JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 448
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Wakuu eti selection za wanafunzi watakao jiunga kidato cha tano 2013 zitatoka lini maana tumeshachoka maisha ya mtaani na kikubwa tujue tumechaguliwa michepuo gani kwa ajili ya TUTION

    2. Azam

    3. ngongeki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 417
      Likes Received
      36
      Likes Given
      9

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Ni kweli mwaka huu majina yamechelewa sana. Kawaida wizara huwa inaenda selection mara baada ya NECTA kutangaza matokeo lakini safari hii sijui kuna nini maana tangu mwezi wa pili mpaka leo kimya labisa. Huwa wanapenda kufanyia selection pale Arusha Technical, nimeongea na jamaa yangu aliyeko jirani na eneo hilo anasema bado hawajaenda. Inawezekana mwaka huu wakafanyia sehemu nyingine lakini ukweli ni kuwa selection zimechelewa hata kama shule inaanza Mwezi Julai ni vema wahusika wakafanamu mapema ili wajiandae au waanze kufikiria ustaarabu mwingine.

      Naunga mkono hoja, anayejua kinachoendelea kuhusu selection atujuze tafadhali

    4. Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,343
      Rep Power : 88126002
      Likes Received
      9119
      Likes Given
      10766

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Subirini tume ya Pinda imalize kazi yake.

    5. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,111
      Rep Power : 8140
      Likes Received
      1728
      Likes Given
      1342

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By Sheko View Post
      Wakuu eti selection za wanafunzi watakao jiunga kidato cha tano 2013 zitatoka lini maana tumeshachoka maisha ya mtaani na kikubwa tujue tumechaguliwa michepuo gani kwa ajili ya TUTION
      Mmeanza!!!, kwani huna la kufanya hapo ulipo. Sasa ni mvua kalime wakati unasubiri, jishughulishe na lolote lililo halali!

    6. The Inquisitive's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 549
      Likes Received
      25
      Likes Given
      9

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Kweli kabisa "umekaa kitaani"? Kipindi hiki ungetumia kufanya courses kujiongezea knowledge in languages, advanced computer skills etc. Wewe umekaa tu???

    7. Ulemavu

    8. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106709
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Kumbe tuna watoto wa O-Level humu?....ooh my gosh!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    9. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 448
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The Inquisitive View Post
      Kweli kabisa "umekaa kitaani"? Kipindi hiki ungetumia kufanya courses kujiongezea knowledge in languages, advanced computer skills etc. Wewe umekaa tu???
      mkuu hivyo nimevifanya nilipomaliza tu mtihani wa mwisho na huu ndo mwezi wangu wa mwisho.

    10. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 448
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Kumbe tuna watoto wa O-Level humu?....ooh my gosh!
      sasa we unataka wawe wakinanani peke yao au hujui hili ni jukwaa la elimu hata darasa la saba linamhusu usiwe masikini wa fikra wewe

    11. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,176
      Rep Power : 10347
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Sheko View Post
      Wakuu eti selection za wanafunzi watakao jiunga kidato cha tano 2013 zitatoka lini maana tumeshachoka maisha ya mtaani na kikubwa tujue tumechaguliwa michepuo gani kwa ajili ya TUTION
      Wewe kweli Sheko, yani hujui utachaguliwa combination gani? hivi tunaanda taifa la aina gani jamani?

      Wewe umefanya mtihani wa taifa, umechagua shule na combination unayotaka kusoma, matokeo yametoka, unashindwa kuangalia ni masomo gani ulifaulu ili ujue kama comb uliyochagua ime-balance au laha?

      Vitu vingine huwe unafikiria tu sio kila kinachotanda kichwani wewe unakurupuka kuanzisha thread. Bahati yako Mods hawajaiona, wangekifutilia mbali ki-thread chako.

    12. bily's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Location : SCANDINAVIA.
      Posts : 5,039
      Rep Power : 29883482
      Likes Received
      1017
      Likes Given
      259

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By Sheko View Post
      Wakuu eti selection za wanafunzi watakao jiunga kidato cha tano 2013 zitatoka lini maana tumeshachoka maisha ya mtaani na kikubwa tujue tumechaguliwa michepuo gani kwa ajili ya TUTION

      we unataka selection aujui kua serikali ya nyinyiemu iliunda tume ya kuchunguza uelewa wenu

    13. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,649
      Rep Power : 4284372
      Likes Received
      1827
      Likes Given
      4

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Subiri majibu ya tume ya pinda.

    14. spleen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 442
      Rep Power : 472
      Likes Received
      62
      Likes Given
      37

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Jiamini kijana tuition ndo ududu gani,subiri AMIMU MULUNGU arudi mjengoni

    15. Dean's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Location : Shamba la bibi
      Posts : 437
      Rep Power : 487
      Likes Received
      78
      Likes Given
      35

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Kumbe tuna watoto wa O-Level humu?....ooh my gosh!
      tatizo la wabongo ndo hili,mtu akishavuka ngaz moja anawadharau wenzake! haya hao watoto wewe mkubwa umefanya nn cha kujisifia mbele ya jamii?
      Mtoto unaemdharau leo ndo atakuja kuwa daktar wako wa kesho

    16. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,829
      Rep Power : 429501956
      Likes Received
      19422
      Likes Given
      9297

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Au mnaongelea selection ya mawaziri wa uhuru kenyatta?
      Quote By Dean View Post
      tatizo la wabongo ndo hili,mtu akishavuka ngaz moja anawadharau wenzake! haya hao watoto wewe mkubwa umefanya nn cha kujisifia mbele ya jamii?
      Mtoto unaemdharau leo ndo atakuja kuwa daktar wako wa kesho
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    17. Averos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2010
      Location : Home
      Posts : 540
      Rep Power : 634
      Likes Received
      93
      Likes Given
      104

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By PakaJimmy View Post
      Kumbe tuna watoto wa O-Level humu?....ooh my gosh!
      Better those children with constructive ideas, than their jf babus n bibis whose posts childish
      Better Never than Late!

    18. mtz one's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Location : TIMBALYOSI
      Posts : 3,503
      Rep Power : 5728
      Likes Received
      189
      Likes Given
      75

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By Sheko View Post
      sasa we unataka wawe wakinanani peke yao au hujui hili ni jukwaa la elimu hata darasa la saba linamhusu usiwe masikini wa fikra wewe
      nimependa ujasiri wako kijana ungekuwa karibu yangu ningekupa chochote ambacho ungetaka kwangu
      misukule inatoa sadaka mikutanoni......watu wanatanulia dubai.......chadema ni mkusanyiko wa milaghai

    19. mtz one's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Location : TIMBALYOSI
      Posts : 3,503
      Rep Power : 5728
      Likes Received
      189
      Likes Given
      75

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By HAMY-D View Post
      Wewe kweli Sheko, yani hujui utachaguliwa combination gani? hivi tunaanda taifa la aina gani jamani?

      Wewe umefanya mtihani wa taifa, umechagua shule na combination unayotaka kusoma, matokeo yametoka, unashindwa kuangalia ni masomo gani ulifaulu ili ujue kama comb uliyochagua ime-balance au laha?

      Vitu vingine huwe unafikiria tu sio kila kinachotanda kichwani wewe unakurupuka kuanzisha thread. Bahati yako Mods hawajaiona, wangekifutilia mbali ki-thread chako.
      hapo kwenye blue panauumbua ujinga wako acha kiherehere kuvamia mambo uonekane unajua unafikiri mwenzako kilaza kama wewe uliyeunga unga credits bila comb?? kama zimebalance comb zote anajua ataenda ipi?? tuliopitia hiyo mifumo tunajua unaweza ukachaguliwa comb na shule ambayo hukujaza lakini nimepata hisia wewe umepata zero mwaka huu ndo mana moyo unakusokota ukisikia mwenzio anasubiri shule sio mbaya jipange acha wivu wa kijinga roho ya kijicho babu hahaha unaloo limekuganda utasubiri sana acha wenye future wakaendeleze interest zao
      misukule inatoa sadaka mikutanoni......watu wanatanulia dubai.......chadema ni mkusanyiko wa milaghai

    20. mtz one's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Location : TIMBALYOSI
      Posts : 3,503
      Rep Power : 5728
      Likes Received
      189
      Likes Given
      75

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By HAMY-D View Post
      Wewe kweli Sheko, yani hujui utachaguliwa combination gani? hivi tunaanda taifa la aina gani jamani?

      Wewe umefanya mtihani wa taifa, umechagua shule na combination unayotaka kusoma, matokeo yametoka, unashindwa kuangalia ni masomo gani ulifaulu ili ujue kama comb uliyochagua ime-balance au laha?

      Vitu vingine huwe unafikiria tu sio kila kinachotanda kichwani wewe unakurupuka kuanzisha thread. Bahati yako Mods hawajaiona, wangekifutilia mbali ki-thread chako.
      mwenzio anaenda kuendeleza kisungu shaurilo na minyoo uliyosoma
      misukule inatoa sadaka mikutanoni......watu wanatanulia dubai.......chadema ni mkusanyiko wa milaghai

    21. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,176
      Rep Power : 10347
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By mtz one View Post
      nimependa ujasiri wako kijana ungekuwa karibu yangu ningekupa chochote ambacho ungetaka kwangu
      Hata kalio ungempa? we jamaa lazima utakuwa na itlafu kwenye nyeti zako.

    22. mtz one's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Location : TIMBALYOSI
      Posts : 3,503
      Rep Power : 5728
      Likes Received
      189
      Likes Given
      75

      Default Re: Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

      Quote By HAMY-D View Post
      Hata kalio ungempa? we jamaa lazima utakuwa na itlafu kwenye nyeti zako.
      kwa hiyo we umeona kalio tu?? mnasoma sana minyoo ndo mana mnashindwa kufikiri mwenzio anataka zawadi ya vitabu we unawaza nyeti puuu poor you
      misukule inatoa sadaka mikutanoni......watu wanatanulia dubai.......chadema ni mkusanyiko wa milaghai

    23. Movie-Date

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...