JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya kidato cha sita 2013.

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Morxmir Mwasala's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th April 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 352
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Matokeo ya kidato cha sita 2013.

      Kwanini matokeo yamecheleweshwa kiasi hiki?


    2. JACKLINE CHARLES's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th May 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      6

      Default Re: Matokeo ya kidato cha sita 2013.

      wa2 kila cku wanaibua habar mpya kuhuxu hlo tokeo hadi kichwa kinauma

    3. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,618
      Rep Power : 10709
      Likes Received
      460
      Likes Given
      1393

      Default Re: Matokeo ya kidato cha sita 2013.

      Poleni,
      hakuna kipindi kigumu katika maisha ya shule kama hiki
      Women who seek to be equal with men lack ambition - Marilyn Monroe

    4. Sainno Mang'uro's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th May 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha sita 2013.

      mmmhhh.!!.presha imepanda imeshuka imepanda imeshuka mara 1000 mpaka sasa imerudi normal na haina hofu kwa jins tokeo llvyo chelewa.....hii hali jaman itatuua

    5. tyganino's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 360
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha sita 2013.

      tokeo litakuwa ni surpriiiiiiiiiseee..dd u miss mee??

    6. JF SMS Swahili

    7. mrembo wa kiafrika's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th April 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha sita 2013.

      nafkri mckakato wa kurekebisha matokeo ya form four ndo ulosababisha matokeo ya form 6 kuchelewa.

    8. mshana jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2012
      Location : Dsm mabibo makutano
      Posts : 5,357
      Rep Power : 20810863
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      893

      Default

      Quote By mrembo wa kiafrika View Post
      nafkri mckakato wa kurekebisha matokeo ya form four ndo ulosababisha matokeo ya form 6 kuchelewa.
      Most likely

    9. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...