JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 81
    1. JOSEPH MALULU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd January 2014
      Posts : 76
      Rep Power : 388
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Jamani ndugu zangu mnisadie niko kijijini . Je kuna tetesi ya ajira ya walimu.
      Dr. KOMBA and EWM like this.


    2. Molembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 4,111
      Rep Power : 131927289
      Likes Received
      1357
      Likes Given
      16

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      mwezi wa 8 mwakani mwaka huu serikali haina pesa.

    3. Ndeanaruwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 399
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Pole sana tafuta shuhuli ya kufanya serikali ndio hiyo tena

    4. MSIMISEKI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Location : Tanganyika - TZ
      Posts : 124
      Rep Power : 524
      Likes Received
      33
      Likes Given
      31

      Default

      Quote By Ndeanaruwa View Post
      Pole sana tafuta shuhuli ya kufanya serikali ndio hiyo tena
      Nina shule yangu Saint Chini ya mti (ktk picha) njoo nikuajili.....

      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Mazingira ya shule zetu Tanzania.jpg 
Views:	0 
Size:	124.7 KB 
ID:	131009  
      emmu, Kiyawi and Dr. KOMBA like this.

    5. Mokoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2010
      Location : KILIMO KWANZA
      Posts : 10,618
      Rep Power : 9546714
      Likes Received
      2667
      Likes Given
      2245

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Quote By Molembe View Post
      mwezi wa 8 mwakani mwaka huu serikali haina pesa.
      Novemba na Desemba 2013 wafanyakazi hwakulipwa salaries zao. very baad
      Opportunities favor those who have prepared well..........



    6. Sanoyet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2013
      Location : Africa
      Posts : 1,235
      Rep Power : 659
      Likes Received
      212
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      ngoja tumalize kwanza sakata la new katiba tutawafikiria,kuweni wavumilivu,tunawapenda na tunawajali ondoeni wasiwasi!

    7. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 36,944
      Rep Power : 156312076
      Likes Received
      24237
      Likes Given
      28954

      Default

      Quote By Mokoyo View Post
      Novemba na Desemba 2013 wafanyakazi hwakulipwa salaries zao. very baad
      Really??

    8. chikuyu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th October 2013
      Posts : 43
      Rep Power : 390
      Likes Received
      9
      Likes Given
      5

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Usiogope mkuu, majina yameshatoka , TAMISEMI wanajua ila bado tu ku publicise coz budget ya third quarter bado haijatoka. Kuwa mvumilivu either February au March!!!
      mp anold and Arapher like this.

    9. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,643
      Rep Power : 1403
      Likes Received
      634
      Likes Given
      19

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Subiria tuiue kwanza chadema make hela yote tumepeleka hela zote kwa zitto kufanikisha hilo japo kastukiwa
      Dr. KOMBA likes this.

    10. Mokoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2010
      Location : KILIMO KWANZA
      Posts : 10,618
      Rep Power : 9546714
      Likes Received
      2667
      Likes Given
      2245

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Quote By Asprin View Post
      Really??
      yes mkuu, hawakulipwa on-time
      Asprin likes this.
      Opportunities favor those who have prepared well..........


    11. A Father's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2012
      Posts : 930
      Rep Power : 4006891
      Likes Received
      147
      Likes Given
      160

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Walimu kumwagiwa ajira 26,000 Januari
      SERIKALI imetangaza kutoa ajira mpya 26,000 za walimu kuanzia Januari mwakani [2014], ikiwa ni mpango endelevu wa kupunguza uhaba wa walimu katika shule za msingi na sekondari nchini.
      Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), anayeshughulikia Elimu, Kassim Majaliwa, alisema hayo juzi mjini hapa [Morogoro] wakati akifunga kikao cha kazi cha siku tatu cha maofisa elimu wa mikoa na halmashauri za wilaya nchini, wanaosimamia elimu ya msingi.
      ¡°Serikali inatambua uhaba wa walimu na kila mwaka inatoa ajira mpya za walimu. Januari 2014 Serikali itatoa ajira 26,000 za walimu wapya na maelekezo mengine yatafuata,¡° alisema Majaliwa.
      Aliwataka maofisa elimu hao kuzingatia uwiano wa walimu wakati wa kuwapangia vituo vya kazi, badala ya kuendelea kuwalundika maeneo ya shule za mijini pekee.
      Pia aliagiza walimu hao watayarishiwe mazingira mazuri hasa katika maeneo ya pembezoni kwa kuwapatia motisha, ili kuwajengea moyo wa kufanya kazi kwa bidii na maarifa zaidi katika vituo vyao vya kazi kwa lengo la kuwafanya wasikimbie vituo.
      Licha ya kutangaza ajira hizo mpya, Majaliwa pia alisema Serikali imetenga Sh bilioni 18 za kutengeneza madawati yatakayosambazwa shuleni na zabuni yake inatarajiwa kutangazwa mapema iwezekanavyo.
      Alisema mpango huo unatarajia kuanza mapema mwakani baada ya kumpata mzabuni, ¡°najua kutokana na kiwango kidogo cha fedha, hatutaweza kutosheleza, lakini huu ni mwanzo.¡±
      Aliwataka maofisa hao kujenga tabia ya ufuatiliaji shuleni, ili kusimamia utunzaji wa vifaa na wakikuta uzembe ni wajibu wao kuchukua hatua ya kumaliza matatizo yaliyo chini na uwezo wao
      mp anold likes this.

    12. Madege's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Location : Arusha
      Posts : 443
      Rep Power : 569
      Likes Received
      71
      Likes Given
      12

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Quote By JOSEPH MALULU View Post
      Jamani ndugu zangu mnisadie niko kijijini . Je kuna tetesi ya ajira ya walimu.

      ipo wazi karibia miaka yote ajira huwa zinztoka mwezi wa pili na kuripot huwa n mwezi wa tatu mwanzoni. so kuwa mvumilivu
      mp anold likes this.

    13. DR. MWAKABANJE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2012
      Posts : 404
      Rep Power : 513
      Likes Received
      135
      Likes Given
      33

      Default

      Quote By Madege View Post
      ipo wazi karibia miaka yote ajira huwa zinztoka mwezi wa pili na kuripot huwa n mwezi wa tatu mwanzoni. so kuwa mvumilivu
      Acha uongo miaka yote ipi? ajira za walimu ilikw mwez wa sab hapo kabla!

    14. MKILINDI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th February 2012
      Posts : 176
      Rep Power : 506
      Likes Received
      26
      Likes Given
      43

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      tar 15 jan

    15. magito's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd December 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      kijijini!!! unafanya nini huko? wabunge wenyewe wanakaa bongo, piga simu wizarani wakuelezee hizo ajira.

    16. Nicholaus ipyana's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th January 2014
      Posts : 15
      Rep Power : 373
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Utaratibu wa serikali unatatanisha wakati mwingne.

    17. mnyalu d's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th September 2012
      Posts : 62
      Rep Power : 452
      Likes Received
      5
      Likes Given
      25

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Watanzania tuwe na subira ajira zitatoka tu.Nina matumaini na serikali yangu.Kila sema ajira ni ndani ya mwezi Wa pili 2014 na kuriport itakuwa mwezi machi.

    18. Zahoro Sakala's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th January 2014
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira mpya za Walimu 2014/2015

      Tetesi zipo ndugu yangu, matumaini makubwa ya ajira izo kutangazwa rasmi ni mwezi huu wa pili.

    19. NONIYANG'WAKA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd September 2013
      Posts : 143
      Rep Power : 489
      Likes Received
      12
      Likes Given
      13

      Default

      kuwa mvumilivu mkuu...! umekaribia kuona matunda ya ualimu...huko kijijini omba tempo pale chaseco au kt hata kc

    20. Mapigo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2013
      Posts : 256
      Rep Power : 744105
      Likes Received
      90
      Likes Given
      0


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. kilio cha ajira mpya za walimu 2014/2015
      By mesha mwaki in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 2nd February 2015, 10:21
    2. Serikali yatangaza Ajira mpya za Walimu 2014
      By Brother James in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 36
      Last Post: 16th March 2014, 10:50
    3. ajira mpya za walimu 2013-2014
      By allan clement in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 59
      Last Post: 12th March 2014, 06:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...