JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nini maana ya...

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. MAMMAMIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Near You
      Posts : 3,789
      Rep Power : 3318
      Likes Received
      1497
      Likes Given
      1207

      Default Nini maana ya...

      WanaJF, naomba msaada wa maneno haya:
      1. LIBENEKE
      2. MSAADA KATIKA TUTA/TUTANI

      Natanguliza shukurani - Asanteni


    2. Djunior's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2010
      Posts : 45
      Rep Power : 509
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini maana ya...

      Nini maana ya magumashi, sharobalo

    3. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,851
      Rep Power : 38158002
      Likes Received
      1520
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini maana ya...

      Quote By MAMMAMIA View Post
      WanaJF, naomba msaada wa maneno haya:
      1. LIBENEKE
      2. MSAADA KATIKA TUTA/TUTANI

      Natanguliza shukurani - Asanteni
      1. Libeneke: Kwa ufahamu wangu neno ili ni Kiswahili cha mtaani (Lugha ya msimu), na maana yake ni Kung'ang'ania jambo bila sababu ya maana.

      2. Msaada katika Tuta/Tutani: Huu msemo umepatikana kipindi kile matuta ya barabarani ndio kwanza yamewekwa, abiria wengi wa mabasi ya daladala, walikuwa wakiomba msaada wa kushuka kwenye hayo matuta au jirani ya hayo matuta kwani mara zote mabasi yakifika karibia na hayo yalikuwa yakipunuza mwendo...!
      “I am the punishment of God... If you had not committed great sins, God would not have sent a punishment like me upon you.”

      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (―`·._.•X-Paster™•._.·΄―)


    4. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,851
      Rep Power : 38158002
      Likes Received
      1520
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini maana ya...

      Quote By Djunior View Post
      Nini maana ya magumashi, sharobalo
      Nadhani neno Magumashi ni Kiswahili cha mtaani (Lugha ya Msimu). Maana yake ni kitu cha Bandia (Fake)... Uongo, Utapeli.
      Slave likes this.
      “I am the punishment of God... If you had not committed great sins, God would not have sent a punishment like me upon you.”

      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (―`·._.•X-Paster™•._.·΄―)


    5. Slave's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Location : jamiiforums area
      Posts : 4,333
      Rep Power : 60094
      Likes Received
      1770
      Likes Given
      1917

      Default Re: Nini maana ya...

      Quote By X-PASTER View Post
      Nadhani neno Magumashi ni Kiswahili cha mtaani (Lugha ya Msimu). Maana yake ni kitu cha Bandia (Fake)... Uongo, Utapeli.
      asante mkuu nimejua maana sasa,inabidi uwe unatufasilia maana huku uswazi hayo maneno wamegeuza lugha ya taifa
      punda afe mzigo ufike
      hapa ndipo tumefikia
      hakika anawatumbukiza wengi

    6. Kansime

      Clean9

    Similar Topics

    1. Hivi kwa nini unaogopa kuoa au kuolewa?Unajua nini maana ya Ndoa?Biblia inasemaje?
      By Akili Unazo! in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 26
      Last Post: Yesterday, 13:29
    2. Replies: 10
      Last Post: 15th February 2013, 07:23
    3. Nini maana ya SKY OVER?
      By Kishongo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 16
      Last Post: 24th February 2011, 12:05
    4. Nini Maana Yake?
      By Hmaster in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 9
      Last Post: 27th January 2011, 01:55
    5. Nini Maana ya,,,
      By KakaJambazi in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 3
      Last Post: 20th December 2010, 03:49

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...