JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira za ualimu 2014

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. emmanuel mbwilo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th December 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Ajira za ualimu 2014

      Jamani nauliza, ajira za ualimu 2014 kwa anayejua kama zimetoka anijuze hapa.


    2. Pascal Matimba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th August 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 373
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Subili hadi january mwishon au febro

    3. #3
      Rjohn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 516
      Rep Power : 539
      Likes Received
      50
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      umefaul kweli wewe?

    4. #4
      mbatuu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th December 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      endelea kusugua bench.

    5. willington maleko's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd June 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 368
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      January ishafika not yet

    6. Clean9

    7. IBN HACKER's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th September 2013
      Posts : 91
      Rep Power : 374
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By emmanuel mbwilo View Post
      Jamani nauliza, ajira za ualimu 2014 kwa anayejua kama zimetoka anijuze hapa.
      Kuwa na subira ndugu, majina yameshapangwa bado kutangazwa muda wowote ndani ya January.

    8. MLEMVYA RASHID's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st August 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 374
      Likes Received
      5
      Likes Given
      6

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Jaman taarifa mnatoa wapi??
      Wengine wanasema ndy wako wanapanga na wengine wanasema tayari washapanga....then wizara ya elimu na tamisemi ni sehem gn wanahusika kupanga??

    9. #8
      RSR's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th December 2013
      Posts : 88
      Rep Power : 360
      Likes Received
      2
      Likes Given
      15

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Quote By MLEMVYA RASHID View Post
      Jaman taarifa mnatoa wapi??
      Wengine wanasema ndy wako wanapanga na wengine wanasema tayari washapanga....then wizara ya elimu na tamisemi ni sehem gn wanahusika kupanga??
      Majina yameshapangwa na wanaohusika kupanga ni wizara ya elimu' mimi mwenyewe nimeshajua nilipopangwa si unajua mipango mingi' January wanatoa post

    10. IBN HACKER's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th September 2013
      Posts : 91
      Rep Power : 374
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MLEMVYA RASHID View Post
      Jaman taarifa mnatoa wapi??
      Wengine wanasema ndy wako wanapanga na wengine wanasema tayari washapanga....then wizara ya elimu na tamisemi ni sehem gn wanahusika kupanga??
      Majina yashapangwa kaka si unajua hi ndio Tanzania, majibu yanavuja kabla mtihani haujatungwa, uwe na amani January kitu na box.

    11. #10
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,171
      Rep Power : 2263
      Likes Received
      461
      Likes Given
      17

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      February mwanzoni ndo mtaajiriwa..kuweni wavumilivu.

    12. Kimbori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 1,690
      Rep Power : 775
      Likes Received
      263
      Likes Given
      11

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Mchakato wa ajira mpya upo ukingoni. Hatua muhimu zinakamilishwa baada ya kikao 'elekezi' kati ya TAMISEMI (Mh. Kassim Majaliwa) na maafisa Elimu wa Mikoa na Wilaya.
      Jiandae hapo baadaye kidogo kufanya kazi kijijini. Jiandae mapema kuwa mtumishi mwaminifu kwa serikali (mwajiri) na kwa jamii.

    13. MLEMVYA RASHID's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st August 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 374
      Likes Received
      5
      Likes Given
      6

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Hongera ndg
      umepangiwa wapi??nipe dondoo
      then utanisaidiaje na mm nifanikeshe lengo la kuishi mjini??

    14. lakshi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Location : Arusha City
      Posts : 11
      Rep Power : 413
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      mhuu.........hhg

    15. Yuda Msaliti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2013
      Posts : 71
      Rep Power : 355
      Likes Received
      5
      Likes Given
      34

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Wasiwasi wa nini kwenu hakuna makazi? Unataka upewe mapema nyumba ya serikali kwa ajili ya kujiifadhi? Kama wazo lako ndio hilo umechemsha kwanza zinavuja ile mbaya utakuwa unaishi kipindi cha kiangazi tu ila kipindi cha masika lazima utafute pa kuhamia

    16. Ndala ndefu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2012
      Posts : 227
      Rep Power : 438
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Mi naomba ajira zenu zichelewe kutoka ili tuendelee kuheshimiana mitaani.

    17. mmakua's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd November 2013
      Posts : 54
      Rep Power : 431
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Ajira za ualimu 2014

      Sitasahau 2010 nilivyopangwa Rutamba Lindi vijijini shule ya kata ipo porini haina hata nyumba ya mwalimu nilisaini kitabu cha wageni nikaondoka kujiandaa

    Similar Topics

    1. Waganda wateka ajira za ualimu kwenye mashule binafsi
      By Alexism in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 13
      Last Post: 5th November 2013, 09:07
    2. Uhusiano wa ajira za ualimu Vyuo Vikuu, TCU na GPA za SUA
      By matunge in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 107
      Last Post: 21st February 2013, 17:42
    3. Post za ajira ya ualimu
      By Ziltan in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 19th June 2012, 11:14
    4. Taarifa: Ambao majina yao hayajaonekana ajira za ualimu
      By dfreym in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 22
      Last Post: 20th January 2012, 16:00
    5. Replies: 6
      Last Post: 25th December 2011, 08:16

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...