JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa nini UDSM ?

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. king Chuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 388
      Rep Power : 447
      Likes Received
      27
      Likes Given
      1

      Default Kwa nini UDSM ?

      Huku JF hasa "Jukwa La Elimu" ukisoma mada nyingi ni za kukejeli chuo cha UDSM, ningependa kujua ni vigezo gani mnatumia wakati chuo chetu kimeshika nafasi ya 6 kwa ubora hapa Africa?


    2. spleen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 379
      Rep Power : 428
      Likes Received
      41
      Likes Given
      26

      Default Re: Kwa nini UDSM ?

      "Huku JF hasa "Jukwa La Elimu" ukisoma mada nyingi ni za kukejeli chuo cha UDSM, ningependa kujua ni vigezo gani mnatumia wakati chuo chetu kimeshikanafasi ya 6 kwa ubora hapa Africa?"
      hapo kwenye red ndio swali la msingi lakini kwenye kijani hakuna mashiko, kwani chuo kua cha sita ndio kutakufanya utoke na first class?

    3. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,599
      Rep Power : 18172254
      Likes Received
      13914
      Likes Given
      1176

      Default Re: Kwa nini UDSM ?

      Quote By king Chuga View Post
      Huku JF hasa "Jukwa La Elimu" ukisoma mada nyingi ni za kukejeli chuo cha UDSM, ningependa kujua ni vigezo gani mnatumia wakati chuo chetu kimeshika nafasi ya 6 kwa ubora hapa Africa?
      Nafasi ya sita kwa mujibu wa nani?

      Na ubora wa UDSM uko kwenye nini?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    4. king Chuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 388
      Rep Power : 447
      Likes Received
      27
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By spleen View Post
      hapo kwenye red ndio swali la msingi lakini kwenye kijani hakuna mashiko, kwani chuo kua cha sita ndio kutakufanya utoke na first class?
      Ningependa kupata majibu zaidi kwa sababu naona wengi wanafananisha UDSM na Mzumbe?

    5. king Chuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 388
      Rep Power : 447
      Likes Received
      27
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Nafasi ya sita kwa mujibu wa nani?

      Na ubora wa UDSM uko kwenye nini?
      Nafasi ya sita kwa mujibu wa takwimu za vyuo 100 bora barani Africa.

    6. JF SMS Swahili

    7. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,599
      Rep Power : 18172254
      Likes Received
      13914
      Likes Given
      1176

      Default Re: Kwa nini UDSM ?

      Quote By king Chuga View Post
      Nafasi ya sita kwa mujibu wa takwimu za vyuo 100 bora barani Africa.
      Nani anaandaa hizo takwimu?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    8. aka2030's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 702
      Rep Power : 578
      Likes Received
      143
      Likes Given
      5

      Default Re: Kwa nini UDSM ?

      Udsm kimetoa watui ambao wamelisababishia hili taifa tatizo kubwa sana hawa wala rushwa mafisadi,wazembe makazini ni product za udsm mtu anashinda mliman city halafu ana maliza na g.p.a ya 3.8 kweli? Hizo rank may be ni za vyuo zinavyosababisha bara la africa liendee kuwa maskini kutokana na product zake

    9. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...