JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: matokeo ya kidato cha nne

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. wilsonilanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 16
      Rep Power : 422
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default matokeo ya kidato cha nne

      matokeo ya kidato cha nne hatimaye yamekamilika ikionesha kiwango cha ufaulu kikiongezeka ukilinganisha na mwaka jana.haya yamebainika jana kutokana na zoezi la upangaji baada ya kukalika.sasa matokeo haya yatatoka ndani ya mwezi wa pili


    2. mwekundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 14,570
      Rep Power : 135185333
      Likes Received
      6875
      Likes Given
      6943

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Source please...au unataka uwarushe watu roho?
      Grade ziko vipi?div 1 hadi divion five ngapi?
      gangula likes this.

    3. Davies Davies's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th May 2013
      Posts : 128
      Rep Power : 445
      Likes Received
      9
      Likes Given
      9

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Source mkuu

    4. Nzowa Godat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2011
      Posts : 2,249
      Rep Power : 969
      Likes Received
      514
      Likes Given
      16

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Wala msipoteze muda anajifurahisha tu.

    5. majalas Son's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st December 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 394
      Likes Received
      8
      Likes Given
      8

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Mpaka Mh DK kawambwa atangaze!

      Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums


    6. wilsonilanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 16
      Rep Power : 422
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      story ya ukweli lakini hamuna dv five kwa mujibu wa sheria matokeo yatangazwa kabla ya kuisha mwezi wa pili

    7. kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 21,797
      Rep Power : 429501283
      Likes Received
      7263
      Likes Given
      1494

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      haya tunsubiri....

    8. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 3,149
      Rep Power : 614857
      Likes Received
      1104
      Likes Given
      1776

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Big Results Now at work! Si ajabu hakuna Div 5 (Zero) mwaka huu, na hivi mwakani vyama vipo kikaangoni basi ni kulaghai wadanganyika tu mpaka watabasamu.

    9. wilsonilanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 16
      Rep Power : 422
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      mkuu kutoa source ni vigumu kwa sababu hii ni siri.kwa wale wanao uliza dv 5 hiyo haipo bali kuna ile iliyozoeleka zero

    10. Shomy . I's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th January 2011
      Posts : 127
      Rep Power : 569
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Kumekucha kuwatia watu presha! Jamani acheni hizo mambo!

    11. luckyshman's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th January 2014
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Tuysubi hyo

    12. Ikimbu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th January 2014
      Posts : 215
      Rep Power : 430
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By wilsonilanga View Post
      matokeo ya kidato cha nne hatimaye yamekamilika ikionesha kiwango cha ufaulu kikiongezeka ukilinganisha na mwaka jana.haya yamebainika jana kutokana na zoezi la upangaji baada ya kukalika.sasa matokeo haya yatatoka ndani ya mwezi wa pili
      Acha kutudanganya wewe.

    13. Dinazarde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2014
      Location : Tanzania
      Posts : 22,277
      Rep Power : 429501271
      Likes Received
      9607
      Likes Given
      13864

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Siaminiiiii????
      Lowassaaaaaaaa ✌✌✌✌✌mabadilikooooooooooo ooooo 2015

    14. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 23,489
      Rep Power : 168829795
      Likes Received
      8921
      Likes Given
      3536

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Bigi rizati nao.

    15. sydorocky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2014
      Posts : 10
      Rep Power : 382
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      LEO mchana matokeo yametangazwa. em ndugu fanyeni mchakato muya upload humuhumu na pdf mtoe kwan vijana wetu wayaone kiuraisi kwan cm za weng hazina uwezo wa kufungua pdf.

    16. sydorocky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2014
      Posts : 10
      Rep Power : 382
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By sydorocky View Post
      leo mchana matokeo yametangazwa. Em ndugu fanyeni mchakato muya upload humuhumu na pdf mtoe kwan vijana wetu wayaone kiuraisi kwan cm za weng hazina uwezo wa kufungua pdf.
      kidato cha nne.

    17. MAWAZO UJENZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Location : Mwanza
      Posts : 1,122
      Rep Power : 700
      Likes Received
      284
      Likes Given
      58

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Net hawajayaweka bado

    18. MAWAZO UJENZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Location : Mwanza
      Posts : 1,122
      Rep Power : 700
      Likes Received
      284
      Likes Given
      58

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Kuna mdogo wangu leo tv itakua mama mkwe kwake,no tamthilia


    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha nne 2006
      By Invisible in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 24
      Last Post: 12th March 2014, 16:25
    2. Matokeo ya kidato cha nne yanatoka lini?
      By kokudo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 21
      Last Post: 6th February 2013, 17:40
    3. MATOKEO ya Kidato cha Nne a mjadala wa kuboresha Kufaulu
      By mama D in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 591
      Last Post: 2nd February 2011, 12:43
    4. Atoweka nyumbani baada ya kupata ‘0’ matokeo ya kidato cha nne
      By MziziMkavu in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 12th February 2010, 22:42
    5. Matokeo ya Kidato Cha nne 2008
      By Invisible in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 10th February 2009, 18:16

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...