JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vyuo vya afya tanzania

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 36
    1. Rejonta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2013
      Posts : 40
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Vyuo vya afya tanzania

      Jamani naombeni mnisaidie kujua vyuo vya afya hapa tanzania kwasababu nataka kujiunga na chuo chochote cha afya sector ya clinical officer nina matokeo ya form four....nimepata four.26 .
      Last edited by Rejonta; 7th June 2013 at 10:18.


    2. Pakawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 1,275
      Rep Power : 849
      Likes Received
      225
      Likes Given
      254

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Division 4 point 26 kwa upande wa degree sidhani labda ujaribu Diploma na labda kuanzia Nursing labda utafanikiwa..Kila heri.
      Hata itakuwa kwa kila mtu atakayeliita jina la bwana atampokea roho wa mungu' 'Niiteni nami nitaitika anasema bwana wa majeshi.'

    3. Abubaro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 135
      Rep Power : 418
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Kuna chuo cha clinical officers pale kibaha (COTC) Ni kizuri sana kuanzia mazingra ya kujisomea na kila kitu ,ila kinatoa certificate na diploma.

    4. HMJ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 115
      Rep Power : 401
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Abubaro View Post
      Kuna chuo cha clinical officers pale kibaha (COTC) Ni kizuri sana kuanzia mazingra ya kujisomea na kila kitu ,ila kinatoa certificate na diploma.
      Private or gover na ada shiling ngapi?

    5. Abubaro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 135
      Rep Power : 418
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Ni goverment na kwa marks zako moja kwa moja wanakuchuku, ada sina uhakika sana ila ts about lak 5 -lak 7>am not sure kwa hlo.

    6. Baraka Roman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 694
      Rep Power : 526
      Likes Received
      243
      Likes Given
      8

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Quote By HMJ View Post
      Private or gover na ada shiling ngapi?
      Private ada laki 5 day ..Bording pamoja na chakula ni 1.2M



      Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

    7. tofali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2013
      Location : DSM
      Posts : 1,803
      Rep Power : 125440
      Likes Received
      678
      Likes Given
      307

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Hapo diploma hutopata..unless una credit (c) za masomo ya sayansi

    8. HMJ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 115
      Rep Power : 401
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By tofali View Post
      Hapo diploma hutopata..unless una credit (c) za masomo ya sayansi
      Je kama una C ya Bio na C ya chemia D ya phy math D na engl D inawezekana kusoma dip?

    9. Abubaro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 135
      Rep Power : 418
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By HMJ View Post
      Je kama una C ya Bio na C ya chemia D ya phy math D na engl D inawezekana kusoma dip?
      Unapata coz diploma wanataka C ya bios na chem den uwe na D za phy ,eng, math au zaid, wahi haraka coz kuna ushindani sana now.

    10. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 452
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By HMJ View Post
      Je kama una C ya Bio na C ya chemia D ya phy math D na engl D inawezekana kusoma dip?
      Sikukatishi tamaa, lakini kwa vyuo vya gvt ni ngumu labda wende private.
      Mimi binafsi nina c kwa masomo yote ya sayans niliomba mwaka uliopita nikakosa. Kuna mwenzangu alikua na kama mimi ila alinizid kwa kuwa na B ya biology aliekwa reserve mpk keshaenda private ndo anapigiwa simu aende
      Wanaoomba gvt wanakua weng na kunakua na competition kubwa

    11. Sadock Lazaro's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th April 2013
      Posts : 69
      Rep Power : 391
      Likes Received
      4
      Likes Given
      3

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Hata mm niliomba mwaka jana ckupata nenda private

    12. LOIM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th March 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 389
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Mdogo wangu ana IV pts 29 "D" CHEM,D BIOS,D PHYCS,D ENG,D GEO,D KISW, AFU F THE REST, ANAWEZA KUPATA NAFASI NA KUPATA AJIRA BAADAE?

    13. Erick tryphone's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 171
      Rep Power : 410
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By LOIM View Post
      Mdogo wangu ana IV pts 29 "D" CHEM,D BIOS,D PHYCS,D ENG,D GEO,D KISW, AFU F THE REST, ANAWEZA KUPATA NAFASI NA KUPATA AJIRA BAADAE?
      aende wizara ya afya

    14. Nicksixyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : KWA WAKURDI
      Posts : 645
      Rep Power : 627
      Likes Received
      128
      Likes Given
      72

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Quote By Rejonta View Post
      Jamani naombeni mnisaidie kujua vyuo vya afya hapa tanzania kwasababu nataka kujiunga na chuo chochote cha afya sector ya clinical officer nina matokeo ya form four....nimepata four.26 .
      Ka reset mtihani hayo matokeo yako hayafai kumchoma mtu sindano..!!!Labda ng'ombe. Au kasukume chaki Ngumbaru..angghrrr eti Afya...nani kakudanganya,??? Mimi nilianza na Diploma lakin sikucheza miaka minne darasani na kutoka na hicho kiwango chako. Unaaibisha fani yangu.!!!

    15. HMJ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 115
      Rep Power : 401
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By HMJ View Post
      Je kama una C ya Bio na C ya chemia D ya phy math D na engl D inawezekana kusoma dip?
      Jamani nadhan hamkunielewa mbona cna F hata moja mabaya kvp coz yaliobak zote D

    16. COPPER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 1,061
      Rep Power : 607
      Likes Received
      284
      Likes Given
      376

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Quote By Rejonta View Post
      Jamani naombeni mnisaidie kujua vyuo vya afya hapa tanzania kwasababu nataka kujiunga na chuo chochote cha afya sector ya clinical officer nina matokeo ya form four....nimepata four.26 .
      Minimum qualification ni D katika Chemistry, Phyisics, Biology. Iwapo utasoma chuo cha private na wakakubali kukusomesha ukewa na F katika moja ya masomo hayo tatizo litakuja katika kuajiriwa hasa serikalini.

    17. Rejonta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2013
      Posts : 40
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By COPPER View Post
      Minimum qualification ni D katika Chemistry, Phyisics, Biology. Iwapo utasoma chuo cha private na wakakubali kukusomesha ukewa na F katika moja ya masomo hayo tatizo litakuja katika kuajiriwa hasa serikalini.
      Nina chem&bio-C na mangine yote nina D.

    18. CHAMVIGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Location : TANZANIA
      Posts : 6,233
      Rep Power : 2981
      Likes Received
      1629
      Likes Given
      1281

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Jf' ina watu watu vituko sana mdogo wangu vumilia matusi hayaruhusiwi najua umekurupuka haujasoma jf' rules, usitukane utapigwa Ban halafu hata shida yako haijatimia.
      Kwa matokeo uliyonayo clinical officer ngazi ya cheti private au government unachaguliwa bila wasiwasi we omba kwote kisha ungojee majibu.
      Si uhakika kwamba mtu aliyemaliza four 4 anaweza jiunga na chuo kusoma diploma sijawahi ila ufahamu wangu unaonyesha lazima upitie cheti then kwa cheti unarukia diploma na hata degree. Diploma wanaenda four 6 directly wakiwa qualification za kuingia huko.
      Karibu jf'

    19. Rejonta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2013
      Posts : 40
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By CHAMVIGA View Post
      Jf' ina watu watu vituko sana mdogo wangu vumilia matusi hayaruhusiwi najua umekurupuka haujasoma jf' rules, usitukane utapigwa Ban halafu hata shida yako haijatimia.
      Kwa matokeo uliyonayo clinical officer ngazi ya cheti private au government unachaguliwa bila wasiwasi we omba kwote kisha ungojee majibu.
      Si uhakika kwamba mtu aliyemaliza four 4 anaweza jiunga na chuo kusoma diploma sijawahi ila ufahamu wangu unaonyesha lazima upitie cheti then kwa cheti unarukia diploma na hata degree. Diploma wanaenda four 6 directly wakiwa qualification za kuingia huko.
      Karibu jf'
      Hebu pigeni hiyo ban nione kwani mtanifanya nn mkinipiga hiyo ban ntakufa,ntashindwa kulala au sitapata msosi acheni bit za majani

    20. MALAGASHIMBA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2011
      Posts : 69
      Rep Power : 463
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya afya tanzania

      Mnaoelewa msaidien mdogo wetu,kajitaidi.Pia mmuelekeze hivo vyuo vya private na Government kwa majina ikiwezekana na mahali vilipo.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...