JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuhusu kuomba vyuo pamoja na mikopo kwa wanafunzi wanaotaka kujiunga na elimu ya juu.

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Bishara mchomvu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd April 2013
      Posts : 48
      Rep Power : 385
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Kuhusu kuomba vyuo pamoja na mikopo kwa wanafunzi wanaotaka kujiunga na elimu ya juu.

      Wana jf, mimi nilifanya mtian wa kidato cha 6 mwaka 2012 na nataka sasa niombe chuo tcu. TATIZO LANGU NI KWAMBA SIELewi kuusu garama za uombaji. yani adi kukamilisha utaratibu wote kuanzia tcu ad loan boad, nitapaswa kutoa hela wapi na wapi na ni hela kiasi gani kwa kila kona ?? yan sielewi kabisa taratibu za kuomba vyuo na sina mtu wa kunisaidia zaidi yenu wana jf. nipo kijijin na ndo mana naitaji nielewe kabla cjaenda mjini kuanza taratibu za kuomba nafasi ya chuo.


    2. kapu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 193
      Rep Power : 428
      Likes Received
      22
      Likes Given
      17

      Default Re: Kuhusu kuomba vyuo pamoja na mikopo kwa wanafunzi wanaotaka kujiunga na elimu ya juu.

      Kijana subiri matokeo yatoke kwanza,aplication tcu inagharimu 50,000 tu ambapo utailipia nbc benki na utapewa vocha ambayo utaitumia katika registration kabla ya application,njia za kuomba tcu ni kwa kutumia intanet au sms kwa simu za mkononi,pia ni lazima usome admission guide book 2013/2014 ambayo inakupa mwongozo wa uombaji,tayari tcu wameshaweka katika website yao Home - Tanzania Commission for Universities.

    3. wamogori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2013
      Location : dsm
      Posts : 883
      Rep Power : 554
      Likes Received
      318
      Likes Given
      74

      Default Re: Kuhusu kuomba vyuo pamoja na mikopo kwa wanafunzi wanaotaka kujiunga na elimu ya juu.

      Quote By kapu View Post
      Kijana subiri matokeo yatoke kwanza,aplication tcu inagharimu 50,000 tu ambapo utailipia nbc benki na utapewa vocha ambayo utaitumia katika registration kabla ya application,njia za kuomba tcu ni kwa kutumia intanet au sms kwa simu za mkononi,pia ni lazima usome admission guide book 2013/2014 ambayo inakupa mwongozo wa uombaji,tayari tcu wameshaweka katika website yao Home - Tanzania Commission for Universities.
      Umemjibu vizuri ila kwa yeye hana haja ya kusubiri matokeo kwani alifanya mtihani mwaka jana tena anatakiwa awahi kwani mwisho wao ni mwezi huu tarehe 30. wanaopaswa kusubiri matokeo ni wale waliomaliza mwaka huu ambao mwishi wao ni tarehe 31 mwezi wa tano.

    4. Bishara mchomvu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd April 2013
      Posts : 48
      Rep Power : 385
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu kuomba vyuo pamoja na mikopo kwa wanafunzi wanaotaka kujiunga na elimu ya juu.

      Dah! Nashkuru kwa majibu yenu mazuri. ila,, hyo 50,000 ni kwa ajili ya usajili tcu, je, kuusu loan boad akuna ela itakayoitajika kwa ajili ya kuombea mkopo? sor just help me.

    5. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...