JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Brother James's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 118
      Rep Power : 583679
      Likes Received
      43
      Likes Given
      59

      Default Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Hii ni taarifa Kwa wale ndg zangu wooote waliokuwa wakisubiri fursa za kuomba nafasi za mafunzo ya Ualimu Kwa ngazi ya A-Stashahada (Certificate) na Shahada (Diploma) hususani katika vyuo vya Ualimu vya Serikali (34) kuwa rasmi katibu Mkuu Wizara ya Elimu anakaribisha waombaji woote waliomaliza Shule O/A Level kuanzia mwaka 2008 hadi 2013 kuomba mafunzo hayo. Zaidi fungua link hapo chini:
      United Republic Of Tanzania - Ministry of Education and Vocational Training
      MASSIVE BOOM likes this.
      " If you are coward, go to hell" Mabadiliko ni lazima.


    2. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,009
      Rep Power : 662
      Likes Received
      241
      Likes Given
      188

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Ahsante kwa taarifa maana ushindi wa vijana wetu siyo mzuri hivyo kimbilio ni UALIMU.
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    3. Duniaze's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th February 2013
      Posts : 88
      Rep Power : 378
      Likes Received
      7
      Likes Given
      4

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Mbona tayari tangazo limeshapita?Deadline 18.5.2o13.

    4. kornelio's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 61
      Rep Power : 360
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By tatanyengo View Post
      ahsante kwa taarifa maana ushindi wa vijana wetu siyo mzuri hivyo kimbilio ni ualimu.
      mkuu nimeipenda hiyo bhana

    5. Joseph Isaack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 359
      Rep Power : 513
      Likes Received
      71
      Likes Given
      3

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Mkuu marekebisho.,ni ualimu ngazi ya cheti (certificate) au Grd 'A' kama inavyozoeleka na ualimu ngazi stashahada (diploma) . Shahada ni ngazi ya degree ambayo hutolewa na vyuo vikuu na siyo vyuo vya ualimu.
      Brother James likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Erick tryphone's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 105
      Rep Power : 372
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Zifa za kujiunga ni zipi?

    8. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 6,023
      Rep Power : 68458
      Likes Received
      1361
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Erick tryphone View Post
      Zifa za kujiunga ni zipi?
      Mkuu kwa olevel ni D mbili tu, na Alevel ni S moja tu.

    9. Luno G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2012
      Location : Yombo Vituka
      Posts : 1,148
      Rep Power : 612
      Likes Received
      288
      Likes Given
      146

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Quote By Shardcole View Post
      Mkuu kwa olevel ni D mbili tu, na Alevel ni S moja tu.
      mh hivi vigezo sijui d mbili kwa grade a na s moja kwa diploma? hapana kama tumefika huko mtoto wangu nitamfundisha mwenyewe nyumbani
      Usiogope kufa, ogopa kufa na dhambi

    10. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 1,711
      Rep Power : 1541
      Likes Received
      560
      Likes Given
      148

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Quote By Shardcole View Post
      Mkuu kwa olevel ni D mbili tu, na Alevel ni S moja tu.
      Vigezo kwa ualimu wa shule za msingi mwisho ni div 4 ya pts 27
      If I agree with you both we'll be wrong...(Kama nikikubaliana na wewe wote tutakuwa tumepotoka)

    11. IKWETE's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 26th December 2012
      Posts : 1,036
      Rep Power : 0
      Likes Received
      135
      Likes Given
      4

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Naombenikuuliza na mimi kama amemaliza form 4 2007 anaweza kupata nafasi wakuu.

    12. Brother James's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 118
      Rep Power : 583679
      Likes Received
      43
      Likes Given
      59

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Sifa za kujiunga na Stashahada(Diploma) ni matokeo ya kidato cha sita (Minimal) E moja na S moja ktk combination yako
      Sifa za kujiunga na Cheti (Certificate-Grade A) ni matokeo ya kidato cha nne (Minimal) point 27.
      Deadline ya application ni:28.06.2013

      SIFA: uwe umemaliza kidato cha sita/nne kuanzia mwaka 2008 - 2013 tu
      Application fee: BURE
      HII NI FURSA KWENYE VYUO VYA UALIMU VYA SERIKALI TU

      NB: Usijedanganyika kuomba vyuo vya private wakisema cutt-points zao ni chini ya hizo nilizokueleza, watakuwa wanataka kukuibia tu and then wakuache solemba unalia mtaani. Vyuo vyote vya Ualimu Vya Serikali na Private cutt-points zao zinafanana isipokuwa Private college wanachukua waombaji hata walio maliza kidato cha sita kuanzia mwaka 2003.
      MASSIVE BOOM likes this.
      " If you are coward, go to hell" Mabadiliko ni lazima.

    13. 4cus's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      6

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Kwa hiyo four ya 28 vyuo vp vinawapokea?

    14. MASSIVE BOOM's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th June 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 399
      Likes Received
      0
      Likes Given
      33

      Default Re: Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

      Naenda kuwaambia wadogo wa-apply faster coz hii ni fursa yao coz wanasifa za kuombea
      Quote By Brother James View Post
      Sifa za kujiunga na Stashahada(Diploma) ni matokeo ya kidato cha sita (Minimal) E moja na S moja ktk combination yako
      Sifa za kujiunga na Cheti (Certificate-Grade A) ni matokeo ya kidato cha nne (Minimal) point 27.
      Deadline ya application ni:28.06.2013

      SIFA: uwe umemaliza kidato cha sita/nne kuanzia mwaka 2008 - 2013 tu
      Application fee: BURE
      HII NI FURSA KWENYE VYUO VYA UALIMU VYA SERIKALI TU

      NB: Usijedanganyika kuomba vyuo vya private wakisema cutt-points zao ni chini ya hizo nilizokueleza, watakuwa wanataka kukuibia tu and then wakuache solemba unalia mtaani. Vyuo vyote vya Ualimu Vya Serikali na Private cutt-points zao zinafanana isipokuwa Private college wanachukua waombaji hata walio maliza kidato cha sita kuanzia mwaka 2003.

    15. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...