JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo kidato cha nne 2009

    Report Post
    Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 143
    1. Tripo9's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2009
      Posts : 1,987
      Rep Power : 938
      Likes Received
      351
      Likes Given
      655

      Default Matokeo kidato cha nne 2009

      Source: Muhtasari wa habari TBC1 saa 10jioni.



      Ufaulu wapungua.

      Mzimu wa somo la Hisabati waendelea kuumiza vichwa vya wadogo zetu.
      Last edited by Invisible; 6th February 2010 at 12:55. Reason: Link included
      "Smile though your heart is aching"...Me says


    2. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      88
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Au tembelea www.naombakazi.com

    3. #22
      Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 3,012
      Rep Power : 4475
      Likes Received
      1384
      Likes Given
      838

      Default Re: Matokeo kidato cha nne yametoka.

      Quote By vitendo View Post
      http://www.moe.go.tz/NectaResults/olevel.htm

      Tafuta huko yako pia matokeo ni kwenye website ya wizara.
      Mkuu Vitendo,

      Asante sana huku kwenye website ya wizara matokeo yako nje nje tena bila hata uficho, ni centre na majina ya wanafunzi yako wazi against matokeo.

      Shukrani.

      Tiba

    4. Katoma's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th March 2008
      Posts : 138
      Rep Power : 646
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      kweli kiwango kimeshuka, hata St. Francis hamna point 7?

    5. Katoma's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th March 2008
      Posts : 138
      Rep Power : 646
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      s0248 marian girls secondary school


      div-i = 79 div-ii = 5 div-iii = 0 div-iv = 0 fld = 0

      examination centre ranking
      examination centre region; pwani
      total passed candidates: 84
      examination centre gpa: 1.5292
      centre category: centre with 35 candidates or more
      centre position in its category(regionwise): 1/66
      centre position in its category(nationwise): 1/2259

    6. PingPong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 727
      Likes Received
      39
      Likes Given
      45

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      jamani wadau hii inakuaje baadhi ya shule zinafunguka vzr wakati nyingine zinagoma?

    7. JF SMS Swahili

    8. Ilumine's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th December 2008
      Location : hapa na pale
      Posts : 196
      Rep Power : 616
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Bado, nashindwa kufungua, sijui ni tatizo la website, au mtandao wangu. Kuna yeyote aliyefaulu kufungua na kuyaona hadi muda huu?
      "Never allow Failure to be an Option"

    9. PingPong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 727
      Likes Received
      39
      Likes Given
      45

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Ilumine View Post
      Bado, nashindwa kufungua, sijui ni tatizo la website, au mtandao wangu. Kuna yeyote aliyefaulu kufungua na kuyaona hadi muda huu?
      mkuu mi nimefanikiwa gonga hiyo link iliyotolewa na muanzilishi wa thread utaenda moja kwa moja kwenye site yenyewe ila tatizo nalopata hapa ni kuwa baadhi y shule zinagoma kufunguka, sijui y!

    10. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 740
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Jamani sasa yapata masaa mawili nahangaika kufungua....tafadhari wakuu mwenye uwezo wa kufungua, naomba msaada wa linki ya moja kwa moja ya matokeo ya shule ya makongolosi.................

    11. rmashauri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Location : Ng'wanza Sukuma
      Posts : 2,938
      Rep Power : 1262
      Likes Received
      378
      Likes Given
      768

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Katoma View Post
      s0248 marian girls secondary school


      div-i = 79 div-ii = 5 div-iii = 0 div-iv = 0 fld = 0

      examination centre ranking
      examination centre region; pwani
      total passed candidates: 84
      examination centre gpa: 1.5292
      centre category: centre with 35 candidates or more
      centre position in its category(regionwise): 1/66
      centre position in its category(nationwise): 1/2259
      Hongera zao!
      Haki huinua taifa bali dhambi ni aibu ya watu wote (Mithali 14:34)

    12. rmashauri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Location : Ng'wanza Sukuma
      Posts : 2,938
      Rep Power : 1262
      Likes Received
      378
      Likes Given
      768

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Baba Mkubwa View Post
      Jamani sasa yapata masaa mawili nahangaika kufungua....tafadhari wakuu mwenye uwezo wa kufungua, naomba msaada wa linki ya moja kwa moja ya matokeo ya shule ya makongolosi.................
      Mimi pia najaribu hapa imefunguka shule moja tu zingine zinanipa blank page.
      Haki huinua taifa bali dhambi ni aibu ya watu wote (Mithali 14:34)

    13. epigenetics's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th May 2008
      Posts : 169
      Rep Power : 641
      Likes Received
      6
      Likes Given
      11

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      ukifungua page ikagoma, click "Reload" au "Refresh" icon kwenye browser, itakubali the 2nd or 3rd trial... Website za bongo, kweli balaa

    14. Papizo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2008
      Location : What for??
      Posts : 3,691
      Rep Power : 243163
      Likes Received
      528
      Likes Given
      2916

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Mimi mpaka dakika ya sasa sijafanikiwa kufungua kabisa,imenigomea kabisa sasa sielewi tatizo zaidi ni nini!!

    15. PingPong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 727
      Likes Received
      39
      Likes Given
      45

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Papizo View Post
      Mimi mpaka dakika ya sasa sijafanikiwa kufungua kabisa,imenigomea kabisa sasa sielewi tatizo zaidi ni nini!!
      For now naona zote zinafunguka, kama bado hauwezi kufungua kuna uwezekano wa tatizo kuwepo hapo kwako.

    16. TanzActive's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2007
      Location : DSM
      Posts : 319
      Rep Power : 699
      Likes Received
      38
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Mimi nimeshangaa zile shule nyingi za english ambazo zina majengo bora ,wazazi wanalipa mamilioni na usafiri wa shule upo lakini wafanya vibaya kuliko hata shule za serikali

    17. PingPong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 727
      Likes Received
      39
      Likes Given
      45

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By TanzActive View Post
      Mimi nimeshangaa zile shule nyingi za english ambazo zina majengo bora ,wazazi wanalipa mamilioni na usafiri wa shule upo lakini wafanya vibaya kuliko hata shule za serikali
      kweli inashangaza na kutia uchungu kwa wazazi husika , mahela yote waliotoa ni sawa na wametupa shimoni, kibaya zaidi matokeo yakitoka ndio yametoka hata ufanye nini.

    18. Vitendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2009
      Posts : 578
      Rep Power : 658
      Likes Received
      55
      Likes Given
      56

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      MATOKEO ya mtihani wa kumaliza kidato cha nne kwa mwaka 2009 yametangazwa jana na Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) huku yakionyesha shule za serikali zikiendelea kufanya vibaya kwa kushindwa kuwemo kwenye shule 10 bora huku kiwango cha ufaulu kikizidi kupungua.

      Aidha, matokeo ya mtihani huo uliofanyika Oktoba mwaka jana yanaonyesha kushuka kwa kiwango cha ufaulu kwa asilimia 11.2 kwani mwaka 2008 kilikuwa asilimia 83.69 wakati mwaka huu kikishuka hadi kufikia asilimia 72.51

      Akitangaza matokeo hayo jana jijini Dar es salam kwenye ofisi za baraza hilo, Katibu Mtendaji wa Baraza hilo, Dk. Joyce Ndalichako, alisema watahiniwa 351,152 walisajiliwa kufanya mtihani wa kidato cha nne, kati yao wasichana ni 167,591 sawa na asilimia 47.73 na wavulana 183,561 sawa na asilimia 52.27 wakati mwaka 2008 watahiniwa 241,472 walisajiliwa.

      Alibainisha kuwa watahiniwa 42,672 sawa na asilimia 17.85 wamefaulu katika daraja la kwanza hadi la tatu ambapo wasichana ni 13,788 sawa na asilimia 12.47 na wavulana 28,884 sawa na asilimia 22.48.

      Alisema, watahiniwa waliopata daraja la nne ni 130,651 sawa na na asilimia 54.66 wakati waliopata sifuri ni 65,708 sawa na asilimi 27.49 idadi inayoonekana kuongezeka tofauti na mwaka jana.

      Akizungumzia hilo, Joyce alisema kati ya shule 10 bora hakuna shule ya serikali hata moja na kueleza kwamba shule zinazoongoza ni zile za seminari na nyingine zinazomilikiwa na watu binafsi.

      Katibu huyo alizitaja shule 10 bora zenye watahiniwa zaidi ya 35 kuwa ni Shule ya Wasichana Marian na St. Mary’s Junior Seminary, zote za Bagamoyo; St. James Seminary, Uru Seminary, Anwarite Girls, Maua Seminary na St. Mary Goreti, zote za Kilimanjaro; nyingine ni Don Bosco Seminary ya Iringa; St. Francis Girls ya Mbeya; na Feza Boys ya Dar es Salaam.

      Aidha, alizitaja shule 10 bora zenye wanafunzi chini ya 35 kuwa ni Feza Girls; Thomas More Machrina na Hellen’s za Dar es Salaam; Mafinga Seminary na Bethelsabs Girls za Iringa; na St. Joseph-Kilocha seminary ya Kilimanjaro.

      Nyingine ni Queen of Apostles Ushirombo ya Shinyanga; Dungunyi Seminary ya Singida; Rubya Seminary ya mkoani Kagera; na Sengerema Seminary ya Mwanza.

      Alisema nafasi ya kwanza kwa mtahiniwa aliyefanya vizuri imekwenda kwa msichana Imaculate Mosha kutoka Marian Girls wakati mvulana bora ni Gwamaka Njobelo wa Shule ya Sekondari Mzumbe.

      Hata hivyo alizitaja shule zilizoshika mkia zenye wanafunzi zaidi ya 35 kuwa ni Sekondari ya Busi na Jangalo za Dodoma; Sekondari ya Misima, Chekelei na Potwe za Tanga; Sekondari ya Milola na Mandawa za Lindi; Sekondari ya Kiwere ya Tabora; Sekondari ya Msata ya Pwani; na Sekondari ya Masanze ya Morogoro.

      Sekondari nyingine zilizofanya vibaya zenye wanafunzi chini ya 35 ni Kizara ya Tanga; na Mingumbi, Nahukahuka, Marambo, Ruponda na Mpunyule zote za Lindi. Nyingine ni Songolo ya Dodoma; Dole ya Zanzibar; Ruruma ya Singida; na Viziwi Njombe ya Iringa.

      Pamoja na hayo alisema jumla ya watahiniwa 410 wamefutiwa matokeo yao chini ya kifungu namba 52 cha kanuni za mitihani baada ya kubainika kwamba walifanya udanganyifu.

      Aliongeza kuwa watahiniwa 184 walibainika kuwa na makaratasi yenye miandiko tofauti au kuwa na miandiko tofauti katika mtihani wa somo; watahiniwa 141 walikamatwa na wasimamizi ndani ya chumba cha mtihani wakiwa makaratasi yanayohisiwa kuwa na majibu ya somo husika.

      Alisema kuwa watahiniwa 64 walibainika kuwa na mfanano usio wa kawaida wa majibu jambo ambalo si rahisi kwa wanafunzi wenye uwezo wa kufikiri tofauti.

      “Jamani nawaomba wanafunzi wajitahidi kusoma kwani wakikaa kufikiri mtihani utavuja au watapewa majibu kuna hatari kubwa ya kushindwa kufanya vizuri katika mitihani yao au kukamatwa iwapo wataingia na majibu katika vyumba vya mitihani,” alisema Dk. Ndalichako

      Aidha, alisema mwanafunzi mmoja wa Shule ya Sekondari ya Kadoto, aliandika matusi mazito katika mtihani wa Biolojia 1 kitendo ambacho ni kosa kwa mujibu wa kifungu 5 (13) cha kanuni za mitihani.

      Alisema, matokeo ya watahiniwa 7,242 yamesitishwa kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kutolipa ada hasa kwa shule za serikali.

      Alisema matokeo ya wanafunzi hao yatatolewa pindi mwanafunzi atakapolipa ada ya mtihani na iwapo katika kipindi cha miaka miwili wahusika watakuwa hawajalipa Baraza la Mitihani la Taifa litafuta matokeo yao.

      Hata hivyo, alisema baraza hilo limetoa onyo kali kwa vituo mbalimbali vilivyobainika kufanya udanganyifu na kuvifutia usajili vituo viwili ambavyo ni Sinza Iteba na Dar es Salaam Prime kwa kukiuka taratibu za uendeshaji wa mitihani kwa kuwa na wanafunzi wengi kuliko uwezo wake.

    19. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 740
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By PingPong View Post
      For now naona zote zinafunguka, kama bado hauwezi kufungua kuna uwezekano wa tatizo kuwepo hapo kwako.
      Mkuu mpaka sasa mimi hakieleweki kabisa, kama vipi naomba mtu mwenye kuweza kufungua anipositie link ya matokeo ya shule ya makongolosi.

      Kama ni network basi yangu ni kimeo!!!!

    20. Binti Sayuni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Location : MWILINI
      Posts : 315
      Rep Power : 632
      Likes Received
      25
      Likes Given
      62

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Baba Mkubwa View Post
      Mkuu mpaka sasa mimi hakieleweki kabisa, kama vipi naomba mtu mwenye kuweza kufungua anipositie link ya matokeo ya shule ya makongolosi.

      Kama ni network basi yangu ni kimeo!!!!
      Mkuu hata mimi ni hivyo hivyo shule ninayotafuta haifunguki.

    21. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 740
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      Quote By Binti Sayuni View Post
      Mkuu hata mimi ni hivyo hivyo shule ninayotafuta haifunguki.
      Binti jalibu hapa

      http://www.necta.go.tz/publishedresults/csee.php?v=2

      Kwenye makongolosi, weka jina la shule uitafutayo

    22. Samora Lyakurwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2010
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2009 yametoka!

      wadau ebu nipeni msaada, nimejaribu kutumia broswers zote lakini nimeshindwa kufungua matokeo ya kidato cha nne, msaasa tutani

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha nne 2006
      By Invisible in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 24
      Last Post: 12th March 2014, 08:25
    2. Matokeo kidato cha nne
      By Jumakidogo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 22nd February 2011, 04:36
    3. Matokeo kidato cha nne ni standardization ya matokeo halisi baada ya wanafunzi kufeli
      By Nicazius in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 16
      Last Post: 6th February 2011, 03:12
    4. Matokeo Kidato cha Sita 2009
      By epigenetics in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 43
      Last Post: 2nd May 2009, 14:52
    5. Kidato cha Tano 2009: Majina ya waliochaguliwa
      By SMU in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 2nd April 2009, 01:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...