JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: 'Form Six' kama 'Form Four'

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 4,360
      Rep Power : 94989343
      Likes Received
      5004
      Likes Given
      1086

      Default 'Form Six' kama 'Form Four'

      Matokeo ya kidato cha sita waliohitimu mapema mwaka huu yako tayari kutangazwa. Yanaonesha ufaulu kushuka kama ilivyotokea kwa kidato cha nne mwaka huu. Ufaulu wa wavulana umeuzidi wa wasichana ingawa wasichana wengi wamechomoza nafasi za juu. Sayansi imeifunika sanaa. Matokeo yatatangazwa mwanzoni mwa mwezi wa tano. Wahusika kaeni mkao wa kulia au kucheka!
      Prince Tumbo likes this.


    2. Loy MX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,254
      Rep Power : 729
      Likes Received
      287
      Likes Given
      90

      Default

      Quote By 'The Choosen' View Post
      Matokeo ya kidato cha sita waliohitimu mapema mwaka huu yako tayari kutangazwa. Yanaonesha ufaulu kushuka kama ilivyotokea kwa kidato cha nne mwaka huu. Ufaulu wa wavulana umeuzidi wa wasichana ingawa wasichana wengi wamechomoza nafasi za juu. Sayansi imeifunika sanaa. Matokeo yatatangazwa mwanzoni mwa mwezi wa tano. Wahusika kaeni mkao wa kulia au kucheka!
      Wewe unafaa kukamatwa na kuhojiwa umapata wapi taarifa za seri-kauli na kuzi publish bila ya idhini ya seri-kauli??

    3. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 5,101
      Rep Power : 86242778
      Likes Received
      3023
      Likes Given
      2052

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      Sidhani kama serikali ya akina "Liwalo na Liwe" wataruhusu matokeo ya aina hiyo kutangazwa. Maana yale ya kwanza tu yalitaka kuwatokea puani, hawatafanya kosa hilo tena. Nafikiri sasa watayapika hadi yakome. Zitafanyika standardization za kufa mtu angalau tu kuwaokoa akina Kawambwa na Mlugo.
      Kama mtu alikuwa waziri au hata mkuu wa mkoa katika serikali ya Kikwete, hafai kuwa Rais wa Tanzania. Kimsingi mtu huyo ni sehemu ya uongozi mbovu na wa hovyo ulioliingiza taifa letu katika umaskini mkubwa na mdororo wa uchumi tulionao sasa. Kama mtu huyu alijua namna ya kuiokoa nchi na hakufanya hivyo, ina maana alitusaliti watanzania na hafai kuwa Rais wa nchi. Kama hakujua ni nini cha kumshauri Kikwete ili Mambo yaende sawa, ina maana hana analolijua. Je anataka awe Rais ili afanye nini ilihali hakuna alijualo?

    4. Prince Tumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2013
      Posts : 913
      Rep Power : 608
      Likes Received
      231
      Likes Given
      115

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      Uchumi hoi....Siasa chafu....Bunge limegeuka kuwa NEC.....Elimu Imewambwa na Kawambwa

    5. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Location : Kibaha,Pwani/Kino,Dar
      Posts : 3,655
      Rep Power : 100205519
      Likes Received
      3216
      Likes Given
      697

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      Patakuwa padogo mtaani jamani


    6. Lupata2030's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 482
      Likes Received
      5
      Likes Given
      6

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      ama zao ama zetu wakitufelisha kama form 4 walivyopandisha grade
      UTANZANIA=UNAFIKI

    7. Mkirua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Location : Kirua Vunjo (K.V-LONDON)
      Posts : 5,681
      Rep Power : 2186634
      Likes Received
      2451
      Likes Given
      946

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      Quote By 'The Choosen' View Post
      Matokeo ya kidato cha sita waliohitimu mapema mwaka huu yako tayari kutangazwa. Yanaonesha ufaulu kushuka kama ilivyotokea kwa kidato cha nne mwaka huu. Ufaulu wa wavulana umeuzidi wa wasichana ingawa wasichana wengi wamechomoza nafasi za juu. Sayansi imeifunika sanaa. Matokeo yatatangazwa mwanzoni mwa mwezi wa tano. Wahusika kaeni mkao wa kulia au kucheka!
      Who are you by the way?
      The world suffers a lot. Not because of the violence of bad people, but because of the silence of good people!

    8. Poker face's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2013
      Posts : 48
      Rep Power : 438
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      kwa staili hiyo halitabaki jiwe juu ya jiwe lingine,

    9. Hornet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2013
      Posts : 6,334
      Rep Power : 429498117
      Likes Received
      2824
      Likes Given
      365

      Default

      Quote By 'The Choosen' View Post
      Matokeo ya kidato cha sita waliohitimu mapema mwaka huu yako tayari kutangazwa. Yanaonesha ufaulu kushuka kama ilivyotokea kwa kidato cha nne mwaka huu. Ufaulu wa wavulana umeuzidi wa wasichana ingawa wasichana wengi wamechomoza nafasi za juu. Sayansi imeifunika sanaa. Matokeo yatatangazwa mwanzoni mwa mwezi wa tano. Wahusika kaeni mkao wa kulia au kucheka!
      hayo maneno 2 amna lolote fm 6's n adult people wenye resolutions sio kama 4m 4 sahau ku2fananisha na hao

    10. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,517
      Rep Power : 869
      Likes Received
      200
      Likes Given
      1385

      Default

      Quote By Jawilat View Post
      hayo maneno 2 amna lolote fm 6's n adult people wenye resolutions sio kama 4m 4 sahau ku2fananisha na hao
      like it

    11. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,286
      Rep Power : 22311
      Likes Received
      1213
      Likes Given
      1119

      Default Re: 'Form Six' kama 'Form Four'

      Pinda atakuwa kawaambia jaribuni kubalance maana haya ya form 4 tuu zengwe


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...