JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Joram Kihango vs Willy Gamba

    Report Post
    Page 1 of 9 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 177
    1. #1
      Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default Joram Kihango vs Willy Gamba

      Ulikuwa unavutiwa zaidi na yupi kati ya wakali hao?
      Saint Ivuga and maishapopote like this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE


    2. #2
      Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Joram Kihango, yaani nikisoma kitabu kama SALAMU KUTOKA KUZIMU, nilikuwa nasisimka mwikli mzima, nywele zikinisimama na vipele kunitoka mwili mzima.
      maishapopote likes this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    3. Kunta Kinte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 3,469
      Rep Power : 539704
      Likes Received
      985
      Likes Given
      1274

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      WILLY GAMBA mkuu, sijui waandishi wa enzi zile wamepotelea wapi!

    4. #4
      Kilembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2009
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,099
      Rep Power : 834
      Likes Received
      165
      Likes Given
      256

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Nilivutiwa zaidi na Willy Gamba, yaani nilikuwa nikisoma hadithi zake nilikuwa najisikia mzalendo halisi na nilitamani niwe kama yeye yaani niwe tayari wakati wote kuipigania Afrika, nakumbuka harakati za WG katika vitabu kama NJAMA, HOFU, KK (KIKOSI CHA KISASI), na kile cha wizi wa almasi mwadui. Huwa najiuliza kama mzee Aristablus Elvis Musiba angeendelea kuandika vitabu hivi, sijui angeandika nini juu ya Willy Gamba na mapambano yake na wahujumu kama wa EPA na RICHMOND! yaani Willy Gamba alinifanya nivutiwe sana kusoma riwaya za upelelezi kama zile za mtunzi James Hadley Chase!

    5. queenkami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2010
      Posts : 1,234
      Rep Power : 5470
      Likes Received
      568
      Likes Given
      895

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      umenikumbusha willy Gamba,alikua anafurahisha sana!
      Yesu Nakupenda Nitumie Upendavyo.


    6. #6
      Nasolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Posts : 1,624
      Rep Power : 1088
      Likes Received
      224
      Likes Given
      57

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By mikela View Post
      Ulikuwa unavutiwa zaidi na yupi kati ya wakali hao?
      Ninavyofahamu mimi willy Gamba hakuwa mwandishi wa vitabu vya hadithi isipokuwa ni jina lililotumiwa na mwandishi wa vitabu maarufu wakati huo ambaye sasa ni mfanyabiashara maarufu vilevile anayeitwa A.MUSIBA. Nakumbuka KITABU CHAKE CHENYE HADITHI YA KUSISIMUA YA KIPELELEZI KATIKA JIJILA KINSHASA ( KUFA NA KUPONA )cha A.MUSIBA aliyetumia jina la Wily Gamba Kama Muhusika mkuu.

    7. #7
      Mchizi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd April 2009
      Location : Uzayuni
      Posts : 215
      Rep Power : 675
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Kwa kweli umenikumbusha mbali enzi hizo kusoma vitabu vya hadithi ilikuwa ni mojawapo ya starehe kama si kwenda cinema.Nimesoma karibu vitabu vyote vya willy gamba,kuanzia kikomo,kikosi cha kisasi,hofu,njama,tutarudi na roho zetu,na vile vile vya joram kiango kama najisikia kuua tena,pesa zako zinanuka,dar es salaam usiku na vingine.Naweza kusema kila mmoja alikuwa na uzuri wake ila pointi nyingi atachukua willy gamba ambaye alikuwa anacheza kama mtu wa usalama wa taifa tofauti na joram kiango ambaye alikuwa anacheza kama mpelelezi wa kujitegemea.

    8. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 16,012
      Rep Power : 85937888
      Likes Received
      4325
      Likes Given
      7656

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Joram Kiango malaika wa Shetani..lakini wote kwa ujumla Riwaya zao zilikuwa nzuri sana .
      Hivi mbona sasa hazipatikani?anayejua zunzuzwa waoi tafadhari tuwasiliane

      Zawadi ya ushindi mtunzi alikuwa nani nimesahau?
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    9. #9
      Akiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,314
      Rep Power : 820
      Likes Received
      135
      Likes Given
      218

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      du nilivutiwa sana na willy gamba hasa vitabu vya njama na kikosi cha kisasi. na mwandishi wa hivi vitabu yupo hapa mikocheni naona kajikita zaidi kwenye biashara zake. naona aliamua kuajipumzisha na fasihi andishi kwa heshima. yaani ameacha kuandika huku jamii ikiwa bado inapenda kazi zake. anaitwa mzee elivis musiba kwa sasa ni mwenyekiti wa CTI but sina hakika kama bado anaendelea au muda wake umeisha

    10. #10
      Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,579
      Rep Power : 54733553
      Likes Received
      1387
      Likes Given
      623

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By FirstLady1 View Post
      Joram Kiango malaika wa Shetani..lakini wote kwa ujumla Riwaya zao zilikuwa nzuri sana .
      Hivi mbona sasa hazipatikani?anayejua zunzuzwa waoi tafadhari tuwasiliane

      Zawadi ya ushindi mtunzi alikuwa nani nimesahau?
      FL1 umekumbusha mbali kidogo na Mambo ya Sikamona! Mtunzi wa kitabu hiki ni Ben R. Mtobwa ambaye ndiye aliyekuwa anaandika Riwaya za Kusisimua za Joram Kiango. Nilipokuwa nasoma hizi riwaya nilikuwa nafanya imagination kumhusu Joram Kiango! Nilikuwa napata picha eti ni kweli Joram Kiango ni mtu kweli, Mwembamba, Mrefu amenyoa panki Ha ha ha
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    11. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Kuna haja ya kuzitafuta hizi riwaya na kuziweka kwenye mtandao, maana hata kwenye book shops za hapa mjini vitabu hivyo havipatikani.
      Money Maker likes this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    12. #12
      Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 16,611
      Rep Power : 288780428
      Likes Received
      15170
      Likes Given
      70380

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By Nasolwa View Post
      Ninavyofahamu mimi willy Gamba hakuwa mwandishi wa vitabu vya hadithi isipokuwa ni jina lililotumiwa na mwandishi wa vitabu maarufu wakati huo ambaye sasa ni mfanyabiashara maarufu vilevile anayeitwa A.MUSIBA. Nakumbuka KITABU CHAKE CHENYE HADITHI YA KUSISIMUA YA KIPELELEZI KATIKA JIJILA KINSHASA ( KUFA NA KUPONA )cha A.MUSIBA aliyetumia jina la Wily Gamba Kama Muhusika mkuu.
      Tena Musiba aliandika vitabu vyote hivyo kipindi alichokuwa anatumikia kifungo kirefu jela. Baada ya kifungo, alirudi uraiani, biashara imemchanganyia uandishi ndio basi tena.

    13. Kilembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2009
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,099
      Rep Power : 834
      Likes Received
      165
      Likes Given
      256

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By Mchizi View Post
      Kwa kweli umenikumbusha mbali enzi hizo kusoma vitabu vya hadithi ilikuwa ni mojawapo ya starehe kama si kwenda cinema.Nimesoma karibu vitabu vyote vya willy gamba,kuanzia kikomo,kikosi cha kisasi,hofu,njama,tutarudi na roho zetu,na vile vile vya joram kiango kama najisikia kuua tena,pesa zako zinanuka,dar es salaam usiku na vingine.Naweza kusema kila mmoja alikuwa na uzuri wake ila pointi nyingi atachukua willy gamba ambaye alikuwa anacheza kama mtu wa usalama wa taifa tofauti na joram kiango ambaye alikuwa anacheza kama mpelelezi wa kujitegemea.
      Mkuu hapo kwenye red muhusika mkuu hakuwa Willy Gamba alikuwa Joram Kiango

    14. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Kumbe jamaa alitupwa lupango, nini ilikuwa sababu hasa ya kifungo hicho kirefu?
      Quote By Pasco View Post
      Tena Musiba aliandika vitabu vyote hivyo kipindi alichokuwa anatumikia kifungo kirefu jela. Baada ya kifungo, alirudi uraiani, biashara imemchanganyia uandishi ndio basi tena.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    15. Sokomoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2008
      Location : Kijijini
      Posts : 1,911
      Rep Power : 1070
      Likes Received
      98
      Likes Given
      25

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By mikela View Post
      Ulikuwa unavutiwa zaidi na yupi kati ya wakali hao?
      Sidhani kama anaitwa Joram KIHANGO....................... .. Mimi mkali wangu ni Ben R. Mtobwa na baadhi ya vitabu vyake ni Dar es salaam usiku, tutarudi na roho zetu, hiba ya wivu, najisikia kuua tena,zawadi ya ushindi, kipofu mwenye miwani mweusi,malaika wa shetani, roho ya paka, salamu kutoka kuzimu, mwalimu mwenye mkono wa bandia, nyuma ya pazia na bila kusahau, Kikwete:Safari ya Ikulu.....

      RIP Ben
      I'd rather die standing than live kneeling (Che guavara)

    16. Sokomoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2008
      Location : Kijijini
      Posts : 1,911
      Rep Power : 1070
      Likes Received
      98
      Likes Given
      25

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By Kilembwe View Post
      Mkuu hapo kwenye red muhusika mkuu hakuwa Willy Gamba alikuwa Joram Kiango
      Na mtunzi alikuwa Ben R Mtobwa jamaa ukisoma riwaya zake utadhani unaangalia senema.
      I'd rather die standing than live kneeling (Che guavara)

    17. #17
      mayenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2009
      Posts : 3,022
      Rep Power : 1217
      Likes Received
      840
      Likes Given
      1075

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      [QUOTE=FirstLady1;1098867]Joram Kiango malaika wa Shetani..lakini wote kwa ujumla Riwaya zao zilikuwa nzuri sana .
      Hivi mbona sasa hazipatikani?anayejua zunzuzwa waoi tafadhari tuwasiliane

      Zawadi ya ushindi mtunzi alikuwa nani nimesahau?[/QUOTE]



      Ni Ben Mtobwa,amefariki mwaka huu mwanzoni,Mungu amrehemu.

    18. #18
      Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 16,611
      Rep Power : 288780428
      Likes Received
      15170
      Likes Given
      70380

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Quote By Bujibuji View Post
      Kumbe jamaa alitupwa lupango, nini ilikuwa sababu hasa ya kifungo hicho kirefu?
      Enzi za Nyerere, sometime hata bila sababu, mtu anakunywa mvua nyingi tuu hata bila sababu ya msingi. Hata mimi Mzee wangu ni mhanga wa enzi hizo na walikuwa wote huko.

    19. #19
      Beauty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Posts : 539
      Rep Power : 802
      Likes Received
      16
      Likes Given
      5

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      WILLY GAMBA alikuwa kiboko.

    20. #20
      Domhome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2010
      Location : Chimbo
      Posts : 1,085
      Rep Power : 788
      Likes Received
      386
      Likes Given
      349

      Default Re: Joram Kihango vs Willy Gamba

      Mtunzi wa Vitabu hivyo (vinavyomhusu Willy Gamba) anaitwa, ARISTABLUS ELVIS MUSIBA

      Huyo Elvis Musiba nadhani ni baba yake mzazi na Aristablus, mwenye kuwafahamu vizuri watu hawa naomba atujuze tafzali.
      Remember, better is NOT good enough and the best is YET to come....


    Page 1 of 9 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Vitabu vya Willy Gamba (Elvis Musiba)
      By Kaizer in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 147
      Last Post: 28th July 2015, 00:14
    2. Willy Pepper
      By Wambandwa in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 17th December 2011, 15:32
    3. Willy Muga is no more!!!!!
      By Bujibuji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 36
      Last Post: 22nd November 2010, 10:30
    4. Willy Smith
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 14
      Last Post: 2nd September 2008, 15:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...