JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. Marnah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 1,089
      Rep Power : 595
      Likes Received
      214
      Likes Given
      50

      Default HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

      Salaam Waheshimiwa,,...kama kuna yoyote mjuzi au mwenye ufaham zaidi juu ya suala zima la kuwasaidia hawa watoto namna ya ujazaji wao wa mkopo via internet atoe namba yake,,....atalipwa awajazie hawa wahanga maana ni kilio cha watoto wa wakulima na wa mamantilie,,,,,,,while others they are continour to enjoy the National Cake Of Their Country,,...!!


    2. kapu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 193
      Rep Power : 434
      Likes Received
      22
      Likes Given
      17

      Default Re: HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

      0787639400 kama upo serious bt mie npo gongo la mboto kwa aliye huku antafute ntamfayia fair tu.,mie yangu natuma kesho.

    3. Makbel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2011
      Posts : 623
      Rep Power : 591
      Likes Received
      74
      Likes Given
      679

      Default Re: HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

      0787577755 nipo Tabata magengeni. Nitamsaidia bure kikubwa aje na hela ya bundle tu. Computer ipo!
      kyumana likes this.

    4. wamogori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2013
      Location : dsm
      Posts : 883
      Rep Power : 560
      Likes Received
      321
      Likes Given
      74

      Default Re: HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

      0713474073 Malipo ni sala zako.
      "Ukiweza kumudu kudhibiti hasira dhidi ya wanaokupinga kifikra, utakuwa miongoni mwa wasomi walioelimika."

    5. Marnah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 1,089
      Rep Power : 595
      Likes Received
      214
      Likes Given
      50

      Default

      Quote By kapu View Post
      0787639400 kama upo serious bt mie npo gongo la mboto kwa aliye huku antafute ntamfayia fair tu.,mie yangu natuma kesho.
      ahsante sana Mungu akunyooshee mambo yako.....kesho watawatafuteni nshawapa no

    6. Marnah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 1,089
      Rep Power : 595
      Likes Received
      214
      Likes Given
      50

      Default

      Quote By kapu View Post
      0787639400 kama upo serious bt mie npo gongo la mboto kwa aliye huku antafute ntamfayia fair tu.,mie yangu natuma kesho.
      ahsante sana Mungu akunyooshee mambo yako.....will keep a call

    7. Marnah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 1,089
      Rep Power : 595
      Likes Received
      214
      Likes Given
      50

      Default

      Quote By wamogori View Post
      0713474073 Malipo ni sala zako.
      shukrani sana jaman........Mungu akulipe m'badala......they will call u so soon

    8. Marnah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 1,089
      Rep Power : 595
      Likes Received
      214
      Likes Given
      50

      Default

      Quote By Makbel View Post
      0787577755 nipo Tabata magengeni. Nitamsaidia bure kikubwa aje na hela ya bundle tu. Computer ipo!
      shukrani sana mpendwa.........Mungu akunyooshee mambo yako.....they will call u jaman
      Makbel likes this.

    9. Marnah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 1,089
      Rep Power : 595
      Likes Received
      214
      Likes Given
      50

      Default Re: HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

      Thanks alot Guys for the cares......ur so kind....,,May God be on both of U

    10. Makbel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2011
      Posts : 623
      Rep Power : 591
      Likes Received
      74
      Likes Given
      679

      Default Re: HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

      Tayari nimeshamsaidia ila ajiamini kama mimi nilivyomuamini na kumfanyia kazi yake usiku wa manane huku nikimuacha mke wangu kitandani akipigwa na baridi pasipo kukumbatiwa.
      Quote By Marnah View Post
      shukrani sana mpendwa.........Mungu akunyooshee mambo yako.....they will call u jaman
      SURA NGUMU!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...