JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. chopincho's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th December 2011
      Posts : 25
      Rep Power : 440
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Post kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      maana nimewahi shudia jamaa mmoja alikamatwa na askari polis akiwa amepaki gari yake na bibie wanakula mavitu na wakapelekwa polis kufungulia charge.


    2. #2
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,022
      Rep Power : 8599
      Likes Received
      1733
      Likes Given
      220

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By chopincho View Post
      maana nimewahi shudia jamaa mmoja alikamatwa na askari polis akiwa amepaki gari yake na bibie wanakula mavitu na wakapelekwa polis kufungulia charge.
      Hiyo sawa na kufanya mapenzi hadharani,
      Lakini kwenye gari ni uchafu
      feis buku likes this.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    3. #3
      RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 6,099
      Rep Power : 433154
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      713

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By TIQO View Post
      Hiyo sawa na kufanya mapenzi hadharani,
      Lakini kwenye gari ni uchafu
      Sio uchafu....
      Labda hizo sheria na hadhara zake....what if tinted? I mean legally.
      Komaa tu....

    4. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24943
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      2566

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Kosa si kufanya mapenzi kwenye gari, kosa ni hilo gari lipo wapi.

      Unaweza kufanya mapenzi kwenye gari ndani ya fensi ya nyumba yako, na ukawa hujatenda kosa kisheria
      RR, Makindi N, El Toro and 4 others like this.

    5. #5
      LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,161
      Rep Power : 62675
      Likes Received
      610
      Likes Given
      398

      Default

      Quote By chopincho View Post
      maana nimewahi shudia jamaa mmoja alikamatwa na askari polis akiwa amepaki gari yake na bibie wanakula mavitu na wakapelekwa polis kufungulia charge.
      mkuu inaonekana ndiyo mchezo wako huo vipi??
      Walikufumania pande zipi unakula mambo??

    6. Kansime

    7. #6
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,022
      Rep Power : 8599
      Likes Received
      1733
      Likes Given
      220

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By RR View Post
      Sio uchafu....
      Labda hizo sheria na hadhara zake....what if tinted? I mean legally.
      Kama ni tinted gari ikitikisika na watu wakaona gari linacheza kiIdd Amin na wakathibitisha pasipo shaka ni kosa kisheria.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    8. #7
      Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,077
      Rep Power : 25776
      Likes Received
      3578
      Likes Given
      3059

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Kufanya mapenzi hadharani ni kosa...kama Gaijin alivyoeleza, inaegemea na mazingira!
      Kama gari lipo sehemu ambayo ni public place, hilo ni kosa na mnastahili adhabu ya kifungo
      If you can't convince them, confuse them.


    9. #8
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,022
      Rep Power : 8599
      Likes Received
      1733
      Likes Given
      220

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By Rejao View Post
      Kufanya mapenzi hadharani ni kosa...kama Gaijin alivyoeleza, inaegemea na mazingira!
      Kama gari lipo sehemu ambayo ni public place, hilo ni kosa na mnastahili adhabu ya kifungo
      Au unawatoa wafanye mbele za watu wakiwashuhudia wao si wanajidai wananyege sana
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    10. Makindi N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2008
      Location : Morogoro
      Posts : 1,064
      Rep Power : 849
      Likes Received
      141
      Likes Given
      182

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By Gaijin View Post
      Kosa si kufanya mapenzi kwenye gari, kosa ni hilo gari lipo wapi.

      Unaweza kufanya mapenzi kwenye gari ndani ya fensi ya nyumba yako, na ukawa hujatenda kosa kisheria
      I second you G. Kbs wengine watajidai ni ucku, hatuonekani..... kwani public place ina ucku au mchana? Mwisho wa siku its illegal, immoral, unethical, na inadhihirisha unyama na uchafu wa binadamu......
      Leo Tolstoy once said "Everybody thinks of changing the world, no one thinks of changing himself"

    11. roby2006's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 522
      Likes Received
      57
      Likes Given
      12

      Default

      Uchafu kwako kwa wenzio burudani
      Quote By TIQO View Post
      Hiyo sawa na kufanya mapenzi hadharani,
      Lakini kwenye gari ni uchafu

    12. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,401
      Rep Power : 603
      Likes Received
      211
      Likes Given
      79

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By TIQO View Post
      Lakini kwenye gari ni uchafu
      I disagree with you 100%. Kwani kuna uchafu gani ku**mbea kwenye gari?

      Unaonekana huna swagga mkuu, ni hatari kwa afya ya mahusiano yako na mkeo/mumeo!
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    13. #12
      RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 6,099
      Rep Power : 433154
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      713

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By Gaijin View Post
      Kosa si kufanya mapenzi kwenye gari, kosa ni hilo gari lipo wapi.

      Unaweza kufanya mapenzi kwenye gari ndani ya fensi ya nyumba yako, na ukawa hujatenda kosa kisheria
      Mwalimu unaweza kunipatia maana ya hadhara?
      Kwamba ukiwa ndani ya uzio wako sio hadhara, regardless of what?
      Kwamba legally, hadhara ni 'public'?
      Komaa tu....

    14. Bazazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2008
      Location : Mzururaji
      Posts : 1,639
      Rep Power : 938
      Likes Received
      502
      Likes Given
      151

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Mapenzi popote Bandugu
      Wanawake: Wanaume Hatuwezi kuishi bila ninyi lakini hatuwezi kuishi nanyi.

    15. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,546
      Rep Power : 1943
      Likes Received
      1476
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By gaijin View Post
      kosa si kufanya mapenzi kwenye gari, kosa ni hilo gari lipo wapi. Unaweza kufanya mapenzi kwenye gari ndani ya fensi ya nyumba yako, na ukawa hujatenda kosa kisheria
      sawa kabisa.

    16. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 45,577
      Rep Power : 159023057
      Likes Received
      14770
      Likes Given
      1235

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By RR View Post
      Mwalimu unaweza kunipatia maana ya hadhara?
      Kwamba ukiwa ndani ya uzio wako sio hadhara, regardless of what?
      Kwamba legally, hadhara ni 'public'?
      Ukiwa ndani ya uzio wako hauko hadharani tena. Hadhara ni sehemu ya wazi ambayo kila mtu anaweza kuona lolote lile linalofanyika.
      Gaijin likes this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    17. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By chopincho View Post
      maana nimewahi shudia jamaa mmoja alikamatwa na askari polis akiwa amepaki gari yake na bibie wanakula mavitu na wakapelekwa polis kufungulia charge.
      Inategemea na mahali gari ilipo....

    18. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,077
      Rep Power : 25776
      Likes Received
      3578
      Likes Given
      3059

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By sweetlady View Post
      Inategemea na mahali gari ilipo....
      hi SL...nimekumiss, naona ndiyo unaamka! how is ur day?
      If you can't convince them, confuse them.


    19. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By Rejao View Post
      hi SL...nimekumiss, naona ndiyo unaamka! how is ur day?
      Hi too Rejao..... Niko poa kabisa, mie pia nimekumiss sana, siku hizi mbona twapishana sana?
      Rejao likes this.

    20. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,077
      Rep Power : 25776
      Likes Received
      3578
      Likes Given
      3059

      Default Re: kufanya mapenzi/ngono kwenye gari yako ni kosa kisheria??

      Quote By sweetlady View Post
      Hi too Rejao..... Niko poa kabisa, mie pia nimekumiss sana, siku hizi mbona twapishana sana?
      Nakuwa tit sana...but leo nimejitahidi kuwepo muda mrefu...wewe leo hujaonekana kabisa
      If you can't convince them, confuse them.


    21. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By Rejao View Post
      Nakuwa tit sana...but leo nimejitahidi kuwepo muda mrefu...wewe leo hujaonekana kabisa
      Pole kwa kubanwa, naamini ni kwa wema! Mimi pia nilikuwepo sema sio kivile, afu siku hizi nimekuwa na tabia ya kuishia chit chat, labda ndio mana hatukutani...
      Rejao likes this.

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...