JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

    Report Post
    Page 1 of 13 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 257
    1. Kinywele1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th February 2013
      Posts : 20
      Rep Power : 391
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      Jaman naomba kama kuna mwenye orodha ya waliochaguliwa kujiung na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA atuowekee hapa, Ombi itoe kwenye PDF ili tuweze kuifungua,
      Ibrahim S. Raphael likes this.


    2. Rejonta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2013
      Posts : 40
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      Nenda kwenye web yaa kaangalia mbona majina yapo

    3. SAMANGWANA's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      web ipi mbona hayafunguki?

    4. Maige Maro's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 420
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      Mwenye post hizo si aweke
      Myaka likes this.

    5. Kabaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 284
      Rep Power : 516
      Likes Received
      21
      Likes Given
      37

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      Asante mungu nimechaguliwa nachingwea,jamani matokeo ninayo ila nashindwa kuyatoa kwenye pdf kama hamtojali nipost hivyo hivyo au taja jina nikuangalizie!

    6. jeverino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 386
      Rep Power : 544
      Likes Received
      60
      Likes Given
      409

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      Hongera saana ndugu,kasome kwa bidii
      Buda Blaze

    7. Kinywele1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th February 2013
      Posts : 20
      Rep Power : 391
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kabaizer View Post
      Asante mungu nimechaguliwa nachingwea,jamani matokeo ninayo ila nashindwa kuyatoa kwenye pdf kama hamtojali nipost hivyo hivyo au taja jina nikuangalizie!
      Hongera sana ndg

    8. Kabaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 284
      Rep Power : 516
      Likes Received
      21
      Likes Given
      37

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      asante kinywele

    9. shekulumkende's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th August 2013
      Posts : 36
      Rep Power : 371
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

      Napenda kukujulisha hilo jina halipo kwa maana hiyo utakuwa hujachaguliwa au jaribu kuvuta subira second selection hata hivyo muda wa kuripoti ilishapita tangu tar 25 mwezi huu

    10. vickboy.com's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2013
      Posts : 82
      Rep Power : 381
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ligera View Post
      Naomba kuuliza kama wizara imeshatangaza majina ya waliochaguliwa kujiunga na mafunzo ya cheti ualimu daraja IIIA ,kwani niliomba.mwenye taarifa naomba anijuze tafadhari
      bado, wametoa waliochaguliwa kujiunga na mafunzo maalum diploma,

    11. enoswilliam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th April 2014
      Posts : 39
      Rep Power : 335
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Orodha ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti 2014/2015 imeshatoka?

      Naombeni msaada wenu je majina ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada yameshatoka na kama bado yanaweza toka ln? Msaada wenu tafadhali...

    12. Chizy Za kitaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th January 2014
      Posts : 166
      Rep Power : 375
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default re: Orodha ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti 2014/2015 imeshatoka?

      Bado na haielewek ln yanatoka

    13. rizright's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th July 2014
      Posts : 9
      Rep Power : 316
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Orodha ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti 2014/2015 imeshatoka?

      utakaa xana..mdogo wang mwenyewe kaixha enda xhambaaa analima xo jipange?wk kexho labda

    14. Honey Faith's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2013
      Posts : 6,239
      Rep Power : 279082356
      Likes Received
      2428
      Likes Given
      866

      Default re: Orodha ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti 2014/2015 imeshatoka?

      Quote By rizright View Post
      utakaa xana..mdogo wang mwenyewe kaixha enda xhambaaa analima xo jipange?wk kexho labda
      Huu uandishi wako unapendezea kwa watu mliozoeana na mnajua hiyo lugha yenu ila hapa unatakiwa uandike vizuri ili ueleweke
      Nicholaus Kilunga likes this.

    15. enoswilliam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th April 2014
      Posts : 39
      Rep Power : 335
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Chizy Za kitaa View Post
      Bado na haielewek ln yanatoka
      hyo inachosha

    16. enoswilliam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th April 2014
      Posts : 39
      Rep Power : 335
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By rizright View Post
      utakaa xana..mdogo wang mwenyewe kaixha enda xhambaaa analima xo jipange?wk kexho labda
      kuna misemo ngoja tujaribu kusubiri

    17. jumaa kijazi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd August 2014
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By enoswilliam View Post
      Naombeni msaada wenu je majina ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada yameshatoka na kama bado yanaweza toka ln? Msaada wenu tafadhali...
      hata mimi pia ni mmoja wa waombaji, mm bado sjapata taarifa mpaka mda huu ila ukipata taarifa kuhusu waliochaguliwa ualimu stashahada 2014/2015 nijulishe.

    18. ANTELMI MGONELA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st August 2014
      Posts : 15
      Rep Power : 316
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Orodha ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti 2014/2015 imeshatoka?

      hii ndio elimu ya tanzania bwana, kuwa mvumilivu mpaka watakapo amua wenyewe

    19. ligera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2014
      Posts : 955
      Rep Power : 514
      Likes Received
      251
      Likes Given
      0

      Default re: Orodha ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti 2014/2015 imeshatoka?

      Tujulishane mkuu yakitoka hapa jamvini petu

    20. enoswilliam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th April 2014
      Posts : 39
      Rep Power : 335
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By jumaa kijazi View Post
      hata mimi pia ni mmoja wa waombaji, mm bado sjapata taarifa mpaka mda huu ila ukipata taarifa kuhusu waliochaguliwa ualimu stashahada 2014/2015 nijulishe.
      poa cha muhimu tujulishane


    Page 1 of 13 123 11 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...