JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo kidato cha nne 2009

    Report Post
    Page 3 of 8 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 143
    1. Tripo9's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 1,988
      Rep Power : 939
      Likes Received
      351
      Likes Given
      655

      Default Matokeo kidato cha nne 2009

      Source: Muhtasari wa habari TBC1 saa 10jioni.



      Ufaulu wapungua.

      Mzimu wa somo la Hisabati waendelea kuumiza vichwa vya wadogo zetu.
      Last edited by Invisible; 6th February 2010 at 20:55. Reason: Link included
      "Smile though your heart is aching"...Me says


    2. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 741
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Samora Lyakurwa View Post
      wadau ebu nipeni msaada, nimejaribu kutumia broswers zote lakini nimeshindwa kufungua matokeo ya kidato cha nne, msaasa tutani
      http://www.necta.go.tz/publishedresults/csee.php

    3. Binti Sayuni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Location : MWILINI
      Posts : 317
      Rep Power : 633
      Likes Received
      25
      Likes Given
      63

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Baba Mkubwa View Post
      Binti jalibu hapa

      http://www.necta.go.tz/publishedresults/csee.php?v=2

      Kwenye makongolosi, weka jina la shule uitafutayo
      BM Nashukuru lakini bado sikufanikiwa ngoja nikajipumzikie.

    4. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 741
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Baada ya kukubali shule moja, sasa imegoma....ngoja nipumzike nisubilie mechi ya Chelsea na Arsenal......

    5. #44
      GM7's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 496
      Rep Power : 651
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Baba Mkubwa View Post
      Baada ya kukubali shule moja, sasa imegoma....ngoja nipumzike nisubilie mechi ya Chelsea na Arsenal......
      Hata mimi nahangaika matokeo hafunguki, sijui wenzetu mmefanikiwa kufungua? Na kama mmefanikiwa tuelekezeni. Maana hayafunguki kabisa.
      Aliye juu mfuate hukohuko juu.

    6. Samora Lyakurwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2010
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Nitashukuru sana nikipta matokea ya amani secondary school

    7. JF SMS Swahili

    8. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,106
      Rep Power : 2048
      Likes Received
      509
      Likes Given
      4835

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Samora Lyakurwa View Post
      wadau ebu nipeni msaada, nimejaribu kutumia broswers zote lakini nimeshindwa kufungua matokeo ya kidato cha nne, msaasa tutani
      Samora, Mi nadhani subiri kesho maana naona servers za hawa jamaa zimekuwa overloaded.

      Jana usiku nilikuwa napata vizuri matokeo kutokea www.moe.go.tz lakini baadaye nadhani walizima server yao maana haipatikani kabisa leo.

      Hiyo ya necta ndio usiseme ni shida tupu. Haileti lolote la maana.

      Naona Pale kwa Yusuf kwenye internet cafe kwenye mji unakoishi vijana wengi wamejaa wakichukua matokeo yao nadhani wao walifanya kazi ya kuya download na ku save.

      Jaribu pale kama una haraka nayo.
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    9. #47
      Sra's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th July 2007
      Posts : 49
      Rep Power : 664
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      jamani naombe msaada mbona cpati matokeo!!!!

    10. #48
      GM7's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 496
      Rep Power : 651
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Sra View Post
      jamani naombe msaada mbona cpati matokeo!!!!
      Hivi hakuna mwenye mawasiliano na Wizara au necta kuhusiana na matokeo kutofunguka?
      Aliye juu mfuate hukohuko juu.

    11. AljuniorTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2009
      Location : AFRICA
      Posts : 548
      Rep Power : 686
      Likes Received
      8
      Likes Given
      16

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Sra View Post
      jamani naombe msaada mbona cpati matokeo!!!!
      Sra na wengineo jaribuni link hii: http://www.necta.go.tz/acsee2009/acsee2009.html.

      Kwangu inafunguka japo kwa makeke kidogo

      samahani nimechanganya mambo
      Last edited by AljuniorTz; 7th February 2010 at 12:06. Reason: masahihisho

    12. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 741
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Question Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By GM7 View Post
      Mbona haifunguki? Kama umefanikiwa hebu tutumie link ya page2 yenye list ya shule zote nchini.
      Nilidhani peke yangu kumbe tupo wengi......

    13. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,474
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5740
      Likes Given
      8335

      Default

      Quote By GM7 View Post
      Mbona haifunguki? Kama umefanikiwa hebu tutumie link ya page2 yenye list ya shule zote nchini.
      Mkuu kwani results zilizo http://www.necta.go.tz

      Na http://www.moe.go.tz/NectaResults/olevel.htm zina utofauti?

      Mnahitaji tufanye kama tulivyofanya mwaka jana? Hawa jamaa tuliwambia tuwawekee results hapa kwa muda wakachomoa; wakiweka matokeo huwa siku ya kwanza na ya pili server ina-crash several times. Na hapo unaweza kukuta hits hazizidi laki 5
      Last edited by Invisible; 7th February 2010 at 12:54. Reason: link corrected
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    14. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,557
      Rep Power : 20881
      Likes Received
      1167
      Likes Given
      1698

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Wapendwa mie nimeshafungua hiyo website ya necta na nimeshapata matokeo ya wadogo zangu cha msingi kuwa na centre number na namba ya mtoto alafu unasearch unapata matokeo.
      MY LOVE IS YOUR LOVE.

    15. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 741
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Invisible View Post
      Mkuu kwani results zilizo http://www.necta.go.tz

      Na http://www.moe.go.tz/NectaResults/olevel.htm zina utofauti?

      Mnahitaji tufanye kama tulivyofanya mwaka jana? Hawa jamaa tuliwambia tuwawekee results hapa kwa muda wakachomoa; wakiweka matokeo huwa siku ya kwanza na ya pili server ina-crash several times. Na hapo unaweza kukuta hits hazizidi laki 5
      Mbona yananiletea ya A level!!!!???

    16. Tripo9's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 1,988
      Rep Power : 939
      Likes Received
      351
      Likes Given
      655

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Baba Mkubwa View Post
      Mbona yananiletea ya A level!!!!???
      Dah! Pole mkuu.
      "Smile though your heart is aching"...Me says

    17. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,474
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5740
      Likes Given
      8335

      Default

      Quote By Baba Mkubwa View Post
      Mbona yananiletea ya A level!!!!???
      Oh,

      Pole kwanza; link niliyoweka kwanza ilikuwa na makosa, nimerekebisha hilo.

      Pili, usitumie link ya NECTA katika nilizokupa, NECTA server yako iko chini kabisa, not accessible kwa sasa. Tumia link ya Wizara ya Elimu. www.moe.go.tz

      Nimeuliza kama tuyahamishie JF yote kama yalivyo hamkujibu; wacha nikale kuku mie....
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    18. mabuba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th December 2006
      Posts : 79
      Rep Power : 701
      Likes Received
      20
      Likes Given
      21

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Jamani matokeo hayapatikani msaada mwenye link nyingine
      SIMPLICITY IS THE ENEMY OF THE TRUTH

    19. mtatifikolo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th February 2008
      Location : Arusha
      Posts : 37
      Rep Power : 631
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By mabuba View Post
      Jamani matokeo hayapatikani msaada mwenye link nyingine
      Link ni hiyo ya moe, jaribu ku'refresh kila unapofungua. Server zao zimekuwa overloaded.

    20. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,557
      Rep Power : 20881
      Likes Received
      1167
      Likes Given
      1698

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Sioni kwa nini hampati au hamfuati maelekeo sasa hivi nimepata matokeo ya mtoto mwingine ameomba nimtolee, mbona rahisi tu kwenye website ya NECTA weka center number na namba ya manafunzi aliyofanyia mtihani basi.
      MY LOVE IS YOUR LOVE.

    21. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 741
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Invisible View Post
      Oh,

      Pole kwanza; link niliyoweka kwanza ilikuwa na makosa, nimerekebisha hilo.

      Pili, usitumie link ya NECTA katika nilizokupa, NECTA server yako iko chini kabisa, not accessible kwa sasa. Tumia link ya Wizara ya Elimu. www.moe.go.tz

      Nimeuliza kama tuyahamishie JF yote kama yalivyo hamkujibu; wacha nikale kuku mie....
      nakubaliana na wewe 100% yaweke yote hapa----anaipinga apinge haraka, jamani tangia jana tunahaha.....weka mkuu

    22. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,474
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5740
      Likes Given
      8335

      Default

      Quote By Lily Flower View Post
      Sioni kwa nini hampati au hamfuati maelekeo sasa hivi nimepata matokeo ya mtoto mwingine ameomba nimtolee, mbona rahisi tu kwenye website ya NECTA weka center number na namba ya manafunzi aliyofanyia mtihani basi.
      Lily,

      Website ya NECTA inachukua miezi (loading time) ndo maana wengi unaona wanashindwa. Wengine ambao tuna internet yenye speed kubwa tunaweza tusione hilo lakini mwenye kutumia internet ya kawaida inamkera SANA.
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    23. JF SMS Swahili

    Page 3 of 8 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha nne 2006
      By Invisible in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 24
      Last Post: 12th March 2014, 16:25
    2. Matokeo kidato cha nne
      By Jumakidogo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 22nd February 2011, 12:36
    3. Matokeo kidato cha nne ni standardization ya matokeo halisi baada ya wanafunzi kufeli
      By Nicazius in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 16
      Last Post: 6th February 2011, 11:12
    4. Matokeo Kidato cha Sita 2009
      By epigenetics in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 43
      Last Post: 2nd May 2009, 22:52
    5. Kidato cha Tano 2009: Majina ya waliochaguliwa
      By SMU in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 2nd April 2009, 09:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...