JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sheria ya Haki Miliki, wanachotaka wasanii kitatufunga wote!

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. Uswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,114
      Rep Power : 908
      Likes Received
      581
      Likes Given
      491

      Default Sheria ya Haki Miliki, wanachotaka wasanii kitatufunga wote!

      Kuna mtu anakua interviewed TBC anasema mchakato wa kupata sheria mpya ya haki miliki kwa ajili ya kulinda maslahi ya wasanii imefikia sehemu nzuri sana, jamaa anadai mapendekezo ya wasanii ni kwamba si tu muuzaji wa kazi feki ila hata yule aliyenunua kazi feki nae atiwe hatiani.

      my take:
      Kama sheria itakua hivyo kweli basi wengi watafungwa, si kwa sababu watu wanapenda kununua kazi feki ila kwa sababu wengi hawawezi kutofautisha feki na hizo wanazoziita original
      mbona sioni umeme, maji wala barabara, 30% PAYE na Kodi nyingine katika bidhaa, zinaenda wapi?


    2. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default Re: Sheria ya Haki Miliki, wanachotaka wasanii kitatufunga wote!

      Na wao inabidi walipe kodi,feki hauwezi kudhibti,wanaibiwa kina tom cruise wanaibiwa kina jayz ndio itakua juma nature na ray?

    3. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...