JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

    Report Post
    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
    Results 61 to 80 of 82
    1. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,965
      Rep Power : 79548551
      Likes Received
      7766
      Likes Given
      447

      Default Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Taarifa za kuaminika nikuwa,
      Mtanzania
      akamatwa na unga China ananyongwa J'nne anaitwa Zuberi Mussa, Ni mkaazi wa Zanzibar aliwahi kuishi Canada! Sijui atasaidiwa vipi maana yeye ni container tu Ma don wapo Bongo
      Last edited by Yericko Nyerere; 7th May 2012 at 04:17.
      Mtumishi Wetu and Thanda like this.


    2. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Quote By Never give up View Post
      sishabikii hukumu ya kifo lkn nahisi hili ndilo lililobaki maana sidhani kama kuna watakaojishughulikisha na hili.
      ushabikie usishabikie wachina hawaelewi hilo,kama wameshindwa wamarekani na haki zao za binadamu utakuwa wewe

      kwa upande wangu naona sawa tu,maana madawa ya kulevya yamemaliza vijana wetu sana

      kwa sasa ukienda hunduras hakufai muda wowote unapigwa risasi na magenge ya madawa ya kulevya,kwani wenzetu pale ndio cetre ya madawa yatokayo mexico kwenda USA,na nchi yao ni corrupt haina sheria yeyote ile ya kuzuia madawa ya kulevya,kila mtu anamiliki bunduki kujilinda na biashara ya madawa
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    3. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,965
      Rep Power : 79548551
      Likes Received
      7766
      Likes Given
      447

      Default

      Quote By engmtolera View Post
      yule dada hutasikia kesi yake hata siku moja na mwisho wa siku mzigo utapungua kilo ukiwa polisi na dada kurudi kwao kujaribu tena safari ya pili kuleta madawa tanzania
      Huo ndio ukweli wa mambo!

    4. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Quote By Mbimbinho View Post
      Mkuu mpayukaji, he's not dead yet.. khaaa!
      yaani mpaka sasa ni kama kafa tu,maana hakuna kitakacho mtoa ktk hili labda kuwe na tetemeko la ardhi kama japani na hata hivyo watawahi kumpiga risasi kabla hajafa kwa tetemeko,CHEZEA CHINA WEWE,watu wa madawa waishike sharubu kenya,uganda na tanzania lakini sio uchina

      si unakumbuka pale kenya baada ya kukamatwa zile shehena za madawa walikuja jamaa kutoka nje kuja kukomboa madawa yao na walipewa ulinzi na serikali ya kenya,hebu sasa waeleze waende uchina wakakomboe dawa zao toka kwa ZUBER hehehehehehe itakula kwao yatarudishwa majivu tu
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    5. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,602
      Rep Power : 1607
      Likes Received
      887
      Likes Given
      222

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Huyu tulimpenda lakini mungu kampenda zaidi..mwacheni apumzike kwa amani

    6. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Quote By Nyalotsi View Post
      naombea anyongwe hadharani. Ningefurahi pia kama angetaja hadharani katumwa na nani.
      hivi ndivyo itakavyo kuwa 没育办法

      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    7. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,965
      Rep Power : 79548551
      Likes Received
      7766
      Likes Given
      447

      Default

      Quote By engmtolera View Post
      yaani mpaka sasa ni kama kafa tu,maana hakuna kitakacho mtoa ktk hili labda kuwe na tetemeko la ardhi kama japani na hata hivyo watawahi kumpiga risasi kabla hajafa kwa tetemeko,CHEZEA CHINA WEWE,watu wa madawa waishike sharubu kenya,uganda na tanzania lakini sio uchina

      si unakumbuka pale kenya baada ya kukamatwa zile shehena za madawa walikuja jamaa kutoka nje kuja kukomboa madawa yao na walipewa ulinzi na serikali ya kenya,hebu sasa waeleze waende uchina wakakomboe dawa zao toka kwa ZUBER hehehehehehe itakula kwao yatarudishwa majivu tu
      Haahaahaa dah mbavu sina haaahaaaaahaa china ni sayari nyingine kabisa, hata mungu tu wamemuweka mipaka ya kumsikiliza/kumshukuru ni januari hadi januari sembuse Zuberi mtz?

    8. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 711
      Likes Received
      167
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By engmtolera View Post
      huyo dada wa SA alinyongwa kwa kubeba 3kg of methamphetamine,ina maana kama ni container kwa wachina hiyo kesi ingekuwa imekwisha na wahusika wangesha oza kitambo sana

      na jiulize haki za binadamu mbona hawaonekani uchina? mbona hatuwasikii wakipiga kelele uchina wala kwenda uchina kuandamana?

      wanaelewa kuwa wakienda uchina kwanza hawatarudi,mbili USA haitawasaidia na tatu watahukumiwa kwa sheria za uchina

      utawaona wakija tanzania na nchi nyingine ambazo kwao wanaelewa kuwa hawatakamatwa wala kushitakiwa

      HONGERA UCHINA


      yea, bila kutumia sheria ya kunyonga ingekuwa hatari, population watu billion 1 na ushee.

    9. gody's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 1,046
      Rep Power : 862
      Likes Received
      255
      Likes Given
      95

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Kwanza kabisa naomben mawasiliano ya serikali ya China!
      Niwaambie waje wamnyongee hapa mbongo tena maeneo ya Mnazi mmoja ili mapusher na ma don wao waone na wakubwa wanaohuska waone
      wenyewe wamekaa maofsn wametunisha mitumbo kaz yao nikuagiza
      vijana,rafk,masela,kaka,dada,n a ndug zetu ndo wanaoathirika na kunyongwa
      tena mimi ningewaambia china kuna soko tena airport unapta kiurahis ili waende wakafie mbali na matumbo yao!
      Sh@@@@zy!q @@@@@#nina zao kabisa

    10. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,965
      Rep Power : 79548551
      Likes Received
      7766
      Likes Given
      447

      Default

      Quote By gody View Post
      Kwanza kabisa naomben mawasiliano ya serikali ya China!
      Niwaambie waje wamnyongee hapa mbongo tena maeneo ya Mnazi mmoja ili mapusher na ma don wao waone na wakubwa wanaohuska waone
      wenyewe wamekaa maofsn wametunisha mitumbo kaz yao nikuagiza
      vijana,rafk,masela,kaka,dada,n a ndug zetu ndo wanaoathirika na kunyongwa
      tena mimi ningewaambia china kuna soko tena airport unapta kiurahis ili waende wakafie mbali na matumbo yao!
      Sh@@@@zy!q @@@@@#nina zao kabisa
      Kwenye ishu kama hizi wachina hawana mda wamajadiliano na binadamu yeyote duniani zaidi ya kuangalia sheria na kuitekeleza!

    11. gody's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 1,046
      Rep Power : 862
      Likes Received
      255
      Likes Given
      95

      Default

      Quote By Yericko Nyerere View Post
      Kwenye ishu kama hizi wachina hawana mda wamajadiliano na binadamu yeyote duniani zaidi ya kuangalia sheria na kuitekeleza!
      nimejarib kuwasiliana nao wamesema niache ujinga lbda watafikilia ombi langu wakimkamata kigogo au mheshimiwa fulan wa tz ndo watajifkilia kumnyongea posta au magogon ama tandale kwa mtogole
      engmtolera likes this.

    12. Watu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,541
      Rep Power : 945
      Likes Received
      403
      Likes Given
      175

      Default

      Quote By Yericko Nyerere View Post
      Taarifa za kuaminika nikuwa,
      Mtanzania
      akamatwa na unga China ananyongwa J'nne anaitwa Zuberi Mussa, Ni mkaazi wa Zanzibar aliwahi kuishi Canada! Sijui atasaidiwa vipi maana yeye ni container tu Ma don wapo Bongo
      Nduguze Wasubiri majivu! Yatatumwa zanziber kwa DHL.

    13. rfjt's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 178
      Rep Power : 508
      Likes Received
      39
      Likes Given
      30

      Default

      Quote By Watu View Post
      Nduguze Wasubiri majivu! Yatatumwa zanziber kwa DHL.
      Kwani maiti huwa wanaichoma moto?

    14. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,547
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      64

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      lakini angekua mchina kakamatiwa Zanzibar!

    15. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,965
      Rep Power : 79548551
      Likes Received
      7766
      Likes Given
      447

      Default

      Quote By rfjt View Post
      Kwani maiti huwa wanaichoma moto?
      Ndio nchi nyingi duniani huchoma maiti, na chini ni mojawapo!

    16. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,324
      Rep Power : 2296
      Likes Received
      496
      Likes Given
      18

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Ha ha ha,ivi majivu yake yataletwa lini nchini?chezea china weye.

    17. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Quote By gody View Post
      nimejarib kuwasiliana nao wamesema niache ujinga lbda watafikilia ombi langu wakimkamata kigogo au mheshimiwa fulan wa tz ndo watajifkilia kumnyongea posta au magogon ama tandale kwa mtogole
      gody
      hehehehehe,we kweli kiboko,umewasiliana na nani na kwa lugha ipi sasa

      nadhani wamekwambia"ni buyao shuo"
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    18. WILSON MWIJAGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2011
      Posts : 277
      Rep Power : 608
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Ndugu,

      Anyongwe huyo ili liwe fundisho kwa wengine.

    19. nsangaman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : KATAVI
      Posts : 274
      Rep Power : 527
      Likes Received
      39
      Likes Given
      9

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Nashauri hii nchi ikodishwe kwa WaChina.

    20. Chum Chang's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 1,006
      Rep Power : 634
      Likes Received
      240
      Likes Given
      286

      Default Re: Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

      Quote By azimio jipya View Post
      zuberi ... Jina linalofuatia ni nani vile ...?

      mkuu umesoma taarifa vizuri

    21. Nzowa Godat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2011
      Posts : 1,841
      Rep Power : 843
      Likes Received
      388
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By Leonard Robert View Post
      Huyu tulimpenda lakini mungu kampenda zaidi..mwacheni apumzike kwa amani
      Haaa!? Mungu gani anayempenda GANJA MAN au muuza ndumu.


    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...