JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada juu ya kubadili mkataba

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. Kiumbe duni's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Posts : 100
      Rep Power : 459
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Msaada juu ya kubadili mkataba

      Kuna ndugu yangu eneo lake limekodishwa na kampuni ya tigo kuweka mnara. Kutokana na kutokuifahamu lugha ya kiingereza akaingia mkataba unaombana ambapo walikubaliana atalipwa laki 5 kila mwezi kwa mwaka, na ktk kodi yake itakatwa kodi 10%. Walisaini nae mkataba wa miaka 20 na wakamwambia kila baada ya miaka mi5 watakaa mezani kujadili upya kodi. Baada ya miaka mi5 kupita akawafuata ili wajadiliane kodi wakamwambia hakuna kipengele hicho kwenye mkataba wao. Kweli mkataba wake unasema ktk hiyo miaka 20 kodi itakuwa automatically renewed kila baada ya miaka mi5 ya bila badiliko la kodi.
      Maswali yake ni kama yafuatayo:
      (1) Afanye nini ili aweze kuubadili mkataba huu.
      (2)Kama akiuza eneo lake anaweza kupata tatizo lolote.
      Wadau msaada wenu unahitajika. Nawasilisha


    2. #2
      Bandio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 101
      Rep Power : 448
      Likes Received
      10
      Likes Given
      20

      Default Re: Msaada juu ya kubadili mkataba

      Quote By Kiumbe duni View Post
      Kuna ndugu yangu eneo lake limekodishwa na kampuni ya tigo kuweka mnara. Kutokana na kutokuifahamu lugha ya kiingereza akaingia mkataba unaombana ambapo walikubaliana atalipwa laki 5 kila mwezi kwa mwaka, na ktk kodi yake itakatwa kodi 10%. Walisaini nae mkataba wa miaka 20 na wakamwambia kila baada ya miaka mi5 watakaa mezani kujadili upya kodi. Baada ya miaka mi5 kupita akawafuata ili wajadiliane kodi wakamwambia hakuna kipengele hicho kwenye mkataba wao. Kweli mkataba wake unasema ktk hiyo miaka 20 kodi itakuwa automatically renewed kila baada ya miaka mi5 ya bila badiliko la kodi.
      Maswali yake ni kama yafuatayo:
      (1) Afanye nini ili aweze kuubadili mkataba huu.
      (2)Kama akiuza eneo lake anaweza kupata tatizo lolote.
      Wadau msaada wenu unahitajika. Nawasilisha
      Nafikiri ni mfano wa mikataba katika sekta ya madini na nishati ambayo inaigharimu nchi kwa sasa.

    3. Kansime

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...