JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. lamavunjo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st July 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      baadh ya wanafunzi waliweza kuangalia post za vyuo kupitia lain za cm ya mkonon AIRTEL kwa muda wa masaa kadhaa tar 17 augost 2013 kwa kubofya *150*44# na kufuata maelekezo wakat tcu wao bd hawajatangaza na kutoa oficialy bt muda c mref airtel wakasitisha huduma hy kwanin?


    2. Bw.Daffa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Location : TANZANIA
      Posts : 261
      Rep Power : 406
      Likes Received
      45
      Likes Given
      2

      Default Re: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      Mkuu ni matumaini yangu kua unamuliiza Afisa uhusiano wa Airtel

    3. chatts55's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Posts : 573
      Rep Power : 507
      Likes Received
      65
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By Bw.Daffa View Post
      Mkuu ni matumaini yangu kua unamuliiza Afisa uhusiano wa Airtel
      au sio!!

    4. Jerhy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2013
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,342
      Rep Power : 622
      Likes Received
      163
      Likes Given
      22

      Default Re: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      Wewe je uliona jina lako na chuo ulichopangwa? Tujibu ili thread iendelee

    5. Molembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 2,843
      Rep Power : 174877697
      Likes Received
      782
      Likes Given
      4

      Default Re: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      Wajanja jana wamefanya yao sasa hivi wametuliaaa.
      River Mbane likes this.

    6. Kansime

    7. chan lee's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th June 2013
      Posts : 119
      Rep Power : 379
      Likes Received
      19
      Likes Given
      48

      Default Re: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      Biashara za watu mjini hapa...! Hiyo ndio bongo duki nah...!

    8. Bw.Daffa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Location : TANZANIA
      Posts : 261
      Rep Power : 406
      Likes Received
      45
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Jerhy View Post
      Wewe je uliona jina lako na chuo ulichopangwa? Tujibu ili thread iendelee
      Kweli kabisa afanye ivyo..

    9. xir jyerphy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 12th July 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,002
      Rep Power : 0
      Likes Received
      137
      Likes Given
      439

      Default Re: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      Quote By chan lee View Post
      Biashara za watu mjini hapa...! Hiyo ndio bongo duki nah...!
      Who can stop hackers hackers hackers...hawa jamaa ni noumah
      mohammad_othar likes this.

    10. Dreson3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,239
      Rep Power : 615
      Likes Received
      261
      Likes Given
      32

      Default

      Quote By xir jyerphy View Post
      Who can stop hackers hackers hackers...hawa jamaa ni noumah
      Unafaham maana ya hacker?
      mohammad_othar likes this.

    11. KG.KASELO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th August 2013
      Posts : 244
      Rep Power : 397
      Likes Received
      15
      Likes Given
      4

      Default Re: Airtel kuonesha selectio post za vyuo

      Biashara nomaaaaaaaa,tcu wamekula mkataba na airtell bwna,iyo iko wazi,saiz wanajifanya wait official annauncement!hivyi katika akili ya kawaida,airtell watachukua information tcu bila kuluisiwa!hiyo trick ya tcu,wajistukia sasa.haya kila mbuzi anakula kulingana na ulefu wa kamba yake.

    12. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...