JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. ndesamburo kwek's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 136
      Rep Power : 496
      Likes Received
      20
      Likes Given
      8

      Default Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      Kwa anayefahamu pls anijulishe ni nini passes za combination za arts please.Je, mwenye C,D,D. KWENYE HGL anaweza pata form 5 ya serikali ingawa ana Div 4 points 26?


    2. Kimetah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 927
      Rep Power : 561
      Likes Received
      106
      Likes Given
      4

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      Quote By ndesamburo kwek View Post
      Kwa anayefahamu pls anijulishe ni nini passes za combination za arts please.Je, mwenye C,D,D. KWENYE HGL anaweza pata form 5 ya serikali ingawa ana Div 4 points 26?
      sali sana,upewe ushindi wa mezan......pole lakini..tatizo si mwalimu

    3. Plesis's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2012
      Posts : 149
      Rep Power : 425
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      duh! hata siamini yaan div 4 halaf upangiwe government school!

    4. Abubaro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 135
      Rep Power : 418
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ndesamburo kwek View Post
      Kwa anayefahamu pls anijulishe ni nini passes za combination za arts please.Je, mwenye C,D,D. KWENYE HGL anaweza pata form 5 ya serikali ingawa ana Div 4 points 26?
      Nisikudanganye, kiukweli hata private huwezi kupata, sababu ili kufanya pepa ya form six lazima uwe na credit tatu yan C tatu au kupanda juu, so nakushauri kama unataka kwenda A.level we riseat tu, au kama vipi nenda college tu.

    5. Shwarks paul's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th May 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      Huchukuliwi na serikali wala private karudie mtihani 2 hapo,mi mwenyewe nilikua muanga kama ww ila nikarudia nashukuru MUNGU nimepata vigezo vyao,ila ukiamua kurudia unatakiwa kuwa so serious noma

    6. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kimetah View Post
      sali sana,upewe ushindi wa mezan......pole lakini..tatizo si mwalimu
      shikamoo mwalimu kimetah

    7. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,482
      Rep Power : 4284334
      Likes Received
      1745
      Likes Given
      4

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      Kama una credit 3(C 3) utaenda Advance lakin private na sio govt, Kama hauna we rudia tu pepa lakin uwe makini maana kurisiti sio sawa na kuimba bongo fuleva.

    8. The speaker's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 421
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Thumbs down Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      huo ndo mpango wa wanasiasa wa Tanzania as long as kuna goverment schools nyingi hope utachaguliwa ila majanga yanakuja kwenye mtihani wa form six sijui na wenyewe mtabebwa so u have to work hard

    9. Kimetah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 927
      Rep Power : 561
      Likes Received
      106
      Likes Given
      4

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      Quote By Sheko View Post
      shikamoo mwalimu kimetah
      we sheko,me ndio mwalimu wa Jamhuri Ya Muungano wa Tanzania,ka unabisha mulize JK

    10. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kimetah View Post
      we sheko,me ndio mwalimu wa Jamhuri Ya Muungano wa Tanzania,ka unabisha mulize JK
      we si ndo mwalimu wangu wa darasani

    11. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Shardcole View Post
      Kama una credit 3(C 3) utaenda Advance lakin private na sio govt, Kama hauna we rudia tu pepa lakin uwe makini maana kurisiti sio sawa na kuimba bongo fuleva.
      mkuu mwaka jana selection watu kibao wamechukuliwa walikuwa na c mbili tu

    12. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,482
      Rep Power : 4284334
      Likes Received
      1745
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Sheko View Post
      mkuu mwaka jana selection watu kibao wamechukuliwa walikuwa na c mbili tu
      Never on the earth mkuu, Mwaka huu baada ya matokeo serkali ilitaka kushusha sifa za kuchukua wanafunzi wa kwenda form5 sababu matokeo yalikuwa mabaya na kupelekea hata idadi ya watakaoenda advance wawe wachache sana, Lakin baada ya uchakataji serkal ikaghahiri kufanya uamuzi huo kwan tayar idadi imeongezeka.

    13. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Shardcole View Post
      Never on the earth mkuu, Mwaka huu baada ya matokeo serkali ilitaka kushusha sifa za kuchukua wanafunzi wa kwenda form5 sababu matokeo yalikuwa mabaya na kupelekea hata idadi ya watakaoenda advance wawe wachache sana, Lakin baada ya uchakataji serkal ikaghahiri kufanya uamuzi huo kwan tayar idadi imeongezeka.
      mkuu mi nina uhakika na ninachokisema wanachukua ili mradi kombi yako uliochagua iwe na c mbili angalau na d moja hususani kwa watu wa sayansi

    14. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,482
      Rep Power : 4284334
      Likes Received
      1745
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Sheko View Post
      mkuu mi nina uhakika na ninachokisema wanachukua ili mradi kombi yako uliochagua iwe na c mbili angalau na d moja hususani kwa watu wa sayansi
      May be mkuu, Maana siku hizi mambo ya uchakataji yametamalaki kila kona ya elimu yetu.

    15. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Shardcole View Post
      May be mkuu, Maana siku hizi mambo ya uchakataji yametamalaki kila kona ya elimu yetu.
      ndo hivyo mkuu

    16. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Shardcole View Post
      May be mkuu, Maana siku hizi mambo ya uchakataji yametamalaki kila kona ya elimu yetu.
      ndo hivyo mkuu we subiri selecton ujionee

    17. Kimetah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 927
      Rep Power : 561
      Likes Received
      106
      Likes Given
      4

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      Quote By Sheko View Post
      we si ndo mwalimu wangu wa darasani
      hata nje

    18. MARCKO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 2,115
      Rep Power : 899
      Likes Received
      250
      Likes Given
      0

      Default Re: Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

      sasa mdogo wangu mwenye div 3 ya point 25 hana f hata moja...na anayo credit 3 ambayo haija balance atachaguliwa.

    19. spleen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 440
      Rep Power : 466
      Likes Received
      62
      Likes Given
      37

      Default

      Quote By ndesamburo kwek View Post
      Kwa anayefahamu pls anijulishe ni nini passes za combination za arts please.Je, mwenye C,D,D. KWENYE HGL anaweza pata form 5 ya serikali ingawa ana Div 4 points 26?
      Acha utani wewe,elimu haiwezi kuwa rahisi kiasi hicho,kwa maksi hizo za wacheza viduku na wanaoshindana kuonekana wasafi shuleni sahauni kabisa kuhusu A level,hata hivyo certificate sio mbaya!!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...