JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo kidato cha nne 2013

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 47
    1. rangau's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th May 2013
      Posts : 27
      Rep Power : 369
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Matokeo kidato cha nne 2013

      Kulikuwa na tetesi kuwa Matokeo Mapya ya kidato cha Nne yangetoka wiki iliyopita Kulikoni? Serikali yetu mbona siwaelewi jamani?
      Hamjui mnatupandishia Kisukari mnapotudanganya? Jamani, na Advanced level au Chuo ni Lini mwaka huu?


    2. Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,289
      Rep Power : 88125973
      Likes Received
      9086
      Likes Given
      10708

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2013

      Too much... si kuna thread zinaongelea haya mambo,!? hadi na wewe uanzishe yako!??

    3. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By rangau View Post
      Kulikuwa na tetesi kuwa
      Matokeo Mapya ya kidato cha Nne yangetoka wiki iliyopita Kulikoni?
      Serikali yetu mbona siwaelewi jamani?
      Hamjui mnatupandishia Kisukari mnapotudanganya? Jamani, na Advanced
      level au Chuo ni Lini mwaka huu?
      Mkuu mbona karibu yanatoka! waache necta bado wanayachakata ili idadi iwe kubwa! tuombe Mungu mkuu!

    4. Loy MX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,235
      Rep Power : 670
      Likes Received
      269
      Likes Given
      88

      Default

      Quote By Baba V View Post
      Too much... si kuna thread zinaongelea haya mambo,!? hadi na wewe uanzishe yako!??
      Mpaka inaboa kila muda unakutana na thread mpya za aina hii..

    5. CompaQ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st December 2012
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 158
      Rep Power : 414
      Likes Received
      46
      Likes Given
      7

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2013

      form 4 mwaka 2013 wameshamaliza kumbe Daah ngoja niangalie
      www.necta.matokeo.go.tz

    6. Kansime

    7. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Loy MX View Post
      Mpaka inaboa kila muda unakutana na thread mpya za aina hii..
      sasa we mkuu unaboreka nini kama unaboreka usichangie hoja subiri mpaka waanzishe thread nyingine au anzisha thread yako mwenyewe!

    8. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By CompaQ View Post
      form 4 mwaka 2013 wameshamaliza kumbe Daah ngoja niangalie
      www.necta.matokeo.go.tz
      Wameshamaliza kufanya nini mkuu mbona haujasomeka vizuri!

    9. Yegoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2012
      Posts : 1,188
      Rep Power : 626
      Likes Received
      312
      Likes Given
      195

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2013

      arRGH!! Nyie vijana wa mulugo mbona mchecheto mitandaoni!

    10. Dr Ntinkutina.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2013
      Posts : 310
      Rep Power : 428
      Likes Received
      55
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Yegoo View Post
      arRGH!! Nyie vijana wa mulugo mbona mchecheto mitandaoni!
      Yaika mwana wasu, wbhana wbhanu wbhatali na bhwenge, tubhaleke chonka.

    11. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By rangau View Post
      Kulikuwa na tetesi kuwa
      Matokeo Mapya ya kidato cha Nne yangetoka wiki iliyopita Kulikoni?
      Serikali yetu mbona siwaelewi jamani?
      Hamjui mnatupandishia Kisukari mnapotudanganya? Jamani, na Advanced
      level au Chuo ni Lini mwaka huu?
      Tuliza munkali mkuu,mpaka sasa kuna zaidi ya wanafunzi 50000 wamepata nafuu ya kuendelea na A -level.na mchakato wa kuchakata matokeo una endelea kwa hiyo don't loose hope kama una Dv 4 ya 30 kushuka chini unaweza ukapita wala usihofu we kuwa na imani na umwombe mungu!

    12. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Dr Ntinkutina. View Post
      Yaika mwana wasu, wbhana wbhanu wbhatali na bhwenge, tubhaleke chonka.
      JF kweli imevamiwa na vichaa.mtu unaandika kitu hata hakieleweki unafikiri sisi wote ni wapuuzi kama ww! idiot mkubwa!

    13. Davies Davies's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th May 2013
      Posts : 122
      Rep Power : 387
      Likes Received
      9
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By Isaack Newton View Post
      JF kweli imevamiwa na vichaa.mtu unaandika kitu hata hakieleweki unafikiri sisi wote ni wapuuzi kama ww! idiot mkubwa!
      hahahahaaaa kasha shiba chai huyo mkuu

    14. Thema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 424
      Likes Received
      54
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Dr Ntinkutina. View Post
      Yaika mwana wasu, wbhana wbhanu wbhatali na bhwenge, tubhaleke chonka.
      Na kweli mkuu nokubhaleka chonka lasivo wataumiza vichwa vya watu bure.

    15. Abubaro D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th April 2013
      Location : Dar es salaam
      Posts : 26
      Rep Power : 374
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha nne 2013

      Jamani mbona mnamzingua kijana huyo, presha ndo inamsumbua xo acheni kutema pumba kama huna cha kujibu, piga kimya.

    16. Mipale Steve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Posts : 387
      Rep Power : 456
      Likes Received
      39
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By rangau View Post
      Kulikuwa na tetesi kuwa Matokeo Mapya ya kidato cha Nne yangetoka wiki iliyopita Kulikoni? Serikali yetu mbona siwaelewi jamani?
      Hamjui mnatupandishia Kisukari mnapotudanganya? Jamani, na Advanced level au Chuo ni Lini mwaka huu?
      mbulula wewe unafkri mtihan wa taifa n kama test drsn? 2lia ungoje uvune ulichopanda

    17. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Davies Davies View Post
      hahahahaaaa kasha shiba chai huyo mkuu
      Hv mkuu JF haina sheria kali kwa wale wanaotumia lugha chafu humu ndani? maana unakuta mtu yupo serious enogh anauliza kitu cha msingi ili apate ushauri,matokeo yake ana ambulia matusi! kwa mwendo huu wabongo hatuta progress hata kidogo!

    18. Dean's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Location : Shamba la bibi
      Posts : 437
      Rep Power : 469
      Likes Received
      78
      Likes Given
      35

      Default

      Quote By rangau View Post
      Kulikuwa na tetesi kuwa Matokeo Mapya ya kidato cha Nne yangetoka wiki iliyopita Kulikoni? Serikali yetu mbona siwaelewi jamani?
      Hamjui mnatupandishia Kisukari mnapotudanganya? Jamani, na Advanced level au Chuo ni Lini mwaka huu?
      unailaumu serkal kwan yenyewe ndo ilikupa hizo tetesi

    19. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mipale Steve View Post
      mbulula wewe unafkri mtihan wa taifa n kama test drsn? 2lia ungoje uvune ulichopanda
      ww ndo mbulula sasa,umejibu upuuzi mtupu,kama huna cha kuchangia kalale!

    20. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Abubaro D View Post
      Jamani mbona mnamzingua
      kijana huyo, presha ndo inamsumbua xo acheni kutema pumba kama huna cha
      kujibu, piga kimya.
      Humu kuna form four walio chora mazombi na wameambulia dv 0 hivyo wanamuonea wivu dogo! cha kumsihi huyo dogo asisikilize upuuzi wa watu wasiojielewa atapita tu mbona!

    21. Isaack Newton's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 401
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Dean View Post
      unailaumu serkal kwan yenyewe ndo ilikupa hizo tetesi
      wewe ndo haujielewi kabisa mkuu,inaonekana haujamuelewa huyo kijana kuwa mstaarabu ueleweshwe sio unakurupuka tu!

    22. Clean9

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...