JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mshahara wa mfamasia serikalini

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. #1
      Ze Heby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2012
      Location : Upanga
      Posts : 474
      Rep Power : 522
      Likes Received
      67
      Likes Given
      6

      Default Mshahara wa mfamasia serikalini

      Wakuu heshima mbele.Naomba kujuzwa mshahara wa pharmacist serikalini ambao ni recent.Natanguliza shukrani


    2. #2
      Molembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 3,163
      Rep Power : 174877776
      Likes Received
      923
      Likes Given
      7

      Default Re: Mshahara wa mfamasia serikalini

      Mshahara wa mtu ni siri wewe unautaka wa nini?

    3. Baba Genovivah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2013
      Posts : 472
      Rep Power : 455
      Likes Received
      55
      Likes Given
      0

      Default Re: Mshahara wa mfamasia serikalini

      ni milioni 1.2 kaka karibu tusome pharmacy ulimwengu wa madawa...i love u pharmacy bt u love me most...

    4. #4
      Ze Heby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2012
      Location : Upanga
      Posts : 474
      Rep Power : 522
      Likes Received
      67
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Molembe View Post
      Mshahara wa mtu ni siri wewe unautaka wa nini?
      Mkuu Molembe ni kweli ni siri ya mtu,lakini sio vibaya ukinijuza kama unajua kama ambavyo mishahara ya kada nyingine ikiwemo M.D imetajwa humu..Nioneshe nisimame wapi nami nitaisukuma dunia.
      Christopher kipuyo likes this.

    5. #5
      Ozzie's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 9th October 2007
      Location : Jo'burg
      Posts : 1,866
      Rep Power : 1042
      Likes Received
      595
      Likes Given
      90

      Default

      Quote By Baba Genovivah View Post
      ni milioni 1.2 kaka karibu tusome pharmacy ulimwengu wa madawa...i love u pharmacy bt u love me most...
      Usidanganye watu wewe...

    6. #6
      Kababi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 172
      Rep Power : 536
      Likes Received
      36
      Likes Given
      15

      Default Re: Mshahara wa mfamasia serikalini

      Kafanye kazi kamanda mishahara upande wa watumishi wa Afya ni mizuri kwa kada yako kama una shahada lazima uanzie kitu kizima na kilo kadhaa!!

      Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums

    7. #7
      Ze Heby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2012
      Location : Upanga
      Posts : 474
      Rep Power : 522
      Likes Received
      67
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Kababi View Post
      Kafanye kazi kamanda mishahara upande wa watumishi wa Afya ni mizuri kwa kada yako kama una shahada lazima uanzie kitu kizima na kilo kadhaa!!

      Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
      Nashukuru kwa kunisogeza sehemu


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...