahakamani ni ya nani dhidi ya nani? je! unadhani mahakama itakuwa inapendelea! kama ndio; itakuwa inapendelea upande gani? kwa nini na wewe umejua je?
      Mimi nadhani tusubiri kupokea maamuzi ya mahakama kwa kuwa ndio imesikiliza hoja za pande zote.

    10. kibebii's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th November 2009
      Posts : 80
      Rep Power : 548
      Likes Received
      8
      Likes Given
      30

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Mvaa Tai View Post
      Ashugulikiwe mapema, kabla hajafikia level ya Boko Haram, Alshabab na makundi mengineyo mengi ya Kiislam yanaifanya Dunia isiwe na amani alafu wanajifanya wanapigania haki fulani, I dont think kwamba wanamuabudu Mungu huyu tunayemuabudu nahisi wanamuabudu shetani maana tunaamini apendaye damu kumwagika ni Shetani
      Wewe huwezi pia kuwa MKRISTO sahihi, haujaponywa kwa damu ya yesu

    11. Sultan Kipingo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 90
      Rep Power : 377
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By betlehem View Post
      Sasa kw mujibu wa maelezo yako wanaohujumu mali ya waislamu ni kina nani? kesi iliyopo mahakamani ni ya nani dhidi ya nani? je! unadhani mahakama itakuwa inapendelea! kama ndio; itakuwa inapendelea upande gani? kwa nini na wewe umejua je?
      Mimi nadhani tusubiri kupokea maamuzi ya mahakama kwa kuwa ndio imesikiliza hoja za pande zote.
      Hizo unaleta siasa, Mkuu hapo juu kaeleza wazi kabisa. Au ww hujui Bakwata ni nani, wanalipwa na nani na wanafuata maagizo ya nani?
      Tafuta majibu ya haya ndo utajua shida ya waislam iko wapi.
      Japo imepgwa marufuku ila tafuta cd 'bakwata ni tawi la kanisa' unaweza itazama hata kwenye you tube.
      Itakupa mwongozo.

    12. MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 2,450
      Rep Power : 1368031
      Likes Received
      657
      Likes Given
      1921

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By bubu msemaovyo View Post
      bila shaka kuna members wa jf wapo mahakama ya kisutu, tafadhali tujuzeni kuhusu hukumu yake ambayo ni leo.

      Nb: Namtakia kifungo chema
      amesha achiwa kuhuru, hakua na kesi ya kujibu, hakimu ameamuru alipwe fidia na kurudishiwa kiwanja chake cha chongombe.
      '' ...Wanzanzibari wanaotaka Serekali mbili ni wale waliokuja Zanzibar kwa mbio za Mwenge '' Mheshimiwa kutoka Tumbatu (jina sijalipata, leo Bungeni).

      " ..Ugonjwa haupimwi kwa kuchukua damu lita 5....Acheni kutupiga Mkwara, ni heri tugawane Mbao kuliko kwenda kuzinguana huko mbele ya Safari"Mheshimiwa Sugu.

    13. kmbwembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 1,796
      Rep Power : 746
      Likes Received
      391
      Likes Given
      535

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Babu Kijana View Post
      HUKUMU YA PONDA YAINGIA DOSARI





      Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislam Sheikhe Ponda Issa Ponda akihutubia baadhi ya wafuasi wake.
      HUKUMU ya Kesi inayomkabili Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu, Sheikh Ponda Issa Ponda, aliyekuwa akikabiliwa na kesi ya maandamano haramu imeahirishwa mpaka tarehe 9 mei mwaka huu.


      Kesi hiyo imeharishwa baada ya Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Victoria Nongwa ,kutokuwepo Mahakamani hapo.


      Awali hakimu huyo alitarajiwa kuketi katika kiti cha enzi na kutoa hukumu ya kesi hiyo Na.245/2012 inayomkabili Ponda na wenzake.


      Aprili 3 mwaka huu:Mawakili wa upande wa Jamhuri ,Tumaini Kweka na Jessy Peter na mawakili wa utetezi Juma Nassor na Njama waliwasilisha majumuisho yao mahakamani hapo kwa njia ya maandishi ambapo mawakili wa upande wa jamhuri waliiomba mahakama iwaone washitakiwa wote wana hatia na wapewe adhabu kwa mujibu wa sheria.
      Wakati mawakili wa utetezi waliiomba mahakama iwaone washitakiwa hawana hatia na iwaachilie huru kwa sababu hawakutenda makosa yanayowakabili na kwamba upande wa jamhuri umeshindwa kuthibitisha kesi yao.Chanzo habarimpya.com - Tanzania
      My Take: Huu ni uonevu tu hii hukumu inataka kupikwa, hii inadhihirisha hana hatia sasa wanaanza dana dana tu ili aendelee kukaa mahabusu.
      Mtu huyu anastahili kuwa jela kwa miaka mingi kwa kuhamasisha vurugu za kidini. Kuahirishwa hukumu inatia shaka kwa haki kutendeka ikizingatiwa rekodi mbaya ya mahakama zetu.

    14. zinj's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 154
      Rep Power : 398
      Likes Received
      47
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By betlehem View Post
      Sasa kw mujibu wa maelezo yako wanaohujumu mali ya waislamu ni kina nani? kesi iliyopo mahakamani ni ya nani dhidi ya nani? je! unadhani mahakama itakuwa inapendelea! kama ndio; itakuwa inapendelea upande gani? kwa nini na wewe umejua je?
      Mimi nadhani tusubiri kupokea maamuzi ya mahakama kwa kuwa ndio imesikiliza hoja za pande zote.
      SAMAHANI nimefanya marekebisho rejea kusoma tena maandiko niliyo wasilisha.

    15. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 4,164
      Rep Power : 77732
      Likes Received
      2207
      Likes Given
      2120

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      [QUOTE=Sultan Kipingo;6156898]
      'bakwata ni tawi la kanisa'
      Aisee! haya ndugu ngoja mimi niondoke kwa sababu hii mada sasa! mmm!

    16. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 7,953
      Rep Power : 1804
      Likes Received
      1308
      Likes Given
      345

      Default

      Quote By Mvaa Tai View Post
      Ashugulikiwe mapema, kabla hajafikia level ya Boko Haram, Alshabab na makundi mengineyo mengi ya Kiislam yanaifanya Dunia isiwe na amani alafu wanajifanya wanapigania haki fulani, I dont think kwamba wanamuabudu Mungu huyu tunayemuabudu nahisi wanamuabudu shetani maana tunaamini apendaye damu kumwagika ni Shetani
      Wakiristu aka Wagalatia ndio waliomwaga damu ya mungu wao na ushahidi wanao, wanainywa na mkate !

      Mungu wa Waislaam (SWT) ni huyu:

      "Yeye ndiye Mwenyezi Mungu ambaye hapana mungu isipokuwa Yeye tu. Mfalme, Mtakatifu, Mwenye Salama, Mtoaji wa amani, Mwenye kuyaendesha Mwenyewe mambo yake. Mwenye Nguvu, anaye fanya analolitaka, Mkubwa, na ametakasika Mwenyezi Mungu na hayo wanayo mshirikisha nayo. Qur'an: 59:23.

    17. mansakankanmusa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Posts : 1,230
      Rep Power : 648
      Likes Received
      250
      Likes Given
      228

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      udini=vita
      I only offer an opinion someone don't f**k with me . It's important to be a good listener, and that means you shut your mouth and let other jf member talk.

    18. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,459
      Rep Power : 14396
      Likes Received
      933
      Likes Given
      717

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By MZIMU View Post
      amesha achiwa kuhuru, hakua na kesi ya kujibu, hakimu ameamuru alipwe fidia na kurudishiwa kiwanja chake cha chongombe.
      duh!ikiwa hivyo ni kweli,nitaanza kuamini kuwa hihi nchi haina udini
      MZIMU likes this.

    19. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,325
      Rep Power : 8690
      Likes Received
      905
      Likes Given
      429

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Babu Kijana View Post
      HUKUMU YA PONDA YAINGIA DOSARI





      Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislam Sheikhe Ponda Issa Ponda akihutubia baadhi ya wafuasi wake.
      HUKUMU ya Kesi inayomkabili Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu, Sheikh Ponda Issa Ponda, aliyekuwa akikabiliwa na kesi ya maandamano haramu imeahirishwa mpaka tarehe 9 mei mwaka huu.


      Kesi hiyo imeharishwa baada ya Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Victoria Nongwa ,kutokuwepo Mahakamani hapo.


      Awali hakimu huyo alitarajiwa kuketi katika kiti cha enzi na kutoa hukumu ya kesi hiyo Na.245/2012 inayomkabili Ponda na wenzake.


      Aprili 3 mwaka huu:Mawakili wa upande wa Jamhuri ,Tumaini Kweka na Jessy Peter na mawakili wa utetezi Juma Nassor na Njama waliwasilisha majumuisho yao mahakamani hapo kwa njia ya maandishi ambapo mawakili wa upande wa jamhuri waliiomba mahakama iwaone washitakiwa wote wana hatia na wapewe adhabu kwa mujibu wa sheria.
      Wakati mawakili wa utetezi waliiomba mahakama iwaone washitakiwa hawana hatia na iwaachilie huru kwa sababu hawakutenda makosa yanayowakabili na kwamba upande wa jamhuri umeshindwa kuthibitisha kesi yao.Chanzo habarimpya.com - Tanzania
      My Take: Huu ni uonevu tu hii hukumu inataka kupikwa, hii inadhihirisha hana hatia sasa wanaanza dana dana tu ili aendelee kukaa mahabusu.

      Apumzishwe kwa miaka mitano sehemu salama gerezani ili asiendelee kuchochea vurugu

    20. Lowarukerikeri's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 11
      Rep Power : 361
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Alieanzisha uzi ametaka kupata maendeleo ya hukumu, wengine mnalumbana vitu visivyohusiana na uzi wenyewe. Kwani nini msisubiri tupate updates kutoka Mahakamani?

      Duh,

      Olowarukerikeri

    21. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,611
      Rep Power : 33445
      Likes Received
      2077
      Likes Given
      1601

      Default Re: Sheikh Ponda na Hukumu Yake

      Quote By Ally Kombo View Post
      Wakiristu aka Wagalatia ndio waliomwaga damu ya mungu wao na ushahidi wanao, wanainywa na mkate !

      Mungu wa Waislaam (SWT) ni huyu:

      "Yeye ndiye Mwenyezi Mungu ambaye hapana mungu isipokuwa Yeye tu. Mfalme, Mtakatifu, Mwenye Salama, Mtoaji wa amani, Mwenye kuyaendesha Mwenyewe mambo yake. Mwenye Nguvu, anaye fanya analolitaka, Mkubwa, na ametakasika Mwenyezi Mungu na hayo wanayo mshirikisha nayo. Qur'an: 59:23.
      Mungu wa 1.boko haram, 2.Alshabab, 3.Alqaeda 4.Hamas 5.Janjaweed 6.al-Gama'a al-Islamiyya.....................101.Hezbollah Kuna makundi ya kigaidi ya Kiislam duniani zaidi ya miamoja yote yanaua watu watoto, wanawake na wazee wasio na hatia na kwenda kupongezana kwenye Ibada kwa kutumia misahafu ya Kiislam of which wewe na Ponda mnaitumia.
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...