JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 33 of 33
    1. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,418
      Rep Power : 7983
      Likes Received
      1514
      Likes Given
      1153

      Default MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

      jamani naomba kujua kama TCU wameshatoa selection za vyuo vikuu. Asante.
      Last edited by CHUAKACHARA; 22nd August 2013 at 21:34.


    2. Wilson Gamba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st March 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 407
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default

      Airtel walimaliza mambo cku nyingi

    3. talentbrain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Location : Kigoma
      Posts : 481
      Rep Power : 648
      Likes Received
      96
      Likes Given
      135

      Default Re: MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

      Why taking so long?

    4. Yasoda Rajab's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th July 2013
      Location : Tabora
      Posts : 15
      Rep Power : 357
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

      Daa inachosha kusubiri.......coz mpaka watu kitaa wanaona kama uliwazuga haujafaulu

    5. Darius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2013
      Posts : 1,492
      Rep Power : 657
      Likes Received
      147
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Yasoda Rajab View Post
      Daa inachosha kusubiri.......coz mpaka watu kitaa wanaona kama uliwazuga haujafaulu
      alafu ukiangalia wenginee wameenda jkt we upo kitaa tuu! haahaahaahaa poule

    6. Pompoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th July 2013
      Posts : 338
      Rep Power : 421
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By share View Post
      TCU haitoi majina ya waliochaguliwa. Majina yanatolewa na vyuo vikuu husika. TCU wanachofanya ni kuweka utaratibu mmoja wa kuchagua wanafunzi kwa vigezo vilivyowekwa na vyuo vyenyewe wakizingatia vigezo elekezi vya TCU. Baada ya vigwezo hivyo kukamilika kwa utaratibu wa TCU, basi TCU hupeleka majina kwenye vyuo husika ili wahakiki kama waliochaguliwa wamekidhi vigezo vyao. Vyuo husika wakishajiridhisha ndio wanatangaza majina katika tovuti zao. Inaonekana ndugu yangu hujaelewa maana ya CAS. TCU haina chuo chake kikuu cha kujitangazia majina yake. Ni juu yako kwenda kwenye tovuti za vyuo ulivyopeleka chaguo lako na ukaandikiwa YES, you have met minimum requirement. Kizazi hiki cha Mulugo nacho!!! kazi kwelikweli.
      Huo ubet wa mwisho ulioweka ndo umeharibu comment yako nzuri na elekezi Mkuu share

    7. Kansime

    8. Landcruiser's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 1,295
      Rep Power : 621
      Likes Received
      156
      Likes Given
      298

      Default

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Allen, we inaelekea ni mgumu wa kuelewa. kama unategemea kwenda University-ex form six, you have to make up you mind, otherwise you will face the consequences you can predict! Bye! Nisaliie wa Musoma na Kiabakari,Buhemba etc
      kiingereza waachie wenyewe mkuu....

    9. Landcruiser's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 1,295
      Rep Power : 621
      Likes Received
      156
      Likes Given
      298

      Default

      Quote By Pompoo View Post
      Huo ubet wa mwisho ulioweka ndo umeharibu comment yako nzuri na elekezi Mkuu share
      Mi mwenyewe nilianza kumpa marks 100 kwa alichoandika ila nilivofika kwenye conclusion ndo nikachefuka kabisaaaa,nikampa 0

    10. ARCHANDRAMU MBUNGU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st August 2013
      Location : MBINGA TANZANIA
      Posts : 19
      Rep Power : 352
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

      Jamani nimeandikiwa prossesed ktk nafasi ya kwanza kwenye chuo cha teku.je nijipangeeeeee?

    11. marmo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th March 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 375
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

      Hivi kuna watu watatemwa tena tcu?

    12. armocem's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Location : DAR ES sALAAM
      Posts : 11
      Rep Power : 376
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: MSAADA -m TCU SELECTION 2013/2014

      Quote By molembe View Post
      mbuya mura nehe ole kana mura weito.
      kana nke mobhaye mula mwita.

    13. mayuni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : dar es salaam tanzania
      Posts : 405
      Rep Power : 500
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default

      [QUOTE=Yasoda Rajab;7150459]Daa inachosha kusubiri.......coz mpaka watu kitaa wanaona kama uliwazuga haujafaulu[/QUOTE MAPRITENDA kitaa..................
      yaani tunaonekana kama MAPRITENDA huku kitaa......................... ......

    14. Saulloson's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th May 2012
      Posts : 46
      Rep Power : 423
      Likes Received
      8
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Pompoo View Post
      Huo ubet wa mwisho ulioweka ndo umeharibu comment yako nzuri na elekezi Mkuu share
      inaoneka wewe ndo huelewi tcu ni nini na kazi yke ipi swala la kuannaunce post ni moj kati ya shughuli zake muheshimiwa

    15. Flammable's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2013
      Posts : 880
      Rep Power : 541
      Likes Received
      95
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By Yasoda Rajab View Post
      Daa inachosha kusubiri.......coz mpaka watu kitaa wanaona kama uliwazuga haujafaulu
      kumbe wewe ulitangaza mtaa mzima kama umefaulu??

    16. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...