JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

    Report Post
    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
    Results 81 to 100 of 119
    1. mpingauonevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 560
      Rep Power : 538
      Likes Received
      276
      Likes Given
      210

      Default Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Ulikuwa unajisikiaje unapomuona mwenzako ameshika KUFA NA KUPONA, NJAMA, KIKOSI CHA KISASI, KIKOMO ama SALAMU TOKA KUZIMU, TUTARUDI NA ROHO ZETU?, LAZIMA UFE JORAM, MIKONONI MWA NUNDA, NAJISIKIA KUUA TENA!!!HEBU KUMBUKA ULIPOKUWA UNASUBURI ZAMU YAKO NA WEWE UAZIME!!!
      Nimeshangazwa kujua kwamba karibia kila mwandishi bora wa nyakati hizi amefariki. Nataka tuwakumbuke na kuwaombea. Lakini ni lazima nimpongeze mwandishi bora wa nyakati hizi HUSSEIN TUWA. kwa kweli ni mkali sana hebu kwa wale wapenzi wa riwaya tutafute riwaya zake MKIMBIZI, UTATA WA 9/12 NA MDUNGUAJU
      "TANGANYIKA BILA ZANZIBAR INAWEZEKANA"


    2. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 9,479
      Rep Power : 132488709
      Likes Received
      3225
      Likes Given
      3096

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Quote By bullet View Post
      Kama Kumbukumbu yangu ni sahihi Simu ya Kifo ni kitabu cha zamani zaidi na kiliandikwa na Hassan Hussein Katalambula kama sikosei na si Hammie Rajab.
      Makanyaga and bullet like this.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    3. liwiti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st February 2014
      Posts : 10
      Rep Power : 327
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      kwa kweli umetukusmbusha

    4. Disluv's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th January 2014
      Posts : 7
      Rep Power : 330
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Quote By Mundu View Post
      Hivi mrembo Zabibu alikuwepo katika simulizi ya kitabu gani...? nadhani ni Njama kama sikosei (nisahihishwe tafadhali). Willy Gamba alipojibarizi naye...alimsifia sana na kumwambia "Yaani, wewe kweli ni mtamu kama zabibu"
      Mrembo Zabibu anapatikana kwenye kitabu cha NJAMA wengi waliosoma vitabu hivi walivisoma miaka ya 80 -90,
      mimi nilikisoma NJAMA mwaka 1989 kama sijakosea
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	njama book cover.jpg 
Views:	0 
Size:	424.4 KB 
ID:	138293  
      rubaman likes this.

    5. Sangomwile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2012
      Posts : 2,151
      Rep Power : 831
      Likes Received
      395
      Likes Given
      60

      Default

      Quote By Siku za ajabu View Post
      daaa nilisoma vtabu hivyo miaka ya 1989 mtwara huko yani acha tu jamani pia enzihzo sani lilikuwa toleo babu kubwa kuna mwandishi amri bawji huyu mtu wa tanga nadhani aliandika lovestory tanga nyika na unguja na kitabu flani cha pumbazo la moyo cjui viko wapi jamani.
      Tanganyika na Unguja,majina ya wahusika yakatengeneza LOVE.Mchoraji Tibasima.

    6. Sangomwile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2012
      Posts : 2,151
      Rep Power : 831
      Likes Received
      395
      Likes Given
      60

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Kikosi cha Kisasi nilisikitika sana alipokufa Koffi alipokuwa na Ozu uku Willy Gamba akishuhudia.
      rubaman likes this.

    7. Kansime

    8. Tuyuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 869
      Rep Power : 662
      Likes Received
      184
      Likes Given
      25

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      mwenye hivi vitabu tafadhali naomba aniruhusu nitoe kopi waje wasome wanangu

    9. #87
      NGANU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 791
      Rep Power : 9816
      Likes Received
      91
      Likes Given
      0

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Dah! mwenye vitabu hivi;
      TUTARUDI NA ROHO ZETU
      na LAZIME UFE JORAMU,
      anipm tufanye biashara au nielekeze vinapopatikana.

    10. masanzakona's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd January 2014
      Posts : 166
      Rep Power : 362
      Likes Received
      39
      Likes Given
      54

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Dar-Es-Salaam usiku kitabu hiki kilitungwa na nani
      Halafu kulikuwa na kile kitabu kinamhusu panga la shaba, sikumbuki vizuri but panga la shaba alikuwa mganga dada mmoja akaenda kutibiwa akaishia kuwa mke wa panga la shaba na urembo wake. mtunzi wake ni nani jamani


      Quote By NGANU View Post
      Dah! mwenye vitabu hivi;
      TUTARUDI NA ROHO ZETU
      na LAZIME UFE JORAMU,
      anipm tufanye biashara au nielekeze vinapopatikana.

    11. atandiza mandawa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2014
      Posts : 45
      Rep Power : 333
      Likes Received
      4
      Likes Given
      5

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Kwa ss hakuna tena watunzi mahiri km hao nae joram yupo xafi pia

      Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

    12. Makanyaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2007
      Posts : 2,196
      Rep Power : 0
      Likes Received
      535
      Likes Given
      1938

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Quote By Ndibalema View Post
      Diana Kiboko ndiyo star wa novel hii kama sikosei
      Ndibalema likes this.
      "Our only LIVING GOD is not only living but also LIVE more than are HIGH TENSION CABLES"; Makanyaga, 2013

    13. Kenycrux's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th February 2013
      Posts : 35
      Rep Power : 382
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Nimefurahi kwa hili sana, ajabu nilibahatika kusoma kimoja tu cha Joram Kiango roho ya paka, na sijabahatika tena kupata vitabu vyake, mwenye uelewa wapi nitavipata kwa hapa Dar anielekeze

    14. tansoma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2013
      Posts : 414
      Rep Power : 434
      Likes Received
      123
      Likes Given
      25

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Jamani vitabu hv havipatikanu kwa nn na wamiliki hawajatoa ruhusa ta kyc HD apa kwa nn
      Mm nionavyo ukivitoa kwa sasa ni deal sana
      Walio karibu na familia hozi watoe ushauri kwa wahusija

    15. #93
      Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 8,734
      Rep Power : 2379
      Likes Received
      2412
      Likes Given
      988

      Default

      Quote By Wa Ndima View Post
      Kwa sasa majeshi nimehamishia kwa Hussein Tuwa, Mdunguaji na Mkimbizi ni noma sana
      Utata wa 9/12 uwakute kina Jadu Mfaume! !
      Wa Ndima likes this.

    16. rubaman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 1,665
      Rep Power : 881
      Likes Received
      559
      Likes Given
      619

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Nimesoma karibia vitabu hivyo vyote (hasa Willy Gamba) japo kurasa nyingine zilikuwa zimekosekana kwa baadhi ya vitabu hivyo. Swali langu ni hivi naweza kuvipata vitabu vya riwaya toka enzi zile wapi kwa sasa ebay, amazon etc? Navyojua kwa sisi waafrika (watz) kutunza ni vigumu. Naomba msaada.

    17. missjr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th June 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 23
      Rep Power : 361
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Wauzaji vitabu na magazeti kkoo mbona wanavyo,me niliwahi kusona "Lazima ufe" ya jiram kiango, muda sana
      Zhussein

    18. Tembere's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th November 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 349
      Likes Received
      22
      Likes Given
      3

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Quote By Domhome View Post
      Nadhani bado nakumbuka kidogo............
      Kufa na Kupona-Wizi wa Karatasi za Siri
      Njama-Harakati za Ukombozi Kusini mwa Afrika
      Kikosi Cha Kisasi-Mtanange ulikuwa pale DRC Kongo
      Kikomo-Wizi wa Almas Mwadui
      Hujuma-

      I stand to be corrected......Hivi Mkuu wapi ntapati vitabu hivi?
      Me too I have been looking for this books

    19. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,581
      Rep Power : 1590
      Likes Received
      881
      Likes Given
      222

      Default

      Quote By masanzakona View Post
      Dar-Es-Salaam usiku kitabu hiki kilitungwa na nani
      Halafu kulikuwa na kile kitabu kinamhusu panga la shaba, sikumbuki vizuri but panga la shaba alikuwa mganga dada mmoja akaenda kutibiwa akaishia kuwa mke wa panga la shaba na urembo wake. mtunzi wake ni nani jamani
      Kilitungwa na BEN R.MTOBWA kitabu chake cha mwisho ni MALAIKA WA SHETANI.
      vitabu vyake bado vipo madukani, mfano nyuma ya pazia..roho ya paka,zawadi yaushindi,mpishi mwenye kibiongo..mwalimu mwenye mikono ya bandia...mwalimu mwenye miwani myeusi n.k

    20. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 1,606
      Rep Power : 813
      Likes Received
      373
      Likes Given
      33

      Default

      Quote By bullet View Post
      Kama Kumbukumbu yangu ni sahihi Simu ya Kifo ni kitabu cha zamani zaidi na kiliandikwa na Hassan Hussein Katalambula kama sikosei na si Hammie Rajab.
      Ni kweli kabisa. Ila filamu ya Simu ya Kifo ilisimamiwa na Hammie Rajab na pengine ndiyo movie ya bongo inayoangalika.
      bullet likes this.

    21. rubaman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 1,665
      Rep Power : 881
      Likes Received
      559
      Likes Given
      619

      Default Re: Unawakumbuka Willy Gamba na Joram Kiango?

      Tatizo ni kwamba waandishi wetu hawafaidiki kwa kazi zao. No haki miliki, watu wanajikopia na kuuza kazi za watu bila idhaa ya waliochapisha wala watunzi. Afu nadhani Enzi za 70s na 80s ndo palikuwa na waandishi(watunzi) wa riwaya za mafundisho na burudisho na waliokuwa wanatumia kiswahili fasaha wengi kuliko sasa hivi. Kiswahili kinachotumika hivi sasa(ingawaje nipo nje ya nchi miaka mingi) ni fujo tupo

    22. nameless girl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 2,595
      Rep Power : 30835866
      Likes Received
      812
      Likes Given
      374

      Default

      Quote By Leonard Robert View Post
      Kilitungwa na BEN R.MTOBWA kitabu chake cha mwisho ni MALAIKA WA SHETANI.
      vitabu vyake bado vipo madukani, mfano nyuma ya pazia..roho ya paka,zawadi yaushindi,mpishi mwenye kibiongo..mwalimu mwenye mikono ya bandia...mwalimu mwenye miwani myeusi n.k
      Nop mkuu, kitabu cha mwisho kilichowafikia wasomaji wake ni MTAMBO WA MAUTI... baada ya hicho kuna MIKATABA YA KISHETANI (hiki hakijatoka bado).

    23. Clean9

    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast

    Similar Topics

    1. Vitabu vya Willy Gamba (Elvis Musiba)
      By Kaizer in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 133
      Last Post: 16th January 2014, 08:46
    2. Replies: 18
      Last Post: 2nd June 2012, 02:11
    3. Willy gamba
      By STEVEN ATMIN in forum Utambulisho (Member Intro Forum)
      Replies: 15
      Last Post: 20th May 2012, 12:23
    4. Replies: 3
      Last Post: 23rd February 2012, 14:06
    5. Joram Kihango vs Willy Gamba
      By Bujibuji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 54
      Last Post: 12th August 2011, 15:03

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...