JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Ford89's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st July 2011
      Posts : 103
      Rep Power : 484
      Likes Received
      8
      Likes Given
      9

      Default Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Naomba mnifahamishe chuo cha sheria kinachotoa certificate kwa Dar es salaam ni chuo gani na kipo wapi?


    2. #2
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,059
      Rep Power : 85914983
      Likes Received
      1805
      Likes Given
      900

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Kitivo cha sheria cha chuo Kikuu cha Dar Es Salaam wanafundisha kozi hiyo unayotaka kusoma.
      Wanatoa cheti cha sheria (Certificate in Law). Kwa habari zaidi gonga hapa.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    3. Ford89's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st July 2011
      Posts : 103
      Rep Power : 484
      Likes Received
      8
      Likes Given
      9

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Thnks,kama kuna vyuo vingine vya sheria pia naomba unitajie ili niwe na wide choice.

    4. #4
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,059
      Rep Power : 85914983
      Likes Received
      1805
      Likes Given
      900

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Quote By Ford89 View Post
      Thnks,kama kuna vyuo vingine vya sheria pia naomba unitajie ili niwe na wide choice.
      Kwa Dar sina uhakika sana, may be wenzangu watakusaidia.
      Kwa vyuo vilivyo nje ya Dar, kuna chuo maalum cha sheria kipo wilayani Lushoto mkoani Tanga kinaitwa IJA (Institute of Judicial Administration). Hawa wanatoa elimu ya cheti na stashahada ya sheria. Tovuti yao ni www.ija.ac.tz. Wengine ni Mzumbe University nao wanatoa elimu ya cheti na stashahada ya sheria.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    5. #5
      Aza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Location : popote
      Posts : 1,579
      Rep Power : 818
      Likes Received
      154
      Likes Given
      314

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Quote By Idimi View Post
      Kwa Dar sina uhakika sana, may be wenzangu watakusaidia.
      Kwa vyuo vilivyo nje ya Dar, kuna chuo maalum cha sheria kipo wilayani Lushoto mkoani Tanga kinaitwa IJA (Institute of Judicial Administration). Hawa wanatoa elimu ya cheti na stashahada ya sheria. Tovuti yao ni www.ija.ac.tz. Wengine ni Mzumbe University nao wanatoa elimu ya cheti na stashahada ya sheria.
      umenisaidia pia,asante
      A 'parliament' is not only made up of our dear politicians,but is also a group of owls.
      The greedy people are the victims to the evil people.

    6. Clean9

    7. Ford89's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st July 2011
      Posts : 103
      Rep Power : 484
      Likes Received
      8
      Likes Given
      9

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Ebwana daah
      nashukuru sana mkuu

    8. Kyalow's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : kambi ya mamba
      Posts : 799
      Rep Power : 644
      Likes Received
      141
      Likes Given
      44

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      azania college of management kipo karibu na richmond tower upanga magharibi mtaa wa mindu

    9. lunogelo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th October 2011
      Posts : 46
      Rep Power : 463
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Chuo cha sheria kinachotoa certificate

      Dar kuna Bagamoyo University kule kawe, Kampala International University Gongo la Mboto campus, Azania na UDSM. Nje ya Dar kuna Mzumbe cha moro, Ruco cha iringa, Ija cha lushoto, St Augustine cha mwanza, St John cha dodoma, Eckernforde cha tanga, TIKU cha mbeya.

    Similar Topics

    1. Natafuta chuo kinachotoa first degree kwa nia ya mtandao(online degree programe)
      By FADHILIEJ in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 10
      Last Post: 17th July 2014, 06:38
    2. Replies: 1
      Last Post: 3rd December 2011, 01:05
    3. Kipi ni chuo kinachotoa products zinazouzka sokoni hapa tanzania?
      By Perry in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 28
      Last Post: 30th May 2011, 20:11
    4. Chuo gani TZ kinachotoa mafunzo ya ICT kwa Distance leaning?
      By Mathias Byabato in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 4
      Last Post: 22nd February 2011, 13:06
    5. Chuo kinachotoa project mgt course
      By Kimeo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 10
      Last Post: 10th March 2010, 13:59

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...