JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mazingira, Mazingara?

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. #1
      Sadakta's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th April 2009
      Posts : 5
      Rep Power : 596
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Mazingira, Mazingara?

      Washikadau kwanza pokeeni salamu na shukrani nyingi kwa kutujuza yale tusiyo fahamu.

      Kuna hili neno ambalo na shangaa na kuchangyikiwa kila linapotumika. Neno lenyewe ni MAZINGIRA na Mazingara. Kwa kawaida, wengi hutumia maneno yote mawili kumaanisha kile kinachotuzunguka. Lakini, nikitaka kumaanisha superstitions nitaonyesha vipi ikiwa neno ni hilo hilo moja. Muktadha ikiwa haipo itakuwaje?

      Mwisho, Dawa iko katika ngeli gani?

      Kwenu mliobobea.

      Sadakta


    2. #2
      BooSt3D's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : In Your Belly FAT
      Posts : 130
      Rep Power : 682
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mazingira, Mazingara?

      Mazingara - Mi Nadhani Ni Mazingira ya Kutatanisha/Mazingaombwe, Sijui Kiswahili vizuri "yaani sio mtaalam" labda nimekosea.

      B.


    3. #3
      BooSt3D's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : In Your Belly FAT
      Posts : 130
      Rep Power : 682
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mazingira, Mazingara?

      Quote By Sadakta View Post
      Washikadau kwanza pokeeni salamu na shukrani nyingi kwa kutujuza yale tusiyo fahamu.

      Kuna hili neno ambalo na shangaa na kuchangyikiwa kila linapotumika. Neno lenyewe ni MAZINGIRA na Mazingara. Kwa kawaida, wengi hutumia maneno yote mawili kumaanisha kile kinachotuzunguka. Lakini, nikitaka kumaanisha superstitions nitaonyesha vipi ikiwa neno ni hilo hilo moja. Muktadha ikiwa haipo itakuwaje?

      Mwisho, Dawa iko katika ngeli gani?

      Kwenu mliobobea.

      Sadakta
      I Believe ni SWADAKTA na sio SADAKTA!,

      B.


    4. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,544
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      6393
      Likes Given
      9815

      Default

      Quote By BooSt3D View Post
      I Believe ni SWADAKTA na sio SADAKTA!,

      B.
      LoL,

      Sadata ni jina lake mwanzisha topic na si kama kachanganya neno Swadakta.

      Invisible
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    5. #5
      The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,204
      Rep Power : 429502248
      Likes Received
      23409
      Likes Given
      23711

      Default Re: Mazingira, Mazingara?

      Mazingira maana yake ni eneo lilizunguka au environment.wakati mazingara maana yake mazingaombwe

    6. #6
      Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 3,831
      Rep Power : 204554309
      Likes Received
      2144
      Likes Given
      1246

      Default Re: Mazingira, Mazingara?

      Quote By The Boss View Post
      Mazingira maana yake ni eneo lilizunguka au environment.wakati mazingara maana yake mazingaombwe
      Mkuu The boss, You have said it all, do I need to say more? Hiyo ndio tofauti halisi ya maneno hayo mawili ingawaje wengi wana tabia ya kuyachang'anya na kuyatumia isivyo.

      Tiba

    7. #7
      BooSt3D's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : In Your Belly FAT
      Posts : 130
      Rep Power : 682
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mazingira, Mazingara?

      Quote By Invisible View Post
      LoL,

      Sadata ni jina lake mwanzisha topic na si kama kachanganya neno Swadakta.

      Invisible
      Ahaha, Dah!, Nimeona...Viini macho "Mazingaombwe" hivi.

      B.


    8. #8
      Choveki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2006
      Posts : 475
      Rep Power : 848
      Likes Received
      105
      Likes Given
      180

      Wink Re: Mazingira, Mazingara?

      Quote By BooSt3D View Post
      Ahaha, Dah!, Nimeona...Viini macho "Mazingaombwe" hivi.B.
      Ni mazingara hayo!
      -------choveki

    Similar Topics

    1. Mazingira yetu 1
      By Fundi Mchundo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 7th November 2013, 16:16
    2. sheria za mazingira
      By deogratiousier in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 1st November 2011, 17:44
    3. MAZINGIRA na MICHEZO
      By Ja-roche in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 0
      Last Post: 18th July 2011, 16:36
    4. MAZINGARA Vs MAZINGIRA, SARE Vs SURUHU na PASWA vs PASHWA!!!
      By tanga kwetu in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 2
      Last Post: 31st March 2011, 03:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...