JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chuo cha ustawi wa jamii-DSM, nipeni data..

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. kipipili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 1,345
      Rep Power : 833
      Likes Received
      84
      Likes Given
      19

      Thumbs up Chuo cha ustawi wa jamii-DSM, nipeni data..

      Ngugu wanajamii, kama kuna mtu mwenye data kuhusu chuo cha ustawi wa jamii Dsm tafadhali anishushie.nahitaji kujua kuhusu kozi mbalimbali na ada zake. kama kutakuwa na prospectus au website site yao yenye taarifa hizo nijuzeni.ahsanteni


    2. Akili Kichwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : In da Skull
      Posts : 1,498
      Rep Power : 840
      Likes Received
      156
      Likes Given
      80

      Default Re: Chuo cha ustawi wa jamii-DSM, nipeni data..

      acha uvivu, ingia google................. umemaliza kazi............
      IF YOU HAVE NOTHING TO DO, DONT DO IT HERE!!!!

    3. MzeePunch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 1,319
      Rep Power : 921
      Likes Received
      133
      Likes Given
      43

      Default Re: Chuo cha ustawi wa jamii-DSM, nipeni data..

      Nilidhani unataka scandals za hicho chuo.

    4. Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 5,946
      Rep Power : 86036173
      Likes Received
      1230
      Likes Given
      1103

      Default Re: Chuo cha ustawi wa jamii-DSM, nipeni data..

      Quote By Akili Kichwani View Post
      acha uvivu, ingia google................. umemaliza kazi............
      Nadhani website yao haipo hewani
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    5. #5
      Sachar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Posts : 14
      Rep Power : 457
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Belo View Post
      Nadhani website yao haipo hewani
      <br />
      <br />

    6. Clean9

    7. #6
      Sachar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Posts : 14
      Rep Power : 457
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Jamani,naomben mniambie wanafunz wapya Chuo cha Ustawi 2011,wanaanza kusajiliwa lini jamani wengn 2mechoka kucubir mpaka bac.Na je inavyocemekana kwamba hakina hadh ya kupokea wanafunz wa bachelor mpaka kipatiwe ithibati mpya ni hadi wa diploma na certficate,au inakuaje?naomben mnisaidie.


    Similar Topics

    1. Ustawi wa jamii
      By unlucky in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 9
      Last Post: 9th December 2011, 15:55
    2. Contacts za chuo cha ustawi wa jamii dsm
      By Mwanyasi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 7
      Last Post: 7th October 2011, 15:56
    3. Postgradute diploma chuo cha ustawi wa jamii
      By MANAKE MKARI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 14th September 2011, 20:49
    4. chuo cha ustawi wa jamii Dar
      By fakifuge2000 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 23rd August 2011, 00:37
    5. Wanafunzi wa chuo cha ustawi wa jamii kugoma jumatatu
      By Pasco_jr_ngumi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 27th November 2010, 09:37

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...