JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. Josevic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th April 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 387
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Baada ya kuwa na habari nyingi na tofauti tofauti kwa muda mrefu, leo tunafikia kikomo. Ni kweli kwamba matokeo yana asilimia 99 ya kutoka leo kama ukifuatili historia. Kwa miaka mitatu iliyopita matokeo ya kidato cha sita yamekuwa yakitolewa tarehe 1 mei. Ila kama historia isipojirudia basi tetesi za hapa na pale kuhusu matokeo na ufaulu wa kidato cha sita zitakuwa zimefikia kikomo leo alasiri.
      louis de broglie likes this.


    2. Anilina Jay's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      no one is sure bout when the results r comin....we jux av to chill tusubirie when will it kam...koz mpaka saa hivi saa kumi na dakika 13 hayajatoka....ila siku haijaisha tusubirie........

    3. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 48,035
      Rep Power : 429506748
      Likes Received
      17115
      Likes Given
      1396

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Hivi kwa nini kutoka kwa matokeo ya huo mtihani kuwe ni kitendawili?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    4. cantonna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2013
      Location : mtwra
      Posts : 351
      Rep Power : 463
      Likes Received
      27
      Likes Given
      21

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      wory out guyz....just weit soon result wili be out!!

    5. Josevic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th April 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 387
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Matokeo ni kitu nyeti sana... Pengine hawataki ionekane kuwa siri zao zinavuja!

    6. Poker face's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2013
      Posts : 48
      Rep Power : 402
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      calm down guys!

    7. Mtoto halali na hela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Location : Himo, Kilimanjaro.
      Posts : 9,186
      Rep Power : 166286478
      Likes Received
      2204
      Likes Given
      870

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      99% yako iko wapi?

    8. Simply's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 127
      Rep Power : 440
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Narudia tena..
      Kabla bunge halijatulia hakuna matokeo hapa

    9. MikeMill's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st May 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Ukisema 'no one' unakosea.....

    10. cwtlicious's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Location : Arusha
      Posts : 83
      Rep Power : 440
      Likes Received
      19
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By simply View Post
      Narudia tena..
      Kabla bunge halijatulia hakuna matokeo hapa
      ww unaongea tu! matokeo yanatoka anytym ds week! upo hapo?

    11. mohammad_othar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Location : Morogoro, Tanzania
      Posts : 261
      Rep Power : 454
      Likes Received
      34
      Likes Given
      489

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Quote By cwtlicious View Post
      ww unaongea tu! matokeo yanatoka anytym ds week! upo hapo?
      Acha maneno ww yasipotoka je ??

    12. Bk for real's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2013
      Posts : 46
      Rep Power : 399
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Co yawe km ya 4m four mlivyo fanya w2 wanategemewa makwao

    13. Bk for real's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2013
      Posts : 46
      Rep Power : 399
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Co yawe km ya 4m four mlivyo fanya w2 wanategemewa makwao

    14. Nyanda Dindai's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 187
      Rep Power : 482
      Likes Received
      20
      Likes Given
      8

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Bado tu!

    15. cwtlicious's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Location : Arusha
      Posts : 83
      Rep Power : 440
      Likes Received
      19
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By mohammad_othar View Post
      Acha maneno ww yasipotoka je ??
      hyo ndo reality sasa, wakae nayo hayo matokeo ni yao au?

    16. mohammad_othar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Location : Morogoro, Tanzania
      Posts : 261
      Rep Power : 454
      Likes Received
      34
      Likes Given
      489

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Quote By cwtlicious View Post
      hyo ndo reality sasa, wakae nayo hayo matokeo ni yao au?
      Yasipo toka kesho ndo hayajatoka this week tena

    17. Chrizo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Location : home
      Posts : 59
      Rep Power : 518
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Mapema kesho

    18. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,409
      Rep Power : 811
      Likes Received
      167
      Likes Given
      1155

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      kesho ndo yanatoka matokeo yenu.so jiandaeni kupokea.

    19. nurumohamed's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st February 2012
      Location : KIGAMBONI
      Posts : 9
      Rep Power : 452
      Likes Received
      0
      Likes Given
      6

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Muwe na subira kwa kweli

    20. madunda boy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 14
      Rep Power : 393
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

      Nshachoka mie haya matokeo kila mmoja anaongea la kwake

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...