JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. Mento wa Magogoni's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Posts : 37
      Rep Power : 469
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Naomba kufahamishwa kama matokeo ya kidato cha nne mwaka 2013 yametoka?maana nilipiwa habari yangetoka tarehe 13 mwezi huu.


    2. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 8,030
      Rep Power : 2244
      Likes Received
      1885
      Likes Given
      739

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Kama 13/02 imepita na leo ni 15/02 endelea kusubiri
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    3. Kalimbaga mussa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th January 2014
      Posts : 9
      Rep Power : 348
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      subiri usiwe na haraka!
      Gukuzelu likes this.

    4. #4
      Lukas4's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th August 2013
      Posts : 194
      Rep Power : 407
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Utafurahi 2 ukiyaona!

    5. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 632
      Rep Power : 653
      Likes Received
      96
      Likes Given
      313

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      muulize aliyekupa hiyo habari

    6. dume kubwaaaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2014
      Posts : 197
      Rep Power : 387
      Likes Received
      14
      Likes Given
      12

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Una haraka ya nini wakati hakuna kufeli? Subiri hiyo div 5 ya huyo ndugu yako akaendeshe bodaboda na kama ni binti akatwe housegirl!!!!Watanzania siasa zinatuua, KIDUMU CHASISIMAJANGIRI

    7. Maformular's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th February 2014
      Posts : 12
      Rep Power : 347
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Fununu Hazifai Kuzifuata@ Kuwa Makini!

    8. Sadick Nkinda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th February 2014
      Posts : 29
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      jamn mbona mimi sielewi

    9. ABEMMANUEL's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th January 2014
      Posts : 9
      Rep Power : 348
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default matokeo ya kidato cha nne yanatoka lin?

      matokeo ya kidato cha nne yanatoka lin,coz kila mtu anayepost ni uongo so kama unauhakika utakiwi kukoment kwenye hii post.

    10. ethicx's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Location : HORTEN
      Posts : 252
      Rep Power : 561
      Likes Received
      76
      Likes Given
      99

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne yanatoka lin?

      Mkuu vuta subra yatatoka ilikua haina haya ya kuleta uzi mpya kuhusu matokea ya kidato cha nne 2013
      Core i7

    11. abdulahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2014
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne yanatoka lin?

      Kesho tu ucjal

    12. abdulahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2014
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Utaelewa tuu kesho yanakuwa hewani mapeema

    13. abdulahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2014
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Robemongi leo yanatoka SAA 6 mchana ckiliza taarifa ya habari

    14. By sungura's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 17th February 2014
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      hahahahaha wanajamii nouma

    15. #15
      RIZ1's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th September 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Hahahhahahhahahhahahaha

    16. ng'wandu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th April 2011
      Posts : 305
      Rep Power : 553
      Likes Received
      78
      Likes Given
      206

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Haya matokeo yanasubiriwa kwa hamu kubwa, watu wanataka kuona "Big Results Now" imezaa nini

    17. Aikasia Brown's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2014
      Posts : 18
      Rep Power : 347
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By abdulahmed View Post
      Robemongi leo yanatoka SAA 6 mchana ckiliza taarifa ya habari
      jaman hayo matokeo lini,tumechoka kusubiri

    18. abdulahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2014
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Subir km anavyosubiriwa yesu

    19. abdulahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2014
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013.

      Yameshatoka ingia website ya necta

    20. Aikasia Brown's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2014
      Posts : 18
      Rep Power : 347
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By abdulahmed View Post
      Subir km anavyosubiriwa yesu
      nimechoka

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha nne 2013
      By Davson Lucas in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 15th February 2014, 05:17
    2. Tetesi: matokeo ya kidato cha nne 2013
      By Abely William in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 30th January 2014, 00:14
    3. matokeo ya kidato cha nne 2013
      By ABEMMANUEL in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 29th January 2014, 09:50
    4. Replies: 0
      Last Post: 3rd March 2013, 00:19

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...