JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mishahara mipya ya walimu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 36
    1. Nyamlanzi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 10
      Rep Power : 395
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Mishahara mipya ya walimu

      Wanajamii kwa ànaefaham mishahara iliyoongezwa juzi na serikali aniambie imeongezwa kwa asilimia ngapi?na mshahara wa mwalimu mwenye shahada.

    2. Movie-Date

    3. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,444
      Rep Power : 2325
      Likes Received
      524
      Likes Given
      19

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over

    4. Nyamlanzi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 10
      Rep Power : 395
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Perry View Post
      Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over
      km sio kazi fundisha ww hao wadogo zako.

    5. kinakirefu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Posts : 75
      Rep Power : 412
      Likes Received
      13
      Likes Given
      4

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By Perry View Post
      Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over
      umedumaa kiakili
      Msingida and mbisom ramos like this.

    6. aduwilly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Location : Duniani
      Posts : 1,155
      Rep Power : 12550
      Likes Received
      284
      Likes Given
      57

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By kinakirefu View Post
      umedumaa kiakili
      ualimu ni wito wewe, kama sivyo kwa mateso na manyanyaso wanayopata asingebaki mtu.

      Anyway Rais wa kwanza alikuwa mwalimu ila alishindwa kuwawekea msingi mzuri walimu wenzake.

    7. Azam

    8. Wilbert1974's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2011
      Location : Mwanza city
      Posts : 1,465
      Rep Power : 791
      Likes Received
      372
      Likes Given
      1830

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Acha kutuletea mambo ya siku za wajinga hapa!
      We are like children, lost on a subway. Who will care about us?

    9. kinakirefu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Posts : 75
      Rep Power : 412
      Likes Received
      13
      Likes Given
      4

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      hakua kaz ya wito, hata ukiwa padri halafu unalala njaa utaacha tu

    10. Ngwada's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 69
      Rep Power : 500
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By kinakirefu View Post
      umedumaa kiakili
      Umeona eee. Majitu mengine bwana

    11. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,444
      Rep Power : 2325
      Likes Received
      524
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Ngwada View Post
      Umeona eee. Majitu mengine bwana
      na hakuna rangi mtaacha ona hapa tanzania,mtakula vumbi la chaki mpaka yesu arudi.wenzenu wahasibu,wachumi na wanasheria wanakula maisha kwenye ofisi zenye full viyoyozi.na hawawazi masuala ya mshahara kama nyie maticha.

    12. HOBBIES's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 116
      Rep Power : 475
      Likes Received
      12
      Likes Given
      6

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      ww ni kilaza kama mulugo nyie ndo kazi yenu kuongea 2 wakati mchimba chumvi 2 kwanza nahic nyie ndo wale wa kuchora mazombi kwenye mitihani mtu kama ww huwezi kuwa great thinkers hata siku moja nenda kapige debe na wala usirudi tena humu ndani unless utambue kwamba bila elimu bora hakuna engeneer,lawyer.doctor and many others!

    13. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,444
      Rep Power : 2325
      Likes Received
      524
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By HOBBIES View Post
      ww ni kilaza kama mulugo nyie ndo kazi yenu kuongea 2 wakati mchimba chumvi 2 kwanza nahic nyie ndo wale wa kuchora mazombi kwenye mitihani mtu kama ww huwezi kuwa great thinkers hata siku moja nenda kapige debe na wala usirudi tena humu ndani unless utambue kwamba bila elimu bora hakuna engeneer,lawyer.doctor and many others!
      kuandika kwenyewe hujui,eti nawe unajiita mwalimu!!

    14. kyojo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 82
      Rep Power : 457
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Perry hili janga la matokeo ww halikugusi hata kidogo ama haujatafakari chanzo cha tatizo? akili yako unaitumia ku.. tu?

    15. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 10,100
      Rep Power : 201427225
      Likes Received
      2776
      Likes Given
      1262

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Mwenzeni anauliza swali lake mwenye jibu ampe maana kumpa majibu yasiyomsaidia si hekima. Mtandao wa JF mara nyingi umesaidia sana watu kupata majibu ya maswali yao.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    16. authentic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2013
      Posts : 588
      Rep Power : 505
      Likes Received
      121
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Perry View Post
      na hakuna rangi mtaacha ona hapa tanzania,mtakula vumbi la chaki mpaka yesu arudi.wenzenu wahasibu,wachumi na wanasheria wanakula maisha kwenye ofisi zenye full viyoyozi.na hawawazi masuala ya mshahara kama nyie maticha.
      Sote tutafunikwa na mchanga

    17. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 7,859
      Rep Power : 96013208
      Likes Received
      1954
      Likes Given
      925

      Default

      Quote By Perry View Post
      Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over
      nakuonea huruma ww na wadogo zako na nakuahidi tegemea another zeros,kama unayoyawaza ndio hayo,pole sana Perry

    18. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 7,859
      Rep Power : 96013208
      Likes Received
      1954
      Likes Given
      925

      Default

      Quote By Nyamlanzi View Post
      Wanajamii kwa ànaefaham mishahara iliyoongezwa juzi na serikali aniambie imeongezwa kwa asilimia ngapi?na mshahara wa mwalimu mwenye shahada.
      mwalimu wa shahada kwa sasa anaanza na mshahara wa 532,000/=

    19. Msingida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2010
      Location : Singida
      Posts : 1,827
      Rep Power : 873
      Likes Received
      452
      Likes Given
      1257

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By Perry View Post
      na hakuna rangi mtaacha ona hapa tanzania,mtakula vumbi la chaki mpaka yesu arudi.wenzenu wahasibu,wachumi na wanasheria wanakula maisha kwenye ofisi zenye full viyoyozi.na hawawazi masuala ya mshahara kama nyie maticha.
      We lazima ni Failure (kilaza)

    20. Samaritan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Location : Online
      Posts : 2,487
      Rep Power : 21348488
      Likes Received
      1412
      Likes Given
      1369

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      Quote By Perry View Post
      Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over
      Mkuu taratibu, utasababishia watu ban!
      “....Kumcha Bwana ndiyo hekima, na kujitenga na uovu ndio ufahamu...”

    21. nuriat's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st March 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 394
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Mishahara mipya ya walimu

      vzur kama hujui jibu la swali la mtu ukakaa kimya kuliko kuropoka ropoka tu ili mradi tujue na wewe upo@perry

    22. Shelisheli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 154
      Rep Power : 515
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Perry View Post
      Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over
      Wewe mama hili la walimu achana nalo, heri yako wewe na biashara yako isiyo na mtaji, yote hayo ni sababu ya kuchezea elimu! Chezeeni walimu na wito wenu muvune ujinga.

    23. WB-1

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...