JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Form four 2007

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 54
    1. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,414
      Rep Power : 5658
      Likes Received
      464
      Likes Given
      121

      Default Matokeo ya Form four 2007

      Ni taarifa tu na baadaye mnaweza kuifuta hii thread.

      Matokeo ya mwaka huu yanapatikana

      www.necta.go.tz


    2. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,897
      Rep Power : 14134
      Likes Received
      1730
      Likes Given
      831

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      St. Mary wanaongoza kwa kutoa 10 bora kitaifa.. siri yao ni nini?
      St Mary? What? Can't be!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    3. Kakalende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2006
      Posts : 3,279
      Rep Power : 1366
      Likes Received
      530
      Likes Given
      529

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Matokeo haya hapa: http://www.moe.go.tz/NectaResults/MATOKEO%20FORM%20IV%202008/OLEVEL.htm

      Yamebandikwa muda mfupi uliopita, hata hivyo site yenyewe ni slow sana.

    4. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,414
      Rep Power : 5658
      Likes Received
      464
      Likes Given
      121

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Mimi nilifanikiwa kuangalia jana usiku na pia leo asubuhi. Pamoja na tatizo
      la NECTA lakini tatizo ni la nchi nzima maana uplink ya kutoka nje ya TZ capacity yake ni ndogo.

      Mimi nikiwa nyumbani ni slow lakini napata, walioko TZ wanashindwa kabisa pamoja na kwamba server ziko hapo hapo jirani.

    5. MaMkwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2007
      Location : kisima mkojo, zanzibar
      Posts : 290
      Rep Power : 722
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      St. Mary wanaongoza kwa kutoa 10 bora kitaifa.. siri yao ni nini?
      Ama kweli wewe ni mzee tena wa kijijini. Nani aliyekwambia kuwa st. Marys wanaongoza? Shule inayoongoza haiitwi St Mary, ina itwa St. Francis, tena ya wasichana watupu

    6. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,414
      Rep Power : 5658
      Likes Received
      464
      Likes Given
      121

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Nina matokeo ya Marian na st. Francis kama mtu anataka. Nitumie PM. Naona hapa attachment ya htm haikubali.

    7. Clean9

    8. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,177
      Rep Power : 1509
      Likes Received
      178
      Likes Given
      452

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Siku hizi Waschana wanakuja juu kweli!

      Yet ktk Vyuo Vikuu less than 25% ni wanawake!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    9. #27
      Koba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Pasadena California
      Posts : 5,167
      Rep Power : 1795
      Likes Received
      518
      Likes Given
      491

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      damn,nimeangalia kwa makini zile shule ambazo matokeo yake ni mazuri kwa miaka mingi ndio zile zile tuu zinazoendelea kutoa matokeo mazuri na zile za kufeli ni zile zile tuu,naona culture ya kufeli na kufaulu ni ile ile tuu na sijaona turnaround yeyote kwa sample niliyochukua...ila big up kwa vijana wangu wa mzumbe na mzizima naona wanaendeleza,na vipi jamaa wa website yaani wanaweka matokea utafikiri wanabadika ubaoni yaani hakuna details zozote na wala huwezi kutafuta shule unayotaka kirahisi au jina la mtu huwezi just search yaani it can take you forever kutafuta matokeo,jamani its time watu wafanye kazi sio kulipua lipua huku wakilipwa ...inaboa sana!

    10. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,414
      Rep Power : 5658
      Likes Received
      464
      Likes Given
      121

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Koba View Post
      damn,nimeangalia kwa makini zile shule ambazo matokeo yake ni mazuri kwa miaka mingi ndio zile zile tuu zinazoendelea kutoa matokeo mazuri na zile za kufeli ni zile zile tuu,naona culture ya kufeli na kufaulu ni ile ile tuu na sijaona turnaround yeyote kwa sample niliyochukua...ila big up kwa vijana wangu wa mzumbe na mzizima naona wanaendeleza,na vipi jamaa wa website yaani wanaweka matokea utafikiri wanabadika ubaoni yaani hakuna details zozote na wala huwezi kutafuta shule unayotaka kirahisi au jina la mtu huwezi just search yaani it can take you forever kutafuta matokeo,jamani its time watu wafanye kazi sio kulipua lipua huku wakilipwa ...inaboa sana!
      Koba,

      Najua wangeweza kuweka kwenye format nzuri zaidi lakini sidhani kama kutafuta shule ni tatizo maana shule zote ziko kwenye page moja. Unaweza kutumia CTRL f au find na uka search shule unayotaka.

      Mimi tatizo naona ni speed ambayo ni ndogo sana. Ndio maana watu wengi wanaendelea ku host sites zao nje ya Tanzania maana kwa speed hiyo ni balaa tupu.

    11. Kisura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2007
      Location : Signature Room.
      Posts : 447
      Rep Power : 767
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Mzalendohalisi View Post
      Siku hizi Waschana wanakuja juu kweli!

      Yet ktk Vyuo Vikuu less than 25% ni wanawake!
      Si unajua tena,
      ...wanafukuzwa shule kwa mimba wanazopewa na wanaume
      ...wengine wanaolewa na majukumu yanawazidi
      ...wanawake wengi ndio 'primary' katika shughuli za nyumbani, saa ngapi wataenda shule...?
      ...wanawake wengine wanaogopa kwenda shule maana wanahofia kutopata waume, kwa hofu ya kusoma kuliko wanaume(believe me, hii myth bado ipo very much at large)
      ...wapo waume wengine wanawasisitiza kinamama waache shule, ili watunze watoto, kina bibi, ng'ombe, you name it.
      A free race cannot be born of slave mothers

      Mama Afrika

    12. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,177
      Rep Power : 1509
      Likes Received
      178
      Likes Given
      452

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Kisura View Post
      Si unajua tena,
      ...wanafukuzwa shule kwa mimba wanazopewa na wanaume
      ...wengine wanaolewa na majukumu yanawazidi
      ...wanawake wengi ndio 'primary' katika shughuli za nyumbani, saa ngapi wataenda shule...?
      ...wanawake wengine wanaogopa kwenda shule maana wanahofia kutopata waume, kwa hofu ya kusoma kuliko wanaume(believe me, hii myth bado ipo very much at large)
      ...wapo waume wengine wanawasisitiza kinamama waache shule, ili watunze watoto, kina bibi, ng'ombe, you name it.
      Kisura,

      Wewe u mwanamke? Basi ni wanawake wachache wako realists na kuongea ukweli kama wewe!

      Ofsini kwangu akina mama wote wenye Masters na PhD only 30% are married- or wameachika n.k! Wale wenye elimu kidogo- masecretary n.k wote wameolewa!

      Ingekuwa poa basi wakishaolewa ktk umri huo wa 20s basi waume zao wawaendeleze na kuwapeleka shule!

      Kweli ktk mila zetu Tz- raha ya mwanamke ni pamoja na kuolewa na kuwa na mme na watoto wake. Saasa hii huwa poa kama ana elimu na kazi- bahati mbaya one can not get both!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    13. Kisura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2007
      Location : Signature Room.
      Posts : 447
      Rep Power : 767
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Mzalendohalisi, sitaki kuleta mtafaruku hapa, ila, the Logic is so simple. Often times, kama huna elimu, utategemea mwanaume/mume kwa ushauri, matunzo n.k , na utaendelea kukaa kwenye ndoa hata ukiletewa mke wa tatu. Mwanaume ndio anayefanya maamuzi yote ndani ya nyumba. Utamaduni wa mwafrika pia umetufundisha haya.

      Katika dunia ya leo, mambo yamebadilika, kina mama walioelimika, wana-tend kuwa na sauti, na ukiwa na sauti ndani ya nyumba, mnakuwa mafahali wawili, namna hiyo hamuwezi, au itawawia ugumu kukaa zizi moja. Ndio maana waona wakina mama walioenda shule, wengi wao wameachana na wanaume zao kwa sababu kama hizo. Kuna walioweza kuvuka hii-challenge, ila wengi wetu na kwa weakness za binaadamu, wameshindwa kuvumilia, hivyo ndoa kuzivunja.
      A free race cannot be born of slave mothers

      Mama Afrika

    14. NakuliliaTanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2007
      Posts : 590
      Rep Power : 783
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Kisura View Post
      Mzalendohalisi, sitaki kuleta mtafaruku hapa, ila, the Logic is so simple. Often times, kama huna elimu, utategemea mwanaume/mume kwa ushauri, matunzo n.k , na utaendelea kukaa kwenye ndoa hata ukiletewa mke wa tatu. Mwanaume ndio anayefanya maamuzi yote ndani ya nyumba. Utamaduni wa mwafrika pia umetufundisha haya.

      Katika dunia ya leo, mambo yamebadilika, kina mama walioelimika, wana-tend kuwa na sauti, na ukiwa na sauti ndani ya nyumba, mnakuwa mafahali wawili, namna hiyo hamuwezi, au itawawia ugumu kukaa zizi moja. Ndio maana waona wakina mama walioenda shule, wengi wao wameachana na wanaume zao kwa sababu kama hizo. Kuna walioweza kuvuka hii-challenge, ila wengi wetu na kwa weakness za binaadamu, wameshindwa kuvumilia, hivyo ndoa kuzivunja.
      Kisura, nikubaliane na wewe katika hili....ninachoona mimi ni kuwa bado suala la kuona kuwa unaweza kuelimika kama mwanamke hadi kuwa profesa na bado ukaendeela kuwa 'mwanamke' linawashinda wengi...pamoja na udhaifu wa kawaida wa kibinadamu, nilitegemea pia elimu iwasaidie kuepuka peer pressure ambayo pia inachangia kuvunjika kwa ndoa za kisomi in the pretext ya mafahali wawili.....

      Lakini bravo kwa wale wote ambao wako na waume zao kama wanawake na sio 'wanaume'
      Ukipuliza moto ili uwake hupulizi mara moja......

    15. Kisura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2007
      Location : Signature Room.
      Posts : 447
      Rep Power : 767
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By NakuliliaTanzania View Post
      Kisura, nikubaliane na wewe katika hili....ninachoona mimi ni kuwa bado suala la kuona kuwa unaweza kuelimika kama mwanamke hadi kuwa profesa na bado ukaendeela kuwa 'mwanamke' linawashinda wengi...pamoja na udhaifu wa kawaida wa kibinadamu, nilitegemea pia elimu iwasaidie kuepuka peer pressure ambayo pia inachangia kuvunjika kwa ndoa za kisomi in the pretext ya mafahali wawili.....

      Lakini bravo kwa wale wote ambao wako na waume zao kama wanawake na sio 'wanaume'
      Ni kweli unachosema, na hii ndio haswa kiini cha tatizo! Inabidi kuelewa nafasi zetu katika jamii, si lazima kushindana na wakina-kaka/baba kwenye kila kitu. Kila mmoja ana sehemu yake katika jamii. Ila tukiwa huku kwenye workplaces, its' a whole different ball game.
      It's ones choice anyhow...depending on circumstances, sometimes they cannot help themselves!
      A free race cannot be born of slave mothers

      Mama Afrika

    16. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,177
      Rep Power : 1509
      Likes Received
      178
      Likes Given
      452

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By NakuliliaTanzania View Post
      Kisura, nikubaliane na wewe katika hili....ninachoona mimi ni kuwa bado suala la kuona kuwa unaweza kuelimika kama mwanamke hadi kuwa profesa na bado ukaendeela kuwa 'mwanamke' linawashinda wengi...pamoja na udhaifu wa kawaida wa kibinadamu, nilitegemea pia elimu iwasaidie kuepuka peer pressure ambayo pia inachangia kuvunjika kwa ndoa za kisomi in the pretext ya mafahali wawili.....

      Lakini bravo kwa wale wote ambao wako na waume zao kama wanawake na sio 'wanaume'
      NakuliliaTanzania, Kisura,
      Pokeni 5!

      Mimi ni mwaname- kwa kweli wale ambao wameweza kuendelea na ndoa zao kwa kuwa mke na mama pamoja na elimu yao nami nawapengeza!

      Taabu kubwa ya maisha ya Ulaya ni ndoa hazidumu kwa sasa- na pamoja na kuwa mambo yanabadilika- sisi kama Watz we are proud of marriage as important institution for welfare and love of couples na haswa watoto!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    17. YournameisMINE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2007
      Location : Peramiho
      Posts : 3,794
      Rep Power : 1220
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      hivi jamani Mzumbe na Ilboru wapoje ktk matokeo haya, mie nashindwa kupata hiyo web ya NECTA..........kama alumni wa hizo shule mbili, ningependa kujua, kulikoni!!

    18. Mtu Mzima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Loliondo
      Posts : 376
      Rep Power : 734
      Likes Received
      84
      Likes Given
      33

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By MaMkwe View Post
      Ama kweli wewe ni mzee tena wa kijijini. Nani aliyekwambia kuwa st. Marys wanaongoza?
      Ama kweli sisi wazee wa vijijini tunapuuzwa.Hivi mtu wa mjini ndio mwerevu siku zote?

      Jamani kuwa mjini si kujua kila kitu sana sana ni kuendekeza ufisadi tu,pia jitahidi kuheshimu wazee maana pamoja na wewe kuwa mjini baba yako au babu yako yuko kijijini na ndio aliyokupa haya maarifa unayotumia kumdhihaki.
      Mzee Mwanakijiji nafikiri amekusikia maana nae umemlenga

    19. YournameisMINE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2007
      Location : Peramiho
      Posts : 3,794
      Rep Power : 1220
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Quote By Mtu Mzima View Post
      Ama kweli sisi wazee wa vijijini tunapuuzwa.Hivi mtu wa mjini ndio mwerevu siku zote?

      Jamani kuwa mjini si kujua kila kitu sana sana ni kuendekeza ufisadi tu,pia jitahidi kuheshimu wazee maana pamoja na wewe kuwa mjini baba yako au babu yako yuko kijijini na ndio aliyokupa haya maarifa unayotumia kumdhihaki.
      Mzee Mwanakijiji nafikiri amekusikia maana nae umemlenga
      Nadhani yule maMkwe alikuwa anatania tu.....na huyo MKJJ ana uwezo wa kusahihisha post yake kwani ipo toka jana na watu kadha wa kadha wamemkosoa. Kwa makusudi kaiacha na nina amini ana lake jambo!!!
      Buraza, clearly ule ulikuwa utani, lakini naona labda wataka beef na huyo dada. Ma-weekend haya, just take a "chill pill" kwa taarifa nilizo nazo haina side effects!!.

    20. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,485
      Rep Power : 1603
      Likes Received
      259
      Likes Given
      411

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      jamani mie nnauliza hivi kule kwetu zanzibar mbona matokeo mabaya ?

      kulikoni hausomi hatuna walimu, tumeweka siasa mbele au ndio kama inavyosemwa kuna hujuma ya kuwahujumu wa zanzibari kielimu ?

      maana ss ndio daima matiro
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    21. #39
      RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 6,125
      Rep Power : 433163
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      721

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Ongeeni yote lakini hawa watoto wa kike (St. Francis) hawaeleziki!

      CSEE 2007 EXAMINATION RESULTS

      S0239 ST.FRANCIS GIRLS SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 87 DIV-II = 1 DIV-III= 0 DIV-IV = 0 FAIL= 0

      http://www.moe.go.tz/NectaResults/MA...2007/S0239.HTM

      Halafu kuna wengine wanafikiri ukiweka prefix ya St. katika jina la shule basi kufaulu nje nje!
      Chekini hii! S2276 ST. IRENE MEDELI SECONDARY SCHOOL

      DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III= 2 DIV-IV = 8 FAIL= 9

    22. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,177
      Rep Power : 1509
      Likes Received
      178
      Likes Given
      452

      Default Re: Matokeo ya Form four 2007

      Hivi Mitihani ya sekondari ni swala la Muungano? Nilidhani elimu ya Juu tu ndo swala la Muungano! Inakuwaje matokeo pia yana shule za Visiwani na Bara?

      Naomba mwanga zaidi
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha nne 2007
      By Lusako76 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 25th May 2011, 11:38
    2. Matokeo form 4: Asilaumiwe mtu
      By Nguruvi3 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 3rd February 2011, 09:01
    3. Matokeo ya form IV against tangazo la TBC
      By mikati in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 3rd February 2011, 07:15
    4. Matokeo ya form four 2008
      By Mpita Njia in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 90
      Last Post: 12th February 2009, 04:14
    5. Pata Matokeo Ya Form Six
      By Mwendapole Old in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 7th May 2007, 08:14

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...