JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ujumbe kwa Wangoni

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 50
    1. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 3,458
      Rep Power : 1031889
      Likes Received
      2350
      Likes Given
      329

      Default Ujumbe kwa Wangoni

      'Nchi vamali kugulisa.Obama na myaki Bush va bwelili kutola madini tete vakutupela neti. Ngati ubela kwali wamwene. Na myaku nihamba kutali nde' Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam cc Fixed Point snowhite Mzee Mwanakijiji kadoda na wengineo
      Uongo huonekana na kuaminiwa haraka.Ukweli ndio mwisho wa yote!


    2. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,873
      Rep Power : 1388219
      Likes Received
      3091
      Likes Given
      267

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      'Nchi vamali kugulisa.Obama na myaki Bush va bwelili kutola madini tete vakutupela neti. Ngati ubela kwali wamwene. Na myaku nihamba kutali nde' Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam cc Fixed Point snowhite Mzee Mwanakijiji kadoda na wengineo
      Hata nene viwona vamali kugulisa... vawanji kukigamboni vavapeli waka... Lakini nene lina liswali, kwani mwe JK oyu akutiketa naha...??

      Vakawanji kuhemelesa kuloliondo, vavapeli vazungu vatola madini goha waka, vavapeli vaghene hitalu ya mahele sana. Si mukomboka va vavakatolii TANESCO na NBC..???

      Cha niyofwana kuna yongi ihika kumwishu gwa mwesi ogu, kwa ni mwe yatimpela kwani kwali...!!!
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    3. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      'Nchi vamali kugulisa.Obama na myaki Bush va bwelili kutola madini tete vakutupela neti. Ngati ubela kwali wamwene. Na myaku nihamba kutali nde' Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam cc Fixed Point snowhite Mzee Mwanakijiji kadoda na wengineo
      ujinga vetu tavete..... kwa ndava ya kiki vigulisa nchi te tiwalolekesa tuu?
      ugana kujova mashini goha ga tivi nago vishindwa kushone neti hizo?
      ne niwalolekesa tu.... ngati hali ihamba kuyeleweka lepi nihamila kumalawi kwa Da Joy
      platozoom likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    4. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Hata nene viwona vamali kugulisa... vawanji kukigamboni vavapeli waka... Lakini nene lina liswali, kwani mwe JK oyu akutiketa naha...??

      Vakawanji kuhemelesa kuloliondo, vavapeli vazungu vatola madini goha waka, vavapeli vaghene hitalu ya mahele sana. Si mukomboka va vavakatolii TANESCO na NBC..???

      Cha niyofwana kuna yongi ihika kumwishu gwa mwesi ogu, kwa ni mwe yatimpela kwani kwali...!!!
      ha haaa, tichenjelayi na tete titami tu lweeeeeee, vibwela hapa, vitola mpaka viyenje, te tiwalolekesa tu.
      mwe mzee Tupatupa kulumumba hiko ikita kyani? kwa ndava ya kiki vagani lepa kutoa ushauri unaofaa?
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    5. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      akabwela snowhite na Kipipi mnikemelayi, lol!
      we moto2012 wakukemelela kuni
      Avemaria likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    6. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,873
      Rep Power : 1388219
      Likes Received
      3091
      Likes Given
      267

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      ujinga vetu tavete..... kwa ndava ya kiki vigulisa nchi te tiwalolekesa tuu?
      ugana kujova mashini goha ga tivi nago vishindwa kushone neti hizo?
      ne niwalolekesa tu.... ngati hali ihamba kuyeleweka lepi nihamila kumalawi kwa Da Joy
      Ukunkinila Joy wenga... Yo nara yola ana kiburi kigagadalini kumtima.. akutilonda hee kumaliwi na keta ayofwini uyingi kola, ihoto hata kuvatuma vandu vangukomayi... TIMBWANJI TAVETE

      Halafu kolakola kunyumba kola ni kwe si vahemalisi a.k.a vagulisi..??? Uranium ya Kunamtumbu niye ndi yiwoka. Vakulekee mahandaki gamahele sana... Halafu nanjinu cha nishangara, kwa ndava ya kwani vigima uranium yitu pagati pagati pa mbuga..??? Ge mahimba gala, magudwani, manyoto, mayani, ndembu, moworovi ga kudasi na vangi ya vaisha wori..??

      Kwa ndava cha nimanyi nenga, wakati wa kugima lazima ya kuya ni njwavila sana na hata hidege yihoto kuwoka na kuhami kongi... Na kwa tiyi kola, hioto kuhamba kumsumbiji

      NANJINU MTIMA GUVINA SANA MWE BAMBU JK CHA IKETA..

      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    7. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,864
      Rep Power : 86809618
      Likes Received
      3440
      Likes Given
      5615

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      ujinga vetu tavete..... kwa ndava ya kiki vigulisa nchi te tiwalolekesa tuu?
      ugana kujova mashini goha ga tivi nago vishindwa kushone neti hizo?
      ne niwalolekesa tu.... ngati hali ihamba kuyeleweka lepi nihamila kumalawi kwa Da Joy
      Quote By Fixed Point View Post
      ha haaa, tichenjelayi na tete titami tu lweeeeeee, vibwela hapa, vitola mpaka viyenje, te tiwalolekesa tu.
      mwe mzee Tupatupa kulumumba hiko ikita kyani? kwa ndava ya kiki vagani lepa kutoa ushauri unaofaa?
      Quote By Fixed Point View Post
      akabwela snowhite na Kipipi mnikemelayi, lol!
      we moto2012 wakukemelela kuni
      Basi hapo mnaona mmefikaa!!!!!!!!!
      mli natabhu abhana abha

      cc: Kongosho
      Fixed Point likes this.
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    8. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By platozoom View Post
      Basi hapo mnaona mmefikaa!!!!!!!!!
      mli natabhu abhana abha

      cc: Kongosho
      mtani wivu utakuua......
      tuache tujimwage, lol!
      platozoom likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    9. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 6,092
      Rep Power : 2370294
      Likes Received
      2038
      Likes Given
      297

      Default

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      'Nchi vamali kugulisa.Obama na myaki Bush va bwelili kutola madini tete vakutupela neti. Ngati ubela kwali wamwene. Na myaku nihamba kutali nde' Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam cc Fixed Point snowhite Mzee Mwanakijiji kadoda na wengineo
      nne hofu yangu madini ya uranium mana nihyowin gamemili hoko ku mkoa wa ruvuma.henu kwali vampeli bush ngeta cha vajova vandu.mwee!

    10. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,873
      Rep Power : 1388219
      Likes Received
      3091
      Likes Given
      267

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      ha haaa, tichenjelayi na tete titami tu lweeeeeee, vibwela hapa, vitola mpaka viyenje, te tiwalolekesa tu.
      mwe mzee Tupatupa kulumumba hiko ikita kyani? kwa ndava ya kiki vagani lepa kutoa ushauri unaofaa?
      Na yiwezekana viyenje vimaliki... vana va cha vayili vihoto kutola hata madonga, lakini lazima vaya makini maniyaki madonga gahwanangini sana ni mangurungunda, keta nguyugu cha uhwanangini ni mandu gayi keta ngowani naha... Kave vala cha vayili, vihoto kutola kave kwa kuyiva maporopoto, mikota, mfudu, mbura,

      Kuya uwezu gwangu, nganivapeli hipesani kuwanji mundu va akuvalapela mpaka vasungu voha... AU ava naha dawa yavi kuvaveka vingundura kila pa ga yi mayunju

      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    11. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,873
      Rep Power : 1388219
      Likes Received
      3091
      Likes Given
      267

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      mtani wivu utakuua......
      tuache tujimwage, lol!
      We ndeka tu ajova ga ilonda, ihoto kuva muhavi... vahavi vayi he ni alama yoyo yela.... Musi muyi pamonga, kiru imburuka...
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    12. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Ukunkinila Joy wenga... Yo nara yola ana kiburi kigagadalini kumtima.. akutilonda hee kumaliwi na keta ayofwini uyingi kola, ihoto hata kuvatuma vandu vangukomayi... TIMBWANJI TAVETE

      Halafu kolakola kunyumba kola ni kwe si vahemalisi a.k.a vagulisi..??? Uranium ya Kunamtumbu niye ndi yiwoka. Vakulekee mahandaki gamahele sana... Halafu nanjinu cha nishangara, kwa ndava ya kwani vigima uranium yitu pagati pagati pa mbuga..??? Ge mahimba gala, magudwani, manyoto, mayani, ndembu, moworovi ga kudasi na vangi ya vaisha wori..??

      Kwa ndava cha nimanyi nenga, wakati wa kugima lazima ya kuya ni njwavila sana na hata hidege yihoto kuwoka na kuhami kongi... Na kwa tiyi kola, hioto kuhamba kumsumbiji

      NANJINU MTIMA GUVINA SANA MWE BAMBU JK CHA IKETA..

      ne nina shida he na da Joy, nihamila tu kumwambooooo.
      na muyako nde nimkota mwe mzee tupatupa huyo, ajovi uhuma kuLumumba, kwenye ku Lumumba huko vikita kyani? vilolekesa tu wayau cha vigulisa ye nchi hii? yati tihamba kutama koki?
      ufikilila hapa ngati kinu kitokela tikemelela Mleteeee yati vibwela kutisaidila wenye wa kwa Obama hao?
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    13. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By kadoda11 View Post
      nne hofu yangu madini ya uranium mana nihyowin gamemili hoko ku mkoa wa ruvuma.henu kwali vampeli bush ngeta cha vajova vandu.mwee!
      upiliki mkuu wako Pinda apati ajali huko?
      wahambi lepa kutola yenye uraniuma hiyo?
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    14. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,292
      Rep Power : 429499253
      Likes Received
      12572
      Likes Given
      12708

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Ngalikihinja View Post
      We ndeka tu ajova ga ilonda, ihoto kuva muhavi... vahavi vayi he ni alama yoyo yela.... Musi muyi pamonga, kiru imburuka...
      mleka tuu.....
      umuweni cha imkemelela mlongo wake?
      hapo sijui ajovi kyani.....!
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    15. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,873
      Rep Power : 1388219
      Likes Received
      3091
      Likes Given
      267

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By kadoda11 View Post
      nne hofu yangu madini ya uranium mana nihyowin gamemili hoko ku mkoa wa ruvuma.henu kwali vampeli bush ngeta cha vajova vandu.mwee!
      Gayi gamahele sana, gamemi ni kwa waka... Ve vasongo ava vakujiketa vakutiwone huruma sana kumbi yihuma he kumoyo... Na viongozi vitu cha vilonda mali goha gamema kwavi kwali ya kiya kyani kwali... Nchi eyi, yilondeka timapataa raisi wa kuvacharanga ndonga kuwanji ya iyiva ngoko mpaka ava ava mafisadi papa va vidayana shilingi yimoja kumahakama

      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    16. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 6,092
      Rep Power : 2370294
      Likes Received
      2038
      Likes Given
      297

      Default

      ....ngati hali ihamba kuyeleweka lepi nihamila kumalawi kwa Da Joy[/QUOTE]lol.dadi unihekeresa kweli.eti upala kuhamba koo?!kola kuna majanga gavaha mbanga na hapa.kumalawi kuna njala sana.la msingi tuvayumusai vana ruvuma voha mulugono wa kuigana ccm.kunyumba kola vandu vamanyi hee chama kengi zaidi ya magamba.tipelikai m4c kunyumba vandu vayumukai ngeta vayitu wa kaskazin.
      Fixed Point likes this.

    17. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,552
      Rep Power : 338615
      Likes Received
      856
      Likes Given
      315

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      ha haaa, tichenjelayi na tete titami tu lweeeeeee, vibwela hapa, vitola mpaka viyenje, te tiwalolekesa tu.
      mwe mzee Tupatupa kulumumba hiko ikita kyani? kwa ndava ya kiki vagani lepa kutoa ushauri unaofaa?
      Ana kweli dada ujovi hoto hoto, ngati mwikumbuka vatoli madokwa ga kukihansi, viyenje kya vinoga, niamini yativitola, ne niwomba tu vakotokayi kumanya mawungu kya ginoga, manayaki yativimala mikongo yoha.

      Ila vawanji mwandi kugulisha ndima witu, maganga gatitu ga vigima kumbinga na vivika pa Amani makoro na vigega mu mutuka vipeleka ku Mbeya vikumbukisa ati vilingulila ngati gifaa, Nchimbi witu ngati lihopwisi, Vita kawaw ndi zamwamwa kabisa, Jenister kihangalini, Kayombo avii ngati libwibwi, Manyanya ahaa yoyoyo ngati hila laki mapuni kusopa mulikolo hata ngati likolo lene lilulili, Mtutura ngati agalii mtunungu haha

      Ama kweli tigwili meng'elu
      Fixed Point likes this.

    18. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,864
      Rep Power : 86809618
      Likes Received
      3440
      Likes Given
      5615

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      mtani wivu utakuua......
      tuache tujimwage, lol!
      Kwa hiyo mnaona mnaweza kuongelea maswala ya kitaifa kwa "Ngoni flow"!!!!!!!!!!!!
      Kwanza ninyi siyo Watanzania..tukiamua kuwafuatilia!!!!...tunawafichi a siri tu!!!
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    19. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,552
      Rep Power : 338615
      Likes Received
      856
      Likes Given
      315

      Default Re: Ujumbe kwa Wangoni

      Quote By Fixed Point View Post
      upiliki mkuu wako Pinda apati ajali huko?
      wahambi lepa kutola yenye uraniuma hiyo?
      Apiti bila kumjambusa biti ndembo, mleka akiwona cha mwoto

    20. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 6,092
      Rep Power : 2370294
      Likes Received
      2038
      Likes Given
      297

      Default

      Quote By Fixed Point View Post
      upiliki mkuu wako Pinda apati ajali huko?
      wahambi lepa kutola yenye uraniuma hiyo?
      niyowini dadi.poli yaki.uranium ya bambu bush tee te valinzi tu va kulenda nndema.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...