JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mishahara mipya ya walimu

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. Kimetah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 914
      Rep Power : 554
      Likes Received
      103
      Likes Given
      4

      Default Mishahara mipya ya walimu

      Chondechonde waalimu msijewaacha matoto wetu pekeyao,subirini serikali ikusanye kodi kila mahali kabda mtakumbukwa,,wameanza kwenye line za simu,
      Mwenyenchi SITAKUVUMILIA kwa SIASA zako za kuharibu Taifa


    2. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,827
      Rep Power : 8072
      Likes Received
      1641
      Likes Given
      1253

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Walimu jamani, mbona wanadhalilishwa hivi, kwani wafanyakazi wengine wa serikali hawahusiki na nyongeza za mishahara. Tusiwaandame walimu jamani as if ndio wenye mishahara kuliko wafanyakazi wengine!

    3. victorjiwe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 460
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kimetah View Post
      Chondechonde waalimu msijewaacha matoto wetu pekeyao,subirini serikali ikusanye kodi kila mahali kabda mtakumbukwa,,wameanza kwenye line za simu,
      Tanzania ni nchi isojali walimu, pay roll zimetoka tayari na ni kama ifuatavyo
      Certfct TGTS B-304000

      Diplm TGTS C-432500

      Degree TGTS D-589000

      TGTS E-769000

    4. Kimetah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 914
      Rep Power : 554
      Likes Received
      103
      Likes Given
      4

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By victorjiwe View Post
      Tanzania ni nchi isojali walimu, pay roll zimetoka tayari na ni kama ifuatavyo
      Certfct TGTS B-304000

      Diplm TGTS C-432500

      Degree TGTS D-589000

      TGTS E-769000
      mkuu kunakaukweli nini?mana huku kitaa walimu wanasubidi kupandishwa mishahara kwa asilimia 80
      kinyume cha hapo wawaacha wanafunzi shuleni
      Mwenyenchi SITAKUVUMILIA kwa SIASA zako za kuharibu Taifa

    5. Kimetah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 914
      Rep Power : 554
      Likes Received
      103
      Likes Given
      4

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Walimu jamani, mbona wanadhalilishwa hivi, kwani wafanyakazi wengine wa serikali hawahusiki na nyongeza za mishahara. Tusiwaandame walimu jamani as if ndio wenye mishahara kuliko wafanyakazi wengine!
      walimu hawanaga mishahara bali ni posho ya mwezi
      Mwenyenchi SITAKUVUMILIA kwa SIASA zako za kuharibu Taifa

    6. Clean9

    7. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,598
      Rep Power : 821
      Likes Received
      250
      Likes Given
      393

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By victorjiwe View Post
      Tanzania ni nchi isojali walimu, pay roll zimetoka tayari na ni kama ifuatavyo
      Certfct TGTS B-304000

      Diplm TGTS C-432500

      Degree TGTS D-589000

      TGTS E-769000
      Toa kitu full mkuu; tupange bajeti
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    8. xir jyerphy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 12th July 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,002
      Rep Power : 0
      Likes Received
      137
      Likes Given
      439

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Sas walmu mnatak m2uwe cc ambao 2po mashulen...cjui mnatak mlpwe kwa lip mnalofanya... mashulen hatuwaon lkn vmbelembele kujadil mishahara yenu minono

    9. Iddimarisa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th July 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 363
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      hahahahhahahha duuuuh

    10. victorjiwe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 460
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Kichwa Ngumu we panga tu bajeti vizuri habari ndio hiyo!

    11. M CM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : MKOANI
      Posts : 270
      Rep Power : 449
      Likes Received
      34
      Likes Given
      27

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Acheni unafiki na mada zenu za kijinga zisizo na tija kwa walimu

    12. giraffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2010
      Posts : 401
      Rep Power : 604
      Likes Received
      39
      Likes Given
      17

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      TGTS A1 296,000
      TGTS B1 344.000
      TGTS C1 432,500
      TGTS D1 589,000
      TGTS E1 769,000
      TGTS F1 1,003,000
      TGTS G1 1,320,000
      TGTS H1 1,734,000
      TGTS I1 2,415,000 hii ndio mishara mipya

    13. mansakankanmusa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2012
      Posts : 1,307
      Rep Power : 685
      Likes Received
      267
      Likes Given
      248

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By giraffe View Post
      TGTS A1 296,000
      TGTS B1 344.000
      TGTS C1 432,500
      TGTS D1 589,000
      TGTS E1 769,000
      TGTS F1 1,003,000
      TGTS G1 1,320,000
      TGTS H1 1,734,000
      TGTS I1 2,415,000 hii ndio mishara mipya
      nyie ndio maana hata research/dessertation mnasuasua sana, hutoi source watu wakarejea unaleta uchafu wenu hapa, haya maoni yako unataka watu wakubali? hata kama yana ukweli, lazima uweke proof
      I only offer an opinion someone don't f**k with me . It's important to be a good listener, and that means you shut your mouth and let other jf member talk.

    14. rfa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 91
      Rep Power : 401
      Likes Received
      35
      Likes Given
      6

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      walimu tuingie barabarani kulianzisha , kwani huu ni ujinga kudharauliwa kiasi hiki. wataisoma namba 2015 , naapa kweli cccm hawata ingia ikulu tena, tutawapa chadema tuwapime nao kwa miaka 5

    15. rfa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 91
      Rep Power : 401
      Likes Received
      35
      Likes Given
      6

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      yaani na kadegree kangu mshahara ni wakipuuzi hivi. ngoja nijiendee nyumbani itumbiko kakonko kulima mpunga kwani kamshahara haka nitaugua pressure bure, ccem tutaonana 2015

    16. Devla's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th June 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 379
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Toba, Watoto wamerudishwa ada nasubiria salary, mwenyumba anasubiri kodi, umeme na maji cjalipa deni la chakula kwa meku, mi ticha jamani lini madeni yatakwisha au kupungua?

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...