JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. miradibubu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 299
      Rep Power : 574
      Likes Received
      63
      Likes Given
      40

      Default Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      Samahani kwa wale watakaodhani nimeiweka hii mada sehemu isiyohusika. ukweli ni kwamba wingi wa wanafunzi elimu ya juu ndiyo kusogea kwa mazishi ya sisiem, uanaweza usielewe ninamaanisha nini. Siku ya mazishi ikiwadia utaelewa ninachosema. Angalia matokeo haya
      Attached Files


    2. #2
      Rayase's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Posts : 81
      Rep Power : 598
      Likes Received
      1
      Likes Given
      179

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      Thanks very much mkuu manake TCU inasumbua sana. kama inawezekana na vyuo vingine waweke basi vijana wanapata shida

    3. Mkereketwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th May 2007
      Posts : 214
      Rep Power : 732
      Likes Received
      8
      Likes Given
      2

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      tHANKS mKUU
      .....They may forget what you said, but they will never forget how you made them feel....

    4. #4
      Safre's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Posts : 193
      Rep Power : 556
      Likes Received
      5
      Likes Given
      9

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      Ifm na iaa

    5. #5
      Kelly's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      Nashukuru Mkuu, ila sio vema kuilaumu serikali kwa kila kitu.

    6. pmwasyoke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2010
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,267
      Rep Power : 1209
      Likes Received
      603
      Likes Given
      625

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      Asante. Kumbe na madaktari watazalishwa UDOM!

    7. innocent mwaipopo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

      mbona hawa co wa mwaka 2012/2013 mkuu

    8. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,776
      Rep Power : 2157285
      Likes Received
      365
      Likes Given
      146

      Default

      Quote By innocent mwaipopo View Post
      mbona hawa co wa mwaka 2012/2013 mkuu
      aacha wenge weweeeew...HUONI HIYO POST NI YA MWAKA 2010.....ushapasuka weweeee!!!!!!????

    9. HEADPHONE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th July 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By vanmedy View Post
      aacha wenge weweeeew...HUONI HIYO POST NI YA MWAKA 2010.....ushapasuka weweeee!!!!!!????
      Duh!ckuona tar...hii ndo J'forums!!


    Similar Topics

    1. Matokeo ya wanafunzi wa darasa la vii waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mw
      By The Quonquerer in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 31st December 2013, 07:59
    2. Waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano 2011
      By Chona in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 2nd April 2012, 01:14
    3. waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011
      By dedam in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 16th March 2011, 22:24
    4. Waliochaguliwa kujiunga na vyuo 2010/2011-saut
      By Njowepo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 20th September 2010, 11:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...