JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: department ya BA in economics ya udsm

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 33
    1. faraji yassin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Posts : 238
      Rep Power : 414
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default department ya BA in economics ya udsm

      jaman naomba msaada kwa yeyote anayeijua...? Coz nimeshatishwa apa mmmh mpaka nataka kuhama course


    2. #2
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Umetishwa nin tiririka mkuu

    3. xir jyerphy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 12th July 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,002
      Rep Power : 0
      Likes Received
      138
      Likes Given
      439

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Quote By faraji yassin View Post
      jaman naomba msaada kwa yeyote anayeijua...? Coz nimeshatishwa apa mmmh mpaka nataka kuhama course
      Ungetoa full equiped details ili upate kitu roho inapenda

    4. faraji yassin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Posts : 238
      Rep Power : 414
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      yan nimeambiwa kua department yao wanaroho mbya yan unaweza ukapata gpa ya 1.8 na hawaogopi kukupa 0/20 dah sasa adi m2 unaogopa asee

    5. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,402
      Rep Power : 801
      Likes Received
      166
      Likes Given
      1101

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      amna,we ukifuata wanachokufundisha utakamatwa wapi?kwan wote wanapata 0/20?mbna wengne wanafaulu?basi we kawe mmoja ya wanaofaulu

    6. faraji yassin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Posts : 238
      Rep Power : 414
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Quote By Danp36 View Post
      amna,we ukifuata wanachokufundisha utakamatwa wapi?kwan wote wanapata 0/20?mbna wengne wanafaulu?basi we kawe mmoja ya wanaofaulu
      ok poa bro nimekuelewa

    7. #7
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Cha msing cheki outline za course yako over

    8. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,402
      Rep Power : 801
      Likes Received
      166
      Likes Given
      1101

      Default

      Quote By faraji yassin View Post
      jaman naomba msaada kwa yeyote anayeijua...? Coz nimeshatishwa apa mmmh mpaka nataka kuhama course
      nilipokuwa form 4 niliambiwa nenda college maana ECA ngumu mtu akifaulu ana principle tu.nilipokuwa primary nliambiwa secondary ni ngumu ukipata c we mwanaume,nilipo kuwa form 2 niliambiwa commerce,math,na book keeping ngumu na kupata A's haiwezekani mbona ikawezekana,nliambiwa economics hupati alama nzuri mbona haikuwa hivyo?,nnapoenda chuo naambiwa chuo test ya kwanza unapiga 1/20 lakn sisikilizi negatively bali ndo wananipa njia ya jinsi gan ya kufanya vitu ambavyo wenye tabia ya kukili kushindwa hawafanyi ili washinde,TAKE CARE.dont compare ur self with anyone in this world".vizuri maana wanatushauri jinsi gan ya kukabiliana na changamoto kabla ya kufika chuo.
      naft likes this.

    9. #9
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Kaka ungekuwa TO ungejaza mbwembwe xna

    10. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,402
      Rep Power : 801
      Likes Received
      166
      Likes Given
      1101

      Default

      Quote By Yesar View Post
      Kaka ungekuwa TO ungejaza mbwembwe xna
      hamna ni ushauri na mwongozo nimetoa tu,sikupanga kuandika hivyo ila ni usibitisho tu.

    11. #11
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      poa ila mtoa uzi hajawa specific anachotaka

    12. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,402
      Rep Power : 801
      Likes Received
      166
      Likes Given
      1101

      Default

      Quote By Yesar View Post
      poa ila mtoa uzi hajawa specific anachotaka
      huyu jamaa anadai ma lecture wa udsm department wanabana maksi hata kama umeandka vzur na sahih

    13. #13
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,344
      Rep Power : 2301
      Likes Received
      499
      Likes Given
      19

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Karibu sana.wenzio ndo tupo tunazima moto wa kwenda kukabiliana na supp zetu..ila we kama hupendi kuishi kwa stress na mpenda mauzo sana nakushauri uhamie kwa matozi wenzio kule bcom..

    14. #14
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Teh teh teh teh teh

    15. Advocate J's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 3,764
      Rep Power : 0
      Likes Received
      393
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Yesar View Post
      Kaka ungekuwa TO ungejaza mbwembwe xna
      Mmh xna,? ndio nini?

    16. #16
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Xna yn acha kutafuta umaarufu kwa kuponda vyuo vya wenzako
      Landcruiser likes this.

    17. Landcruiser's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 1,325
      Rep Power : 639
      Likes Received
      164
      Likes Given
      298

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Quote By faraji yassin View Post
      jaman naomba msaada kwa yeyote anayeijua...? Coz nimeshatishwa apa mmmh mpaka nataka kuhama course
      brother angu alikuwa anapiga hiyo alikuwa kila akirudi likizo anatukana tukana walimu wa hiyo department. Mi nilikuwa simuelewi.
      Excel likes this.

    18. #18
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,344
      Rep Power : 2301
      Likes Received
      499
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Landcruiser View Post
      brother angu alikuwa anapiga hiyo alikuwa kila akirudi likizo anatukana tukana walimu wa hiyo department. Mi nilikuwa simuelewi.
      ikawaje,akaliwa kichwa au?

    19. faraji yassin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Posts : 238
      Rep Power : 414
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Quote By Perry View Post
      Karibu sana.wenzio ndo tupo tunazima moto wa kwenda kukabiliana na supp zetu..ila we kama hupendi kuishi kwa stress na mpenda mauzo sana nakushauri uhamie kwa matozi wenzio kule bcom..
      bro nimeomba ushauri na co kuxema et matoz nan toz sasa dah bro unaonekana unapenda sana sifa asee

    20. faraji yassin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Posts : 238
      Rep Power : 414
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: department ya BA in economics ya udsm

      Quote By Perry View Post
      Karibu sana.wenzio ndo tupo tunazima moto wa kwenda kukabiliana na supp zetu..ila we kama hupendi kuishi kwa stress na mpenda mauzo sana nakushauri uhamie kwa matozi wenzio kule bcom..
      Quote By Landcruiser View Post
      brother angu alikuwa anapiga hiyo alikuwa kila akirudi likizo anatukana tukana walimu wa hiyo department. Mi nilikuwa simuelewi.
      mwaka gani uo


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...