JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: NECTA yatangaza upya Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

    Report Post
    Page 1 of 9 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 173
    1. kimangalaa's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th May 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3
      Likes Given
      17

      Default NECTA yatangaza upya Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Hayawi hayawi hatimaye yamekuwa, kwa wale vijana wa kidato cha 4;

      Kupata matokeo, tembelea links hizi:

      JF Hosted Results - Fom 4 Revised

      NECTA Hosted Results -Form 4 Revised


    2. Abubaro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 135
      Rep Power : 392
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Mkuu are u sure na hizo habar au na ww ndo wale wa tetesi?
      reyreno and MILEGGO LEO like this.

    3. luofe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st December 2011
      Posts : 241
      Rep Power : 468
      Likes Received
      38
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya form 4

      mnazingua nyie!

    4. ROGERSHINE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th August 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 400
      Likes Received
      17
      Likes Given
      77

      Default

      Quote By kimangalaa View Post
      Hayawi hayawi hatimae yamekua, kwa wale vijana wa kidato cha 4, leo kaen karbu na internet cafe 7bu mzigo unatema leo, ol da best guyz.
      tushawazoea mbona,hakuna anayejua cku kamili ya matokeo kutoka????@? Rubbish

    5. kimangalaa's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th May 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3
      Likes Given
      17

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Sure mzgo unatoka

    6. JF SMS Swahili

    7. shareef95nes's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 89
      Rep Power : 383
      Likes Received
      14
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya form 4

      wametangaza kwamba mpango mzima ni leo

    8. kimangalaa's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th May 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3
      Likes Given
      17

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Waambie hao naona hawaamin

    9. Maengo Jr's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th May 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 350
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya form 4

      katangaza nani bana!!acheni kuwazngua madogo,hakuna anayejua ln yatatka!

    10. kikahe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2009
      Location : Kanyi ko Ruwa
      Posts : 1,210
      Rep Power : 877
      Likes Received
      182
      Likes Given
      134

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Hasa sisi tuliopata div 4 awali sasa ndo tunatega macho angalau tunaweza kuambulia div 3
      If Life gives you lemon, change it to Lemonade.

    11. Abu123's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 349
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Dha mmmhhh wa2 walixema mara j3 wengine j5 mmhhh labda we wa alhamic ngoja 2cubiri...

    12. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,658
      Rep Power : 10586
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Acheni utoto nendeni mkalale nyie,matokeo yatatoka tar28.june!!

    13. Erick tryphone's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 105
      Rep Power : 371
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Walisema kabla ya ijumaa yatatoka my be it can be today

    14. M'squiz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th May 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 352
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Wengine jtano,mara ni leo mara utackia wik ijayo tumwamin nan thatha!
      mohammad_othar likes this.

    15. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,126
      Rep Power : 719
      Likes Received
      109
      Likes Given
      533

      Default

      Quote By kimangalaa View Post
      Hayawi hayawi hatimae yamekua, kwa wale vijana wa kidato cha 4, leo kaen karbu na internet cafe 7bu mzigo unatema leo, ol da best guyz.
      hv mnapata wapi ujasiri wa kila cku kuonea uongo

    16. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 6,023
      Rep Power : 68457
      Likes Received
      1361
      Likes Given
      4

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Ngoja tusubirie.

    17. kichwabaya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 76
      Rep Power : 376
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Quote By kimangalaa View Post
      Hayawi hayawi hatimae yamekua, kwa wale vijana wa kidato cha 4, leo kaen karbu na internet cafe 7bu mzigo unatema leo, ol da best guyz.
      tumechoka na tetesi zenu, ebu tuwekee chanzo cha taarifa yako.

    18. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 5,499
      Rep Power : 1533
      Likes Received
      1222
      Likes Given
      316

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Wadau ni kweli matokeo leo yatatoka,halina ubishi,mjadala ushafanyika kwa muda sasa kati ya necta na mtoto wa mkulima,necta na wizara ya mulugo n siku imewadia,tuwe na subira

    19. mapunda b's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Posts : 171
      Rep Power : 396
      Likes Received
      1
      Likes Given
      28

      Default

      Quote By Mkoroshokigoli View Post
      Wadau ni kweli matokeo leo yatatoka,halina ubishi,mjadala ushafanyika kwa muda sasa kati ya necta na mtoto wa mkulima,necta na wizara ya mulugo n siku imewadia,tuwe na subira
      iv eeh... Aya bhan ngoj tusubiri...

    20. Mabulangati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 588
      Rep Power : 590
      Likes Received
      90
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Ukweli ni kwamba matokeo ya kidato cha nne yako hadharani yanatangangazwa mchana huu wizarani rafikiangu mwandishi wa gazeti la mwananchi amenipa hiyo tipu kwamba wameitwa kupewa hayo. Na habari alizopata ambazo bado si za uhakika ya kidato cha sita nayo ni leoleo au kesho mapema ila Waziri ameombwa asitangaze ya kidato cha sita bali baraza la mitihani lenyewe.
      Last edited by Mabulangati; 30th May 2013 at 13:08.

    21. spleen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 379
      Rep Power : 427
      Likes Received
      41
      Likes Given
      26

      Default Re: Matokeo ya form 4

      Watoto wadogo utawajua tu kuna document zinahitaji signature ya kamishna mmoja pale wizarani,munamjua yuko wapi?

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 9 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...