JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 46
    1. badian kinwiko's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th December 2013
      Posts : 38
      Rep Power : 326
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Haya wakuu, nauliza matokeo ya NECTA ya watoto wetu wa kidato cha pili mwaka 2013, yanatoka lini? Naomba anayefahamu atupe majibu hapa, maana ninasubiri kwa hamu sana.
      ZOWANGE likes this.


    2. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 3,667
      Rep Power : 1336
      Likes Received
      760
      Likes Given
      392

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Mpigie simu Mwalimu wake mkuu au Mwalimu wa Taaluma atakuambia yote yale utayotaka fahamu Kuhusu Matokeo ya Form Two
      Kweli kuishi Tanzania kuona mengi

    3. Defend or die's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 973
      Rep Power : 546
      Likes Received
      278
      Likes Given
      66

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Aaaaaaghrrr.
      mwitha likes this.

    4. #4
      Kobaba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2011
      Posts : 94
      Rep Power : 447
      Likes Received
      30
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By badian kinwiko View Post
      Haya wakuu, nauliza matokeo ya NECTA ya watoto wetu wa kidato cha pili mwaka 2013, yanatoka lini? Naomba anayefahamu atupe majibu hapa, maana ninasubiri kwa hamu sana.
      NECTA haihusiki kabisa na matokeo ya kidato cha pili.
      Mzalendo Mkuu likes this.

    5. LILENDI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2013
      Location : MADONGOKUINAMA
      Posts : 1,078
      Rep Power : 1021061
      Likes Received
      357
      Likes Given
      328

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Quote By badian kinwiko View Post
      Haya wakuu, nauliza matokeo ya NECTA ya watoto wetu wa kidato cha pili mwaka 2013, yanatoka lini? Naomba anayefahamu atupe majibu hapa, maana ninasubiri kwa hamu sana.
      nenda ofisi za NECTA watakujuza
      mwitha likes this.
      I'M BECAUSE WE'RE AND WE'RE BECAUSE I'M!

    6. JF SMS Swahili

    7. louis de broglie's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Location : tanzania
      Posts : 127
      Rep Power : 403
      Likes Received
      17
      Likes Given
      115

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      hadi January mkuu

    8. #7
      Plesis's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2012
      Posts : 135
      Rep Power : 396
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By LILENDI View Post
      nenda ofisi za NECTA watakujuza
      necta hawausiki na tokeo la form2 n moevt ndo wanadeal nayo

    9. #8
      Stoney's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd December 2013
      Posts : 8
      Rep Power : 318
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Ukionana na hawa akina kawambwa na mlugo majb wanayo

    10. kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 11,002
      Rep Power : 62383800
      Likes Received
      3648
      Likes Given
      401

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      yatatoka karibuni....

    11. Msingida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2010
      Location : Singida
      Posts : 1,215
      Rep Power : 720
      Likes Received
      307
      Likes Given
      976

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Nashauri necta wangeya "post" kama walivyo fanya ya darasa la saba kuwarahisia wazazi kupata matokeo bila usumbufu

    12. LILENDI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2013
      Location : MADONGOKUINAMA
      Posts : 1,078
      Rep Power : 1021061
      Likes Received
      357
      Likes Given
      328

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Quote By Plesis View Post
      necta hawausiki na tokeo la form2 n moevt ndo wanadeal nayo
      asante mkuu kwa kunijuza!
      I'M BECAUSE WE'RE AND WE'RE BECAUSE I'M!

    13. Howt Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2013
      Posts : 1,026
      Rep Power : 545
      Likes Received
      241
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Vuta subra mkuu

    14. Tulimumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2013
      Posts : 1,293
      Rep Power : 616
      Likes Received
      411
      Likes Given
      1129

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Quote By badian kinwiko View Post
      Haya wakuu, nauliza matokeo ya NECTA ya watoto wetu wa kidato cha pili mwaka 2013, yanatoka lini? Naomba anayefahamu atupe majibu hapa, maana ninasubiri kwa hamu sana.
      Mitihani ya kidato cha pili haisimamiwi na NECTA. Inasimamiwa na ukaguzi wa shule kanda hivyo hayatoki kwa mfumo wa NECTA. Fuatilia kwa mkaguzi mkuu kwenye kanda alikofanyia mwanafunzi. NECTA wao wanapelekewa na wakaguzi wakuu wa kanda.

    15. spleen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 379
      Rep Power : 427
      Likes Received
      41
      Likes Given
      26

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Ndio tupo tunamalizia kupanga data vizuri kwa ajili ya BRN

    16. jaffari odhiambo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2014
      Posts : 100
      Rep Power : 336
      Likes Received
      1
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Necta itoe kama ya darasa la saba ili kuondoa usumbufu.

    17. Matarimu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 71
      Rep Power : 434
      Likes Received
      18
      Likes Given
      14

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Quote By Tulimumu View Post
      Mitihani ya kidato cha pili haisimamiwi na NECTA. Inasimamiwa na ukaguzi wa shule kanda hivyo hayatoki kwa mfumo wa NECTA. Fuatilia kwa mkaguzi mkuu kwenye kanda alikofanyia mwanafunzi. NECTA wao wanapelekewa na wakaguzi wakuu wa kanda.
      tumepeleka watoto shule na matokeo hayajatoka ...

    18. Nsele's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 332
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By andybird314 View Post
      Mpigie simu Mwalimu wake mkuu au Mwalimu wa Taaluma atakuambia yote yale utayotaka fahamu Kuhusu Matokeo ya Form Two
      subiri mwezi huu

    19. Nono ze utamu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 34
      Rep Power : 421
      Likes Received
      3
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Hata mimi nayahitaji kwakweli baba wa jirani presha juu kwa mwanae

    20. ABDUL H.WAZIRI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 17th January 2014
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      hayo matokeo mbna yanachelewa ya kidato cha 2...?!

    21. Rose Moris K.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th January 2014
      Posts : 46
      Rep Power : 323
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

      Tetec ni kwamba madogo wamefel sana so wameamua kuya upgrade chini kwa chini b4 wajarelease..chezea Big Result wewe

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Necta yatangaza na kuweka kwenye mtandao matokeo ya kidato cha sita 2013
      By SOKETI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 31st May 2013, 13:55
    2. matokeo mabaya ya kidato cha nne 2013
      By rukaragata in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 26th February 2013, 12:36
    3. Tetesi: Matokeo ya Kidato cha Pili 2012, Shule zakosa wanafunzi wa kidato cha TATU 2013!
      By Averos in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 82
      Last Post: 21st February 2013, 06:38
    4. Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]
      By MwanazuoniMJ in forum MATOKEO KIDATO CHA NNE/SITA
      Replies: 591
      Last Post: 18th February 2013, 15:01
    5. Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]
      By MwanazuoniMJ in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 591
      Last Post: 18th February 2013, 15:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...